(help) chuyện tình đêm khuya!!!

khongsaurang

Legendary
Verified
Reactions
966
MR
4.634
$75.00
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
giật tít thôi,lâu không vào forum thấy dạo này buồn quá nên lôi chuyện tình của mình lên nhờ ace tư vấn!FA,GAY đi ra nhé!:D:D:D
Mình có thich 1 nhỏ,nhỏ đó cũng có tình cảm với mình.giờ chỉ đợi mình thể hiện tình cảm để có thể yêu nhau thôi.Thi thoảng vẫn dắt nhỏ đi chơi,đôi bên nói chuỵện vui vẻ(từng là bạn thân mà:p:p).

Giờ theo cao kiến của các tiền bối thì e nên thể hiện tình cảm bắt đầu từ những việc gì đậy ạ?biết rằng gia đình nhỏ có biết e vì thi thoảng có sang nhà nhỏ chơi??HIện tại đang hết sức bối rối đây???:(:(:(

giật tít thôi,lâu không vào forum thấy dạo này buồn quá nên lôi chuyện tình của mình lên nhờ ace tư vấn!FA,GAY đi ra nhé!:D:D:D
Mình có thich 1 nhỏ,nhỏ đó cũng có tình cảm với mình.giờ chỉ đợi mình thể hiện tình cảm để có thể yêu nhau thôi.Thi thoảng vẫn dắt nhỏ đi chơi,đôi bên nói chuỵện vui vẻ(từng là bạn thân mà:p:p).

Giờ theo cao kiến của các tiền bối thì e nên thể hiện tình cảm bắt đầu từ những việc gì đậy ạ?biết rằng gia đình nhỏ có biết e vì thi thoảng có sang nhà nhỏ chơi??HIện tại đang hết sức bối rối đây???:(:(:(
cai eo gi đây
thì ra mội lần sang đều chỉ có mình nhỏ vs bác thớt ở nhà à :V
thế thì còn bày tỏ gì nữa , báo gia đình mag lễ sang thôi

cai eo gi đây
thì ra mội lần sang đều chỉ có mình nhỏ vs bác thớt ở nhà à :V
thế thì còn bày tỏ gì nữa , báo gia đình mag lễ sang thôi
vãi bác,e sang có cả gia đình họ chứ :(

chắc xxx rồi nên giờ bối rối :D:D

Đưa info tớ xem rồi tư vấn cho nào :D

Thì 2 đứa đã có tình cảm với nhau rồi thì dành thời gian cho nhau nhiều hơn nữa...từ từ sẽ tăng tình cảm. rồi xúc thôi

ngiêm túc bác êy,chưa quá sức nên bối rối vì ko biết pải lsao để nhỏ yêu.giờ mới đang thích thôi

Đậu xanh những thằng có gấu và sắp có gấu ! FA điểm danh :D

tìm 1 ngày đặc biệt hay 1 dịp lễ nào liên quan đến con gái
thì hẹn đi chơi, rùi tặng 1 bó hoa to to, nhỏ hỏi sao tặng thì bạn hỏi "mày có thích ko ?" chắc chắn nó sẽ bảo thích, nhưng nó sẽ hỏi tại sao bạn tặng tiếp
rùi bạn đánh trống lảng, rủ đi chơi này nọ, rùi nhiều lần như z, tự nhiên nó hiểu à

con gái giờ ghê lắm, ko có nai tơ như ngày xưa đâu :p

Cộng nhận là giờ mở lời khó phết,nhưng khuyển khích bác manh dạn lên,không để thằng khác cuỗm mất,đặc biết sau này thấy tiếc nuối lắm.
mặt dày lên tý nào

tìm 1 ngày đặc biệt hay 1 dịp lễ nào liên quan đến con gái
thì hẹn đi chơi, rùi tặng 1 bó hoa to to, nhỏ hỏi sao tặng thì bạn hỏi "mày có thích ko ?" chắc chắn nó sẽ bảo thích, nhưng nó sẽ hỏi tại sao bạn tặng tiếp
rùi bạn đánh trống lảng, rủ đi chơi này nọ, rùi nhiều lần như z, tự nhiên nó hiểu à

con gái giờ ghê lắm, ko có nai tơ như ngày xưa đâu :p
e công nhận với bác là nó ghê,làm gì nó cũng biết,nó già đợi cmn rồi.:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week