Ask [Help] Ở USA, Có xe, có tiền, có việc làm! Muốn chơi MMO (50$ free for helper)

tanduy007

Senior
Reactions
81
MR
0.000
Sorry các bạn!
Ai đó giỏi về mmo chỉ giúp dùm mình! Làm sao để có thể kiếm tiền thật nhiều qua online internet ko? Mình đã có việc làm tại Mỹ rồi...giờ chỉ mún làm gì đó đừng mất quá nhiều thời gian trên mạng nhưng vẫn tạo ra tiền được!
Anything ex:make money to website, raise website, viewer.....
Và cái của mình đang có trước đó là money!
Ai giúp mình tận tình mình xin tặng 50$ free
mail: [email protected]
phone number: 6264178555

Last edited by a moderator:
Cách nhanh nhất là đầu tư vài HYIP nhưng quan trọng là biết dự đoán và đôi lúc may mắn nữa cứ theo mấy lão làng trên đây ăn vài quả scam là skiRll lên ầm ầm. Không thì mở một site 3x , seo tốt... quảng cáo ... :binhsua04: cũng nhanh phất.

thanks các bạn! Có lẽ đó chỉ là những cách trọng tâm, kiếm tiền nhanh nhưng watch out, các bạn có thể chỉ tận tình mình 1 cách làm việc tốt hơn HYIP ko? Ví dụ kiếm tiền từ Youtube.com, lãi suất đầu tư thấp!

thanks các bạn! Có lẽ đó chỉ là những cách trọng tâm, kiếm tiền nhanh nhưng watch out, các bạn có thể chỉ tận tình mình 1 cách làm việc tốt hơn HYIP ko? Ví dụ kiếm tiền từ Youtube.com, lãi suất đầu tư thấp!
theo mình nghĩ bạn nên đặt niềm tin vào intofarm... nuôi mấy nông trại... lại suất thấp.. chắc chắn!

- - - Updated - - -

ở mỹ thì làm off là quá tốt rồi còn gì.. ptu hay gì... tất cả mọi đk tốt nhất đều có xung quanh bạn

bạn nghĩ sau khi đầu tư 1 khoảng vào tên miền và thu lợi từ nó!
tên miền (domain) thì có nhiều cách kiếm tiền từ nó:
+ Đầu tư ít tiền mua vài tên miền đẹp: có thể đăng bán (về lâu dài chờ thời cơ) -> thu lợi kha khá
+ Tên miền đẹp đó có thể treo parking (bãi đậu tên miền) như trên sedo -> đc trả tiền quảng cáo (nhu chơi GA) nhưng đơn giản và nhẹ nhàng hơn nhiều
+ CHo thuê tên miền -> tên miền đẹp cũng có thể cho thuế
còn thế nào là tên miền đẹp thì tùy mỗi người (bạn có thể tìm thêm trên mạng về cách đánh giá tên miền đẹp) :D
nói chung, nếu đầu tư cao về số lượng tên miền + tên miền có keyword tốt, thì thu đc khoảng lợi lớn hằng ngày hằng tháng cố định từ parking domain chắc ko khó
còn đầu tư về chất lượng hơn thì có lẽ về lâu dài (dăm ba năm) sẽ có 1 khoảng kết xù nếu may mắn
còn nếu may mắn ngay tức thì thì khoảng đầu tư vào parking cũng bán đc vài tên miền, nói chung đầu tư tên miền dễ kiếm ddc tiền mà ko cần đổ công ngày nào cũng làm gì, nhưng thời gian đầu tìm hiểu là ko ít thời gian
chúc bạn may mắn! :)

Mình thấy ở Mĩ có các trung tâm cổ phần tại thành phố mình sống lun! Như các thương hiệu google, yahoo, zeek ( mới phá sản)!
Với lãi cũng thấp với vốn ít...lãi khá cao với đầu tư cao! Nhưng mình thấy kinh tế mĩ xuống quá không dám chơi cái này...

- - - Updated - - -

thanks zbum! Domain chỉ cần có vốn thôi hả? và nên mua cổ phần ở đâu?
Quản lý nó như thế nào? Lãi suất như thế nào?

Mình thấy ở Mĩ có các trung tâm cổ phần tại thành phố mình sống lun! Như các thương hiệu google, yahoo, zeek ( mới phá sản)!
Với lãi cũng thấp với vốn ít...lãi khá cao với đầu tư cao! Nhưng mình thấy kinh tế mĩ xuống quá không dám chơi cái này...

