Hiepsi1314 Cho anh 12h để giải quyết Không thì Repost scam

Status
Not open for further replies.
join date cũng hok nói lên đc gì đâu

hy vọng thớt sẽ sớm có câu trả lời :binhsua25::binhsua25:

full info lo gì scam bạn!
nick bạn ấy là pro tức là đã cập nhật thông tin cá nhân đầy đủ. Bạn yên tâm đi nhé!
MOD mà còn scam đc chứ huống gì Pro bạn ơi. Nói chung là cái gì cũng phải cẩn thận tối đa. Trong cái MMO này thì ko gì là ko thể. Mong là bác ko bị scam :binhsua17:

VL nhỉ mua bán gì lạ thế, thánh này rao mua LR ta pm sell thấy im ru hay vì ta có fee bảo hiểm nên ko gd với ta:(

ko có lý do gì mà bảo bận đi mua dt mà ko giao group cả. hi vọng bác giải quyết đi có mấy trăm bạc đừng làm xấu mặt cái chữ màu xanh của dòng pro
rồi tương lai nhân quả sẽ đi về đâu đây. haizz

Cái chữ màu xanh nó đang "lợt nhớt" đó nghen, đừng để trắng nhách (bổ sung thêm cho đủ) :D:D

Đệt, dân capt đã khó khăn rồi coi chơi lẫn nhau. Đêt thằng hiệp sĩ mù hiện hồn trả cho con người ta 200k đi, sắp tết rồi đấy

thôi thì đợi hiepsy vào giải quyết vậy.
Hy vọng là uy tín. k vì 200k mà mà scap ae đồng nghiệp!
Sau vụ này mọi người rút khinh nghiểm lun đi. gd k có bảo hiểm thì trung gian, tốn thêm 10k or 20k nữa là cùng. vừa yên tâm vừa khỏi report Scam !

thấy cậu này hoàn cảnh rất tội nghiệp, anh em mỗi người góp 0.25$ cho cậu ấy nếu bị scam. tớ mai sẽ gửi hjhj của ít lòng nhiều, tôi cũng hy vọng mọi người cũng giống tôi, giúp đỡ bạn ấy, số tiền tuy k lớn nhưng rất có ý nghĩa :)

bác công lý đang làm bánh gato topic lại sắp hót:binhsua15:

thấy cậu này hoàn cảnh rất tội nghiệp, anh em mỗi người góp 0.25$ cho cậu ấy nếu bị scam. tớ mai sẽ gửi hjhj của ít lòng nhiều, tôi cũng hy vọng mọi người cũng giống tôi, giúp đỡ bạn ấy, số tiền tuy k lớn nhưng rất có ý nghĩa :)
cám ơn bạn rất nhiều :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week