(help) chuyện tình đêm khuya!!!

còn mình, từ bạn thân trở thành người yêu, 2 con người quá đỗi bận rộn, tan vỡ, sau đó lại trở thành bạn thân
chỉ vì quá hợp sở thích và quá hiểu rõ về nhau
càng nghĩ càng thấy nhức đầu, không muốn nghĩ nữa

còn mình, từ bạn thân trở thành người yêu, 2 con người quá đỗi bận rộn, tan vỡ, sau đó lại trở thành bạn thân
vậy là bạn ko ủng hộ việc bạn thân yêu nhau

giật tít thôi,lâu không vào forum thấy dạo này buồn quá nên lôi chuyện tình của mình lên nhờ ace tư vấn!FA,GAY đi ra nhé!:D:D:D
Mình có thich 1 nhỏ,nhỏ đó cũng có tình cảm với mình.giờ chỉ đợi mình thể hiện tình cảm để có thể yêu nhau thôi.Thi thoảng vẫn dắt nhỏ đi chơi,đôi bên nói chuỵện vui vẻ(từng là bạn thân mà:p:p).

Giờ theo cao kiến của các tiền bối thì e nên thể hiện tình cảm bắt đầu từ những việc gì đậy ạ?biết rằng gia đình nhỏ có biết e vì thi thoảng có sang nhà nhỏ chơi??HIện tại đang hết sức bối rối đây???:(:(:(

:D Lịch sự - lãng mạn: rủ em í đi du lịch-- chỉ 2 người-- gật đầu là okie
:D Thực dụng: Chở thằng tới Hotel--- ko chịu chia tay

:p:p:p

Đừng nghe lời mấy bác trên, bác nghe lời em, nhỏ có tc thì đảm bảo ok liền :D
Bác bảo bối rối thì em chả hiểu bác cầm tay nhỏ chưa^^ thường thì đứa nào bị em cầm tay là xong. Đừng nói aye hay a thích em gì cả, kệ mẹ nó đi. Hành động là chính. Đi chơi giả tờ vô tình chạm tay xong cầm luôn, nhỏ ko phản ứng gì thì cứ cầm đã( nếu mới cầm lần đầu - con gái nhớ mỗi cái lần này và nó muốn thật trong sáng)
Ok xong cầm tay thì lần sau lại cầm tay tiếp nhưng mà thêm ôm eo đi ra chỗ vắng, có đk thì đứng sau ôm nhỏ, đứng sau hôn má nó cái trong khung cảnh đẹp đẹp tí nha.
Bước 3 là chuẩn bị kỹ càng cho 1 nụ hôn, nếu bác hôn nó rồi thì bỏ qua 3 bước này =)) sang bước 4 luôn
Bước 4: cấm trẻ em dưới 16 tuổi đọc. Bác nghe thì em kể tiếp, dài quá.

Đừng nghe lời mấy bác trên, bác nghe lời em, nhỏ có tc thì đảm bảo ok liền :D
Bác bảo bối rối thì em chả hiểu bác cầm tay nhỏ chưa^^ thường thì đứa nào bị em cầm tay là xong. Đừng nói aye hay a thích em gì cả, kệ mẹ nó đi. Hành động là chính. Đi chơi giả tờ vô tình chạm tay xong cầm luôn, nhỏ ko phản ứng gì thì cứ cầm đã( nếu mới cầm lần đầu - con gái nhớ mỗi cái lần này và nó muốn thật trong sáng)
Ok xong cầm tay thì lần sau lại cầm tay tiếp nhưng mà thêm ôm eo đi ra chỗ vắng, có đk thì đứng sau ôm nhỏ, đứng sau hôn má nó cái trong khung cảnh đẹp đẹp tí nha.
Bước 3 là chuẩn bị kỹ càng cho 1 nụ hôn, nếu bác hôn nó rồi thì bỏ qua 3 bước này =)) sang bước 4 luôn
Bước 4: cấm trẻ em dưới 16 tuổi đọc. Bác nghe thì em kể tiếp, dài quá.
đúng quy trình rồi đấy!:D:D:D

thế bác biết phải làm gì rồi chứ :)) cạnh fog trọ e có bé 91 khá hợp mà nó có ck rồi, ck thì ko ở đấy. Trắng mà cũng nhìn đc, cũng đang bối rối quá =))

cười chết với bác này =)) . thôi đi ông cóc , chồng nó đâm cũng mõi tay lắm đấy

Sở thích gì thế???

đi xem phim rồi nắm tay cái xem sao thấy k ý kiến gì là ok rồi lần sau có thể mạnh dạn hôn :)) và cứ thế lấn tới

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week