Warning hextracoin.co scam???

GunsNRoses

Hero
Verified
Reactions
1,288
MR
0.002
Google Plus
Follow me on Google Plus
Mình yêu cầu rút tiền từ 8h tối qua, nhung đến giờ vẫn chưa nhận được mặc dù site đã báo thanh toán. Mình rút thẳng về đầu tư vào ví của site atroxcoin.io. lịch sử dep và rút hôm qua ở trong site hextracoin nó xoá hết(hôm qua vẫn còn). Các pro vào cho ý kiến nhé.
Nhân tiện hỏi bác nào hay sử dụng blockchain.info: site này nhận tiền như sau thì nó dã chuyển vào ví của mình chưa. 37 xác nhận mà chưa có tiền ???

liên lạc bọn atroxcoin.io đi bạn, vì giao dịch đã xác nhận như thế là bọn hextracoin nó trả rồi, bọn atroxcoin.io nó ko deposit cho bạn thôi hoặc xem coi có sai địa chỉ ko

Cho mình ke về việc sử dụng blockchain.info: Chuyện là mình có mua khoảng 0.007 btc bên remitano.Bitcoin thì đã nhận bên blockchain rồi. sau đó mình đầu tư thằng Dreemhash.com nên mới chuyển vào cho nó 0.065btc.Nhưng mãi đến gần cả tuần mà không thấy tiền bên Dreemhash ,mà cái thằng blockchain cũng chưa xác nhận xong dù rằng tiền của mình nó đã trừ mất rồi.Giờ thì đang ở lưng chừng trời.Bên bockchain thì mất tiền mà bên Dreemhash k nhận được.Chả biết giờ phải làm sao,mong các pro giúp với.

hextra chuyển rồi, còn bên kia chưa đủ confirm nên chưa nhận được. Thớt làm giật mình.
Cái hình là mình rút về ví nhé cậu

liên lạc bọn atroxcoin.io đi bạn, vì giao dịch đã xác nhận như thế là bọn hextracoin nó trả rồi, bọn atroxcoin.io nó ko deposit cho bạn thôi hoặc xem coi có sai địa chỉ ko
sai địa chỉ thì không gửi được nhé

Cái hình là mình rút về ví nhé cậu
về chưa bác ? mấy ngày trước mình rút 50$ về trong blockchain 5s . trong history vẫn còn thống kê . acc của bác bị xóa lịch sử thì hơi lạ

Thớt gà quá, nếu mà nó xuất hiện transaction trên blockchian thì 100% tiền đã đc gửi đi mà đây có đến 37 confirms thì nó vào ví bên nhận rồi. Nếu chưa thấy tiền xuất hiện bên ví nhận thì là lỗi ví nhận (lỗi hiển thị hoặc bên nhận scam)

Thớt gà quá, nếu mà nó xuất hiện transaction trên blockchian thì 100% tiền đã đc gửi đi mà đây có đến 37 confirms thì nó vào ví bên nhận rồi. Nếu chưa thấy tiền xuất hiện bên ví nhận thì là lỗi ví nhận (lỗi hiển thị hoặc bên nhận scam)
Dốt thì đừng thốt ra lời nhé.

đại gia hex đây mà

GunsNRoses Ví BTC Bạn dùng được tạo ở Blockchain.info?

Nếu bạn dùng ví BTC của Blockchain.info, thông thường Bác sẽ nhận được ngay lập tức ngay khi Transaction xuất hiện trên Coin network.

Nếu bạn dùng BTC ở một số Site khác thì còn tuỳ vào Site đó

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week