Hẹn hò Facebook... đừng bỏ những bức ảnh ko PTS

mấy bác nói trung cẩu này nọ mà trong khi đó mấy bác cũng lai từ giòng giống đó thôi thời nhà Hán đô hộ VN 1 ngàn năm dám nói mấy thằng quan trung quốc nó không *** tổ tiên mấy bác không mà bây giờ cứ nói này nọ lớn già đầu mà không biết lịch sử :binhsua122:

mấy bác nói trung cẩu này nọ mà trong khi đó mấy bác cũng lai từ giòng giống đó thôi thời nhà Hán đô hộ VN 1 ngàn năm dám nói mấy thằng quan trung quốc nó không *** tổ tiên mấy bác không mà bây giờ cứ nói này nọ lớn già đầu mà không biết lịch sử :binhsua122:

Giọng điệu này giống như con cháu tung cuốc rồi, người ta tung hô trung quốc muôn năm, người việt nam mà ủng hộ rồi còn quay lai phê phán người Việt, con cháu tung hoa thấy rõ :binhsua122:binhsua122::binhsua122:

Chỉ muốn hòa bình, ko muốn chiến tranh, nhưng cái gì ra cái đó

Ở Việt Nam mà tung hô : trung quốc muôn nam
Lòng tự hào dân tộc để đâu hết rồi các bạn

Bạn nào thử vào forum Trung Quốc mà tung hô Việt Nam muôn năm xem sao, nó tìm tới nhà mà đốt nhà luôn ấy chứ

Last edited by a moderator:
Giọng điệu này giống như con cháu tung cuốc rồi, người ta tung hô trung quốc muôn năm, người việt nam mà ủng hộ rồi còn quay lai phê phán người Việt, con cháu tung hoa thấy rõ

người việt nam hơn gì trung quốc
người trung quốc qua đây định cư có khi còn giàu hơn VN làm ăn giỏi hơn nhé
người trung quốc qua VN định cư học đc tiếng việt thế sao người việt không học đc tiếng trung :binhsua119:
bác chắc lớn hơn tôi hơi bị nhiều tuổi đấy mà sao nói chuyện ghê thế tôi nói thật tôi mới 14 đấy

người trung quốc qua VN định cư học đc tiếng việt thế sao người việt không học đc tiếng trung :binhsua119:
bác chắc lớn hơn tôi hơi bị nhiều tuổi đấy mà sao nói chuyện ghê thế tôi nói thật tôi mới 14 đấy

Em vẫn rất thích một số người trung quốc bác ah, họ vẫn có những người rất giỏi và rất đáng để noi theo

Nhưng cái chữ ký như thế thì hoàn toàn ko chấp nhận được, mong bác nhận thức được rõ cái nào ra cái nào

Tôi mới có 2 tuổi ah, nhưng từ lúc sinh ra là tôi biết nhận thức được tôi là người nước nào bác ah, tôi không dám khẳng định là tôi yêu nước, nhưng đừng đụng đến Việt Nam yêu dấu của tôi

Em vẫn rất thích một số người trung quốc bác ah, họ vẫn có những người rất giỏi và rất đáng để noi theo

Nhưng cái chữ ký như thế thì hoàn toàn ko chấp nhận được, mong bác nhận thức được rõ cái nào ra cái nào

thế bác này giờ nói chả khác gì vơ đũa cả nắm không muốn chấp nhận thì lúc đọc bài của hắn cứ lướt xuống như tôi chẳng phải cần đọc cái chữ kí làm gì cho mệt :binhsua117:

thế bác này giờ nói chả khác gì vơ đũa cả nắm không muốn chấp nhận thì lúc đọc bài của hắn cứ lướt xuống như tôi chẳng phải cần đọc cái chữ kí làm gì cho mệt :binhsua117:

