Hẹn hò Facebook... đừng bỏ những bức ảnh ko PTS

NÓ bảo nước nó muôn năm chứ có liên quan gì TQ vs VN đâu ... , với lại TQ và Vn chưa chính thức solo đâu :binhsua117:

bạn thử để chứ ký như vậy trong forum Chờ hó Tung cuốc xem có sống nổi ko

Hjhj, ko chửi bạn, chỉ chửi chờ hó Tung cuốc

haha 100 người con gái may ra có 1 người thử lòng , lại cứ tưởng thế đứa xấu cũng tưởng nó thử lòng thì ..... hahaha :binhsua123:

Đúng là ko phải người dân trung quoc nao củng ghét Việt Nam, nhưng theo một cuộc khảo sát , mình chỉ nghe đồn thì 80% dân số trung quoc đồng ý san bằng Việt Nam. một phần thì hiếu chiến, còn đa số vẫn là ngu muội, bị giới chính trị nó đầu độc. củng đáng ghét như nhau thui

Bạn là người Trung Quốc?!
Hãy dùng chính tiếng Trung Quốc để mà tung hô đất nước bạn,
sao lại dùng tiếng Việt?!
Bạn có biết làm điều đó là sự sỉ nhục lớn nhất cho lòng tự tôn dân tộc của mình ???
Ngay cả việc tung hô đất nước cũng dùng tiếng nước khác thì tôi nghi ngờ đến lòng tự trọng của người dân Trung Quốc
Không phải vơ đũa cả nắm, nhưng Việt Nam chúng tôi có câu rất hay,
không biết người Trung Quốc như bạn hiểu không: "Một con sâu làm rầu nồi canh"
Đừng làm chúng tôi nghĩ/hiểu xấu về người Trung Quốc, bạn nhé!
60041438e973672242dc73cd1a4777ab_55927064.nhchupmanhinh20130528124133.png

Các bác cẩn thận dính trap của chủ thớt, 7 page rồi ko thấy nó mò vào, nó để anh em ta war chính trị, vùng miền thì chính chúng ta bị ban thôi.
Hơn nhau ở cái chỗ
thâm này đây. Các bác chú ý!!!!

Yêu cầu xóa cái chữ ký phản cảm. Tao đố mày dám ôm cái tấm bảng viết như chữ ký forum ra đường..............................

Yêu cầu xóa cái chữ ký phản cảm. Tao đố mày dám ôm cái tấm bảng viết như chữ ký forum ra đường..............................

Nó mà dám ôm cái bảng như vậy ra đường mình thề,anh em hội nhóm của mình trên fb sẽ thịt luộc nó đầu tiên.

nói thật chứ tới 10h tối nay mà cái chữ kí đó ko mất thì cái acc ga bác đang chơi ở cái web trên sẽ toi. ai muốn chơi ko :))

Ai cho set cho tôi cái quyền banned trong 1phut đi.
Tôi banned con cờ hó Tung Cẩu này rồi chuyện ra sao thì ra

[h=1]Tàu Trung Quốc húc liên tiếp vào tàu cá Quảng Ngãi[/h]http://vnexpress.net/gl/xa-hoi/2013/05/tau-trung-quoc-huc-lien-tiep-vao-tau-ca-quang-ngai/

diễn đàn có tên mmo4me nhưng mà trước kia là mmo4vn chứ k phải mmo4china, vote ban đi để chướng mắt

Banned luôn cái thằng lichogay luôn. một lũ tàu khựa

- - - Updated - - -

thế bác này giờ nói chả khác gì vơ đũa cả nắm không muốn chấp nhận thì lúc đọc bài của hắn cứ lướt xuống như tôi chẳng phải cần đọc cái chữ kí làm gì cho mệt :binhsua117:

Nói theo suy nghĩ của bạn

Thì lúc dân Việt nam bị bóc lột hay đàn áp, chắc bạn ngó lơ đi là xong chứ gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week