Hãy ngưng ăn thịt cò hó lại " nó là tội ác và mầm bệnh" (xem xong ko sợ mới lạ)

What da **** ăn thịt chó là tội ác ? Vụ án cãi lộn của bọn haivl giữa 2 phe "bảo thủ" nói ăn thịt chó là vô nhân tính và phe "tự do" thích ăn gì cũng dc đã gia nhập mmo4me. Riêng mình thì "tao thích tao làm tao làm những gì tao thích" :D ai ăn gì thì ăn, mình éo có quyền phán xét. Chiều nay đi làm bữa thịt chó cho bổ, dạo này uể oải quá :D
hôm nay mùng 1 Pro ơi. sao ko táng từ cuối tháng :v

Bạn quote comment mình làm j thế? Mình cấm các bạn ăn khi nào?
Sao bạn biết là chưa ai đi ăn thịt con chó mà chính họ nuôi? Chắc bạn thánh nên biết hết sự đời phải ko?
nhà bạn này chắc toàn nuôi xong thịt đây mà =))cảm giác thế nào bạn

ok, sau này ăn sẽ lựa cục nào không sần sùi ăn! nhìn ghê quá, hình minh họa chứ thật chắc ko có vậy!

ai k ăn thì cứ để đó cho dân nhậu, bao nhiều cũng quất hết

Cứ nấu chín là ngon. Việc ăn thịt chó hay không cũng chỉ là quan điểm của 1 người. Nhưng với tôi. Có 1 điều này chó tôi nuôi tôi không bao giờ ăn thịt nó. Dù nó chết đi chăng nữa. :D

Nhiều đứa ăn chó con mới đẻ . và nhau thai của chó nữa. khiếp vại lắm. Nghe tụi nó nói ăn cái đó rất bổ vì chó con còn chưa dứt sữa thơm ngon và sạch sẽ..:eek:

lại cái hiệu ứng ko biết sàng lọc thông tin!!! đọc cái nồi gì cũng cho là chân lý bài báo thì vớ va vớ vẩn ảnh miếng thịt thì là thịt heo mang cho vào thịt chó cũng tin!!! các bạn trẻ giờ nhạy cảm quá!!!

Bạn chuyên gia ăn thịt chó à?:D

Ăn thịt chó còn hơn ăn thịt cá voi,cá heo như NBan, với lại HQ cũng ăn thịt chó, ăn thế nào là việc của mỗi quốc gia,mỗi người, đừng lên giọng kẻ cả, ở phương tây chó thì ko thịt nhưng mà đem đi chọi chó (trò này bắt nguồn từ Mỹ+Canada) mà cũng bày đặt yêu thương này nọ.

thịt chó cũng là thịt, chả qua là nó là động vật trông coi nhà cửa kiêm thú cưng nên các bác nghĩ thế thôi, cái này là người nước ngoài họ nhìn mình ăn thịt chó họ kinh thôi
p/s: hình như hindu ấn độ cấm ăn thịt bò đó, mai thớt cấm ăn nha

Bởi vậy người ta thường có câu

Ở đời có những thằng sống không bằng con chó nhưng lại có những con chó sống chứa chan tình người ......:D ( Nói mấy thằng scam nha )

thịt cún cũng là thịt,thịt người cũng là thịt,cũng như nhau cả thôi,con người + gia cầm +thú vật đâu khác nhau bao xa,cũng 1 loại mà phân tên khác nhau thôi,ko ăn thì còn biết thương đồng loại,còn ăn rồi thì cứ coi như là tàn sát lẫn nhau đi

Thịt chó công nhận ngon, hiếm khi đc ăn. Bạn nào nói ăn thịt chó là ác hay gì đó thì ko nên vì mình đâu có ăn thịt chó nhà bạn nuôi, ko liên quan gì tới bạn, bạn có thể tránh xa mình, hoặc xem như không có mình... Thịt gì cũng như nhau cả, ngay cả thịt người, chỉ là bạn dám ăn hay ko thôi, đói quá cũng phải ăn, ít ai cao thượng tới nỗi đói tới chết ( bản năng sinh tồn thì con người có văn mình tới đâu cũng vậy).

P/s: Hồi xưa đi vượt biên, không có gì ăn, chờ thằng nào chết trước là mấy đứa khác đè ra ăn thịt ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week