Tutorial Hamllet | Xây dựng đảo riêng - rút tiền thật | Hướng dẫn, hỗ trợ.

Bạn nào vào sau, cố gắng fight cho qua khỏi những page cuối nhé, win càng thấp càng no hành :D Không rõ chỗ nào pm mình!

Bạn nào win ổn, nằm ở page cao thì dồn Stamina lại mà đánh, tối đa damge có thể, chết quân đổi gold, hôm sau quất tiếp :D

Ôi đệt cả ngày k sao cứ đến sáng mở lên là chết hết lính. Mà k có chỗ nào xem thằng nào đánh mình nhỉ. Để 1 2 hôm xem sao cứ sáng ra chết lính k khéo lại do admin

Ôi đệt cả ngày k sao cứ đến sáng mở lên là chết hết lính. Mà k có chỗ nào xem thằng nào đánh mình nhỉ. Để 1 2 hôm xem sao cứ sáng ra chết lính k khéo lại do admin
Có tỉ lệ thắng thua tăng lên là có nh đánh

Mỗi ngày bị đánh đúng 1 lần, y như rằng chết sạch quân, cũng nghi thằng Admin lắm

có proof rút tiền chưa ?

Thế này thì mập mờ quá
Mình nghĩ không đâu bác chẳng có việc gì thằng Admin phải làm vậy hết :D Vì Arena bonus chia theo tỉ lệ góp damage, nên thằng này không ăn thì thằng khác cũng ăn, chứ Admin đâu có lợi.
Mình thì mình nghĩ mấy thằng trên Top nó cố ý đánh cho mình hết quân, không còn damages ăn bonus, tụi nó ăn nhiều hơn :D Chừng 10 thằng top đánh sạch 2k thằng còn lại, 10 thằng đó chia nhau 1500 Euro Arena :p

Mình nghĩ không đâu bác chẳng có việc gì thằng Admin phải làm vậy hết :D Vì Arena bonus chia theo tỉ lệ góp damage, nên thằng này không ăn thì thằng khác cũng ăn, chứ Admin đâu có lợi.
Mình thì mình nghĩ mấy thằng trên Top nó cố ý đánh cho mình hết quân, không còn damages ăn bonus, tụi nó ăn nhiều hơn :D Chừng 10 thằng top đánh sạch 2k thằng còn lại, 10 thằng đó chia nhau 1500 Euro Arena :p
Khi bi chet het quan thi damages mat het a ban

Của thằng sandub này:

Mình thì chưa, có đầu tư vào gì đâu, mới chơi hơn 2 tuần thôi mà :D
Tiền từ ref thì chưa nhận được xu nào :confused:

ờ rảnh reg acc chơi cho vui :Vv

Thế giờ phải làm sao b, xem cũng k được. À mà damage tính như thế nào b

Đã tìm ra cái thằng có sở thích săn quân đây, thằng jabolek này có island riêng :D Chuyên săn user Việt Nam :D

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,138
Latest member
anhtu06nn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week