- - - Updated - - -

thanks zbum! Domain chỉ cần có vốn thôi hả? và nên mua cổ phần ở đâu?
Quản lý nó như thế nào? Lãi suất như thế nào?

uhm, Domain cần có vốn + chút tư duy suy nghĩ nữa (suy nghĩ để nghĩ ra domain cần đăng ký cho hay hay, dễ nhớ, thu hút nhiều người thì càng kiếm được nhiều tiền)
đầu tư domain không phải là dạng đầu tư cổ phần, khi bạn mua domain thì domain đó thuộc quyền sở hữu của bạn luôn
Bạn có thể đem cho, tặng, cho thuê, bán lại domain mà bạn sở hữu, Cho thuê có dịch vụ thuê domain điển hình là Parking Domain (nhiều site có dịch vụ này như sedo, goddady, bios,...), bạn cho họ thuê domain họ đặt quảng cáo, người khác click vào quảng cáo trên domain đó thì bạn được trả tiền, số tiền trả tùy thuộc vào mỗi click nhưng khá cao (có click giá tới $5/click) ~~> có nhiều domain + truy cập vào domain đó cao + click nhiều thì sẽ được trả nhiều tiền thôi :D

còn quản lý thì tùy chổ bạn mua domain mà trình quản lý domain khác nhau nhưng cơ bản chức năng đều giống nhau, cái này cũng dễ sử dụng.

ngoài parking domain, những site parking đó đều là sàn giao dịch domain lớn thế giới, nên nếu domain bạn đẹp + người khác có nhu cầu mua, thì họ sẽ trả tiền để mua domain đó (họ tự trả giá hoặc bạn đặt giá trc) nhưng hầu như giá domain đẹp là rất cao, giao dịch mua bán domain cũng đơn giản, nên rất mau thu được tiền

nếu bạn ở mỹ, thì 1 trong 2 ngành kiếm ra $ nhiều nhất là poker và betting, nếu bạn muốn theo betting thì pm mình, k làm mất time của bạn, onl chừng 30 phút là đủ, sẽ k làm bạn thất vọng :)

Inbox nhé bạn ! Kiếm tiền không có cứ pm tớ :D

ở us vote cho offer, như thằng admin ptp ấy, tháng nó có vài chục k$, riêng BLVD nó nhận hơn 20k$ rồi.

wow! thanks Zbum mình chắc phải cần bạn chỉ về cái này rồi....mới hiểu sơ sơ thui! Tại vì mình Sáng 8 giờ phải đi làm- tới 10h mới về tới nhà! Online cao lắm là 1-2 tiếng là đuối như trái chuối!
Mình muốn làm 1 cái gì đó đơn giản thì ko cần ai quản lý...ko nắm bắt dx thị trường nó như thế nào...chưa xắp xếp được trương trình!
Nếu mình thuê 1 ai đó quản lý thì mình cũng chưa chắc tin tưởng! Vậy theo bạn cái nào là tốt nhất! Vì internet thì mình hiểu nhưng cần phải mất thời gian để tìm hiểu! Sau đó mới nắm thật chắc và đầu tư!

Betting...đã từng chơi...banh xác!
Poker thì ngày lễ , ngày holyday! Ra Las Vegas làm vài nghìn...! Đỡ tốn thời gian rồi!
1 cách kiếm tiền khỏe, đơn giãn và chax chắn! Ko có may mắn hay bingo

Poker thì ngày lễ , ngày holyday! Ra Las Vegas làm vài nghìn...! Đỡ tốn thời gian rồi!

ko có phương pháp thì banh xác là chuyện bt, mà bạn chơi bóng đá phải ko??? nếu bạn muốn theo ngành này thì cứ pm mình, 2 tuần bạn sẽ thấy mình nói đúng hay sai thôi :)

- - - Updated - - -

mà bạn chơi bóng đá phải ko, mình chơi những môn mà phổ biến nhất nơi bạn đang sống đó :)

Offer...
Cái này chắc chắn dx chứ...có xác xuất thua ko? Hay là 1 công việc...! Tại sao có thể kiếm dx 1 tháng lên tới 20000$/được?

