Ask [Help] Ở USA, Có xe, có tiền, có việc làm! Muốn chơi MMO (50$ free for helper)

Chủ thớt mở topic tham khảo ý kiến rồi biến mất rồi:binhsua16:
PM không thấy hồi âm không biết ở Mỷ gì đây chắc Mỹ Tho quá.
Sorry nha cac ban! Tai ban qua' may ngay nay dang lo chuyen gia dinh, le Thanksgiving met moi?! Ko co' thoi gian nhieu dx! Minh da theo chan cua 2 ban lam offer va youtube! Ok thanks ca'c ban nhieu!...

cách nhanh nhat có tiền là ...... khai báo low income thì sẽ dc Obama care ........... và *** football Mỹ , NBA , ....... nhiu wa nhớ ko nổi ........
bác này cũng co nhiu thời gian nhỉ ......... kiếm thêm job đi bác ....... safeway, wallmart ....... costco , còn ko thì bưng phở 1 tháng 900usd cũng dc mà , 1 tuần dưới 40h cũng dc ....

GOOD LUCK !

Last edited by a moderator:
cách nhanh nhat có tiền là ...... khai báo low income thì sẽ dc Obama care ........... và *** football Mỹ , NBA , ....... nhiu wa nhớ ko nổi ........
bác này cũng co nhiu thời gian nhỉ ......... kiếm thêm job đi bác ....... safeway, wallmart ....... costco , còn ko thì bưng phở 1 tháng 900usd cũng dc mà , 1 tuần dưới 40h cũng dc ....

GOOD LUCK !

bác này nói đúng nè,

tham gia mmo này có lẽ là sai lầm của chủ thớt hiện tại nếu thớt ko có nhiều thời gian, vì bác còn lo cho công việc ngoài đời thì thời gian đâu mà nghĩ thêm đến mmo, công việc mà thớt làm từ sáng tới tối thì tớ biết công việc đó khổ như thế nào rồi, có lẽ thớt cần tiền lo cho nhiều chuyện... nhưng đừng nghĩ đến mmo lúc này
việc cần làm bây giờ là thớt ráng kiếm 1 công việc nào đó làm ít lại, có thêm thời gian thì hẵng nghĩ đến mmo...

giỏi tiếng Anh thì viết mấy bài review sản phẩm ấy hoặc chơi fan box xem .

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back