New Hãy bắt đầu con đường của mình với 1 rub!

Có bác chưa trả em 1rub tiền mua cấp 1 =]]

nếu chưa trả thì không xác nhận cấp 1 cho họ, viết thư cho họ là trả tiền vào wmr, nếu là người nga thì nội dung như sau:
""
Добрый день!
Для продолжения работы в проекте вам необходимо приобрести 1 уровень.

Войти в аккаунт - http://www.yourbigmoney.ru/account.php
потом нажми
Сделать заказ
!
С наилучшими пожеланиями!
""

Có ai mua cho mình cấp 1 không vậy ế quá 2 ngày rồi mà chưa có mao nao mua cả ...................... :(

Có ai mua cho mình cấp 1 không vậy ế quá 2 ngày rồi mà chưa có mao nao mua cả ......................
bạn cứ bình tĩnh, nick của bạn là gì?

mới đăng nhập đây, bình thường mà, có 3 ref mà 2 ref không send money nên mình remove nó luôn rồi, còn 1 ref gửi tiền rồi mà không order trên yourbigmoney, đúng là hài

co phai scam khong ban? tu nhien dang nhap khong duoc, bao khong co ten nay dang ky. ><

bạn kiểm tra lại thông tin (được gửi về mail bạn lúc đăng ký, kiểm tra cả spam nha) có proof của mình và của các bạn khác đấy, sao scam được :)

mới đăng nhập đây, bình thường mà, có 3 ref mà 2 ref không send money nên mình remove nó luôn rồi, còn 1 ref gửi tiền rồi mà không order trên yourbigmoney, đúng là hài

nhiều khi cũng có người không biết chơi mà, chỉ khi nhận được tiền mới xác nhận cấp độ cho người mua))

><

minh da thu rat nhieu lan roi. sau khi dang ki, active, vao duoc roi gui tien de mua cap do. thong tin purse nguoi nhan tien day nua nay R325355000335. sau khi chuyen xong, qua hom sau vao dang nhap, thi bao ten dang ky khong co. nghia la sao???

làm đúng hướng dẫn, gửi 1 rub rồi, 2 ngày vẫn chưa thấy lên lv1, chỗ ghi "chờ xác nhận 1 rub để lên lv1..." lại trở về như lúc chưa gửi 1rub, tiền trong wmr thì đã gửi. Thế là tnào các bác ơi :binhsua35:

làm đúng hướng dẫn, gửi 1 rub rồi, 2 ngày vẫn chưa thấy lên lv1, chỗ ghi "chờ xác nhận 1 rub để lên lv1..." lại trở về như lúc chưa gửi 1rub, tiền trong wmr thì đã gửi. Thế là tnào các bác ơi :binhsua35:

chắc người bạn mua chưa xác nhận cho bạn.

Em vừa order và send cho bác 1 rub rồi đó, bác online confirm em phát cho máu

sao mjnh doi mãi mà chưa thay ref nào , len lv 2 ngày rồi :(

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week