wow! thanks Zbum mình chắc phải cần bạn chỉ về cái này rồi....mới hiểu sơ sơ thui! Tại vì mình Sáng 8 giờ phải đi làm- tới 10h mới về tới nhà! Online cao lắm là 1-2 tiếng là đuối như trái chuối!
Mình muốn làm 1 cái gì đó đơn giản thì ko cần ai quản lý...ko nắm bắt dx thị trường nó như thế nào...chưa xắp xếp được trương trình!
Nếu mình thuê 1 ai đó quản lý thì mình cũng chưa chắc tin tưởng! Vậy theo bạn cái nào là tốt nhất! Vì internet thì mình hiểu nhưng cần phải mất thời gian để tìm hiểu! Sau đó mới nắm thật chắc và đầu tư!
Vấn đề thời gian, nếu ko có nhiều thời gian, thì chỉ cần sắp xếp mỗi ngày online 1-2 tiếng để đọc tài liệu (mới bắt đầu tìm hiểu, hoặc nếu có thể thì pm mình rồi trao đổi, cần hỏi gì mình sẽ giải đáp thêm sẽ nhanh nắm bắt hơn tự tìm hiểu đỡ tốn thời gian). Sau khi tìm hiểu từ từ, thì quyết định đầu tư domain vào những lĩnh vực gì có lợi nhất rồi mua domain theo lĩnh vực đó.
Sau khi mua domain, đăng ký tài khoản tại các site Parking domain với sell domain, đăng bán, thêm keyword cho domain,... linh tinh nhưng nếu ko có nhìu thời gian thì cứ từ từ, mỗi ngày làm 1 việc 1 công đoạn.
sau khi hoàn thành, chỉ việc ngồi chờ và đợi tiền parking về + nếu may mắn thì sẽ bán đc vài domain
sau khi các giai đoạn đầu, thì thời gian hầu như là cữ nghĩ thêm domain mà đăng ký nó xong đăng parking và sell,, cang ngày tích càng nhiều domain -> tăng thêm thu nhập

quản lý domain thì rất dễ, bạn có thể tự quản lý bằng các phần mềm chuyển dụng như notepad++, excel, phần mềm văn phòng lưu văn bản bình thường (thời gian đầu số lượng ít), thời gian sau dần số lượng nhiều để dễ quản lý thì dùng nhwungx soft chuyển dụng như DOmain pro j đó.

Đầu tư domain là việc lâu dài, tính cả thời gian tìm hiểu rồi nắm bắt rồi bắt tay đàu tư nhanh cũng 1-2 tháng chậm thì 5-6 tháng cho thời gian đầu, sau thì nâng cao kinh nghiệm + tìm tòi thêm kiến thức.
Lợi nhuận thu được cũng là lâu dài, chứ ko thu lợi nhuận ngay được tức thì sau 1 -2 ngày đầu tư nên cần kiễn trì ^^

Còn nếu nhu cầu cần thu nhập nhanh + cao thì có thể theo hướng offer như các bạn kia bảo (mình thì không biết offer là gì nên ko bik thu nhập nó khủng thế nào ^^ )

Còn đầu tư domain thì mình được biết ở Mỹ cũng có rất nhiều người Việt theo nghề này như nghề tay trái kiếm thêm, mình tìm hiểu thì họ đầu tư từ rất sớm, khoảng 2005-2006, nên trên mạng cũng có nhiều bài chia sẽ kinh nghiệm của họ về lĩnh vực đầu tư này ^^ bạn có thể tìm hiểu thêm, hoặc có thể liên lạc với họ để trao đổi kinh nghiệm dễ dàng.

ko có phương pháp thì banh xác là chuyện bt, mà bạn chơi bóng đá phải ko??? nếu bạn muốn theo ngành này thì cứ pm mình, 2 tuần bạn sẽ thấy mình nói đúng hay sai thôi :)

- - - Updated - - -

mà bạn chơi bóng đá phải ko, mình chơi những môn mà phổ biến nhất nơi bạn đang sống đó :)
Đã từng học college về Betting, Poker, Casio......v.v....Nó là 1 định lý bảo toàn số lượng trung bình or kéo xuống! Ko có 1 cách hoản đổi nó trở thành raise dc!
Ko có định nghĩa thời gian, không có định nghĩa xác xuất!
Mà chỉ có lucky!
Mình khuyên bạn nên thoát khỏi nó thì tốt nhất...! Dừng lại đúng lúc đó là cách bảo toàn số lượng ở mức trung bình!

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back