(help) chuyện tình đêm khuya!!!

Nhỏ ấy mấy tuổi mà kêu nhỏ thế. Mà bạn thích nhỏ ấy thì nên tiến hành sớm đi. Để biết nhỏ ấy có thích thì tiếp tục. Không thích thì bạn cũng ko mất thời gian nữa. Để đi tìm lớn khác

Cộng nhận là giờ mở lời khó phết,nhưng khuyển khích bác manh dạn lên,không để thằng khác cuỗm mất,đặc biết sau này thấy tiếc nuối lắm.
mặt dày lên tý nào
có nên ăn bám nhà nó luôn ko nhỉ?

cứ mạnh dạn đi, bảo với ẻm là " anh yêu em", Nếu ẻm hỏi sao mà yêu thì bảo tại em lắm mồm, nhiều chuyện hay cãi lại anh, thường xuyên làm anh điên tiết.
Nếu em hỏi lại vậy sao còn yêu thì trả lời là : "Vì anh thương em, anh sợ em yêu thằng khác nó đấm vỡ mồm em"

Nhỏ ấy mấy tuổi mà kêu nhỏ thế. Mà bạn thích nhỏ ấy thì nên tiến hành sớm đi. Để biết nhỏ ấy có thích thì tiếp tục. Không thích thì bạn cũng ko mất thời gian nữa. Để đi tìm lớn khác
đủ tuổi vị thanh niên rồi nhá :p:p

Kêu nhỏ đó cho pass , cứ thế mà phang virut vào thôi ... :p

Bước 1: dẫn đi Cafe, về tới nhà ngỏ lời yêu đương từa lưa .
Bước 2: đi công viên, hôn hít tá lả .
Bước 3: Dẫn đi Cafe chuồng heo (Vô đó chơi trò chơi con heo).
Bước 4: Nhân một ngày mưa và ..... Hotel thẳng tiến, có thể mưa quá, nắng quá, hoặc một cái gì đó !

tìm 1 ngày đặc biệt hay 1 dịp lễ nào liên quan đến con gái
thì hẹn đi chơi, rùi tặng 1 bó hoa to to, nhỏ hỏi sao tặng thì bạn hỏi "mày có thích ko ?" chắc chắn nó sẽ bảo thích, nhưng nó sẽ hỏi tại sao bạn tặng tiếp
rùi bạn đánh trống lảng, rủ đi chơi này nọ, rùi nhiều lần như z, tự nhiên nó hiểu à

con gái giờ ghê lắm, ko có nai tơ như ngày xưa đâu :p
bây giờ google nhiều, gái nó thành sói hết chiêu trò đều cũ, cách tán gái khéo cũng phải giữ bí mật thành skill ;)

gặp mặt mà nói thẳng thừng đi, để ko nó đi theo thằng khác rồi hối cũng ko kịp :D

bạn có dám làm mọi điều vì bạn đó ko?,kể cả người khác nói bạc ngu?,miễn ko phải là phạm luật và vào tù là được,thì hãy tỏ tình với bạn đó,vì lúc đó bạn thật sự yêu rồi,còn nếu chỉ thích thôi thì hãy cứ bạn bè với bạn ấy còn hơn là chia tay hết bạn lun

thường ngày làm j giờ đi chơi với nó làm ngược lại hết, nó thấy lạ hỏi thì nói luôn tại vì anh đã yêu em rồi. Và thể là mặt dày mạnh dạn lên hôn hít, thổi lỗ tai các kiểu là nó xiêu lòng à, đừng để thằng khác nó làm trc rồi ngồi đó than khóc đòi đi tìm bạn trai và dầu ăn :v :v

đơn giản. hẹn 1 buổi đi cafe buổi tối. nói đại loại anh yêu em abc gì đó. ổn định thì cầm tay phát.

ngày thứ 2 cầm tay xong kiếm chỗ tối bóp z phát

ngày thứ 3 đi hotel thôi :D

đơn giản. hẹn 1 buổi đi cafe buổi tối. nói đại loại anh yêu em abc gì đó. ổn định thì cầm tay phát.

ngày thứ 2 cầm tay xong kiếm chỗ tối bóp z phát

ngày thứ 3 đi hotel thôi :D
sao giống hướng dẫn sử dụng mỳ ăn liền thế bác :D :D

gặp nàng và phán 1 câu nhé, 1 phát ăn ngay
làm bạn gái anh nha, nếu không đồng ý là đích nỗi mụn nhọt đó

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member