Help me...Cần anh em giúp đỡ qua cơn khủng hoảng này

Status
Not open for further replies.
Lời cay đắng thì khó nghe mà vẫn phải nói, cho nó rõ ràng, up proof lên đi, ít nhất là tờ giấy nhập viện, ko cần thiết phải chụp hình người, mình hứa sẽ là ng đầu tiên ủng hộ bạn 10 wmz :)

con vịt thì phải ủng hộ 1000z là ít hắn viết thiếu 2 số 00 đó thread ơi :D

nếu gặp khó khăn mà đc giúp đỡ bởi những người ko quen biết thì xã hội này sẽ tốt biết bao nhưng đời ko như là mơ. Chúc bạn gặp đc những người có tiền và muốn giúp người khác. Còn việc thật giả thế nào cũng ko quan trọng. Đã có lòng thì dù bị lừa họ cũng thấy vui lòng, còn ko có lòng thì dù là thật , họ có thừa tiền họ cũng ko giúp.

Mình nghĩ bạn nên cho cái địa chỉ cụ thể, và vài cái giấy tờ cho có tính xác thực...

Giờ mình mới onl được mình cũng bị bỏng nằm ở nhả nên không có được giấy em nằm viện có mấy bức ảnh của em người nhà chụp lúc mới bị. Có thêm giấy tờ gì mình sẽ up thêm sau.....

Xóa ảnh

Last edited by a moderator:
thôi được rồi, mình cũng suy nghĩ hơi nhiều, cũng đã cố bơ đi nhưng cứ nghĩ hình ảnh bé gái kia làm mình không thể nào làm ngơ được, tháng này thì mình cũng đang âm tiền vì admin chưa trả:binhsua32:, mình xin ủng hộ 200k vcb coi như là của ít lòng nhiều, và mình cũng muốn bạn chứng minh cho mình và mọi người thấy chuyện bạn kể là có thật

Mình và em gái mình đang bị bỏng do nướng mực bằng cồn nước, em gái mình 6 tuổi bị bỏng nặng hơn 30%...., như anh em đã biết trong cơn bão vừa qua đã quét đi của mình 1 số tiền không nhỏ nay em gái mình phải nằm viện bỏng quốc gia 1 ngày tốn 1 số tiền không nhỏ, nghe người thân của mình hôm nay thăm về bảo nếu muốn em không có sẹo thì phải chữa trị luôn và cần 1 số tiền tầm 100 triệu. Mong anh em giúp đỡ cho mình vay không cần biết số tiền lớn hay nhỏ... để giúp em gái mình qua cơn bỏng này...thông tin mình ở info anh em cần mình úp thông tin gì mình sẽ úp, Mình chỉ vay không xin sẽ cố gắng trả anh em sau khi mình lành lặn....Cảm ơn anh em đã ngó qua....
Chài.......... Sao số mầy đen vậy Rjm :m152:

bạn lớn rồi mà sao lại để đứa em gái 6t đứng cạnh nước mựt như thế, nhà mình đứa nào là mò đến cái bếp lựa hay đi đến ổ điện là ăn đập ngay, haizz ko biết giúp sao chia buồn cùng bác hiện tại cũng đang nghèo vì đổ hết vốn vào buôn bán rồi :(

hix cái ảnh tội con bé thật dính lên cả mặt nữa trời ơi

hoàn cảnh gia đình cậu ra sao ...nếu gia đình tớ dù nghèo thế nào cũng gắng vay mượn bên ngoài để chữa ngay lập tức bởi vì bỏng không chữa kịp thời thì sẽ k bao giờ chữa được ..bên ngoài gia đình cậu còn không vay mượn nổi thì dựa vào vài câu nói thế cậu đòi mượn được của người tar ? chỉ còn cách cậu up giấy nhập viện + sổ hộ nghèo + địa chỉ lên đây may ra có ai đứng ra gom dùm mượn 100tr mà cậu up 3 cái giấy tờ ấy cũng khó lắm sao?? thử nghĩ đi vay ngân hàng xem người tar đòi cầm cả sổ đỏ ấy chứ. đôi lời góp í . Cũng mong cậu và e cậu khỏe mạnh

thế chấp giấy tờ nhà cửa là có ngay thôi. vay miệng thì ai cho vay

Úp cho đại gia vào giúp đỡ, mình ngèo quá, mới tham gia :D

Mình mới cho người ta vay 2tr theo hình thức "miệng" hơi rủi ro nhưng xác định đây là "làm từ thiện" nên không suy nghĩ nhiều nếu đó là hoàn cảnh thật

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week