Ask [Help] Ở USA, Có xe, có tiền, có việc làm! Muốn chơi MMO (50$ free for helper)

Bạn ở mẽo ah.Bang nào thế :D. Bạn có thể kiếm tiền từ offer mà theo hình thức offline nhé. Vô trường đại học (college) thuê mấy em sinh viên phát flyer (hình như là tờ bướm). Hoặc chiến amazon nhé

CÓ thể PM mình để biết thêm chi tiết

Mẽo thì nhiều cơ hội lắm :D
Trời! Thời gian của mình rãnh là 10 giờ đến 6 giờ sáng! Part time này chắc mình rao cho ghost quá!

- - - Updated - - -

Pm linhxomqt vào site http://www.toihoclamgiau.com tham khảo nè bạn
Thank cậu để mình xem

Người ta ở mỹ muốn hỏi hình thức mmo nào khi sống bên mỹ thì được nhiều $ . Cái đó chắc là offer . không cần cheat vẩn $ vào ầm ầm . khỏi tốn tiền mua sock

theo mình cậu làm exchanger đi :))
OK luôn đó =))
Vì ở mỹ cậu dễ rút tiền về và gửi tiền đến VN nên có thể làm exchanger kiếm shiper luôn ;))
Khỏe re
Ăn hưởng hoa hồng

Lãi xuất từ 10-30%/ tháng nếu mua ngay giá gốc thì rất tốt. Nếu có ai đó muốn mua thì bán lại cho họ sẽ có lời luôn. Bây bên đó còn 2 cái giá gốc 1.500 lời tháng 195$ và 2.700 lời tháng 470$. Mình đang sơ hữu một cái giá gốc 740$ nhưng lúc đó không có tiền nên phải mua với giá 850$ tháng được 137$.

bạn có vốn thì nên đầu tư vào mấy trang để xin lãi. nếu ko có vốn lúc đầu cực như *** dzay mau nản lắm

wow! thanks Zbum mình chắc phải cần bạn chỉ về cái này rồi....mới hiểu sơ sơ thui! Tại vì mình Sáng 8 giờ phải đi làm- tới 10h mới về tới nhà! Online cao lắm là 1-2 tiếng là đuối như trái chuối!
Mình muốn làm 1 cái gì đó đơn giản thì ko cần ai quản lý...ko nắm bắt dx thị trường nó như thế nào...chưa xắp xếp được trương trình!
Nếu mình thuê 1 ai đó quản lý thì mình cũng chưa chắc tin tưởng! Vậy theo bạn cái nào là tốt nhất! Vì internet thì mình hiểu nhưng cần phải mất thời gian để tìm hiểu! Sau đó mới nắm thật chắc và đầu tư!

vãi bác làm 2 shift luôn hả Ô____Ô
tớ làm từ 10h sáng tới tầm 4-5h chiều là về rồi :D

ở usa thì Univesst đi
giàu càng già hơn
ko làm gì cả

Chủ thớt mở topic tham khảo ý kiến rồi biến mất rồi:binhsua16:
PM không thấy hồi âm không biết ở Mỷ gì đây chắc Mỹ Tho quá.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back