Chẵng lẽ ra đường thấy người ta tung hô: trung quốc muôn năm rồi cúi đầu mà đi vậy ah

mới 14 tủi mà nói giọng này, bọn c.h.ó như mày chỉ có làm tay sai cho trung quốc. chắc trung quốc có đánh việt nam thì mày cũng quỳ gối xún liếm giày cho nó xin tha chứ đếu dám cầm súng mà bắn nó rồi,

nó xem mình như không có trên đời thì mình xem nó như thế làm gì cho phiền lòng
mà đánh nó đc gì khi nó chết thì mình ăn ngủ không yên cũng thế thôi

ai nói mày là con c.h.ó mày im lặng quay đi à

Nói theo suy nghĩ của bạn

Thì lúc dân Việt nam bị bóc lột hay đàn áp, chắc bạn ngó lơ đi là xong chứ gì

Last edited by a moderator:
mới 14 tủi mà nói giọng này, bọn c.h.ó như mày chỉ có làm tay sai cho trung quốc. chắc trung quốc có đánh việt nam thì mày cũng quỳ gối xún liếm giày cho nó xin tha chứ đếu dám cầm súng mà bắn nó rồi,

bác chắc cũng chỉ là thằng ngu học nhỉ :binhsua119:
việt nam chỉ ghét trung quốc chỉnh trị chứ thằng nào nói chửi dân trung quốc thì chắc cũng chỉ là lũ ngu ngốc chả bằng con ***
người bên đó chắc còn tốt hơn cậu họ còn khổ hơn bên đây
tôi người việt nhưng gốc trung mà tôi còn ghét chính trị bên đó
chứ tôi không ghét dân bên đó vì ở đó có người tốt có người xấu

nó xem mình như không có trên đời thì mình xem nó như thế làm gì cho phiền lòng
mà đánh nó đc gì khi nó chết thì mình ăn ngủ không yên cũng thế thôi

Không biết bạn có phải là người việt nam hay không

Nhưng cái cách suy nghĩ của bạn mình thấy rất ức chế, ai cũng suy nghĩ như ban thì sẽ không bao giờ dân tộc việt nam được ra đời

Tổ tiên chúng ta mà cứ suy nghĩ như bạn thì còn ai dám đứng lên chống quân xâm lược

Nếu bạn là người VN thì phải hổ thẹn với tổ tiên đấy

Nói theo suy nghĩ của bạn

Thì lúc dân Việt nam bị bóc lột hay đàn áp, chắc bạn ngó lơ đi là xong chứ gì

giờ cha mẹ bạn kêu bạn = *** thì bạn làm đc gì không lẽ bạn bay vào đánh họ
VN bị bóc lột và đàn áp nên họ mới bị bắt và cưỡng hiếp thời đó là thời đó nó không có nhân quyền giờ là giờ có nhân quyền rồi ngon thì cứ ra đường cưỡng hiếp người ta nhé

bác chắc cũng chỉ là thằng ngu học nhỉ :binhsua119:
việt nam chỉ ghét trung quốc chỉnh trị chứ thằng nào nói chửi dân trung quốc thì chắc cũng chỉ là lũ ngu ngốc chả bằng con ***
người bên đó chắc còn tốt hơn cậu họ còn khổ hơn bên đây
tôi người việt nhưng gốc trung mà tôi còn ghét chính trị bên đó
chứ tôi không ghét dân bên đó vì ở đó có người tốt có người xấu

Bạn tự biên tự diễn giỏi đấy

Có ai nói ghét dân trung quốc đâu, chỉ là ghét cái hành động tung hô trung quốc trong forum việt

- - - Updated - - -

giờ cha mẹ bạn kêu bạn = *** thì bạn làm đc gì không lẽ bạn bay vào đánh họ
VN bị bóc lột và đàn áp nên họ mới bị bắt và cưỡng hiếp thời đó là thời đó nó không có nhân quyền giờ là giờ có nhân quyền rồi ngon thì cứ ra đường cưỡng hiếp người ta nhé

Ăn nói càng ngày càng thiếu suy nghĩ, thôi chờ mod vào xử lý

Bạn tự biên tự diễn giỏi đấy

Có ai nói ghét dân trung quốc đâu, chỉ là ghét cái hành động tung hô trung quốc trong forum việt

- - - Updated - - -

Ăn nói càng ngày càng thiếu suy nghĩ, thôi chờ mod vào xử lý
thôi bác ơi, đi ra, không tranh cái với thằng bán nước thiếu óc suy ngĩ. nói nhìu nó lại bảo mình anh hùng bàn phím

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week