Hiepsi1314 Cho anh 12h để giải quyết Không thì Repost scam

Status
Not open for further replies.
Chủ thớt chờ nóng cả ruột từ hôm qua tới nay rồi :D
- Nhìn kỹ log chat ở #1 thì mần ăn kiểu 1 cái nick "rồ phí si ô nô" thì thiệt quả là làm mất mặt mấy cái "nick màu xanh lợt nhớt" :D. Tiền thì đã trao rồi, mà cháo thì hỏng thèm múc :D
- Mà cho là hỏng scam đi nửa thì tới khi giao group phải bồi thường thiệt hại vì đã làm người ta đau tim. Theo film Tàu, làm "hoang mang lòng quân, lòng dân, và trễ nãi quân cơ" là đáng mang ra ngũ mã phân thây :D

Chủ thớt chờ nóng cả ruột từ hôm qua tới nay rồi :D
- Nhìn kỹ log chat ở #1 thì mần ăn kiểu 1 cái nick "rồ phí si ô nô" thì thiệt quả là làm mất mặt mấy cái "nick màu xanh lợt nhớt" :D. Tiền thì đã trao rồi, mà cháo thì hỏng thèm múc :D
- Mà cho là hỏng scam đi nửa thì tới khi giao group phải bồi thường thiệt hại vì đã làm người ta đau tim. Theo film Tàu, làm "hoang mang lòng quân, lòng dân, và trễ nãi quân cơ" là đáng mang ra ngũ mã phân thây :D
Thôi em quyết định cho anh ấy thêm 1day nữa đúng ngày mai vào lúc 12h em sẻ báo là scam nếu anh ấy không lên

từ hôm qua đến h mà chưa hồi âm thì tới 99% là scam rồi

hix nếu là scam thì tệ k còn gì để nói, scam a e gõ cap thì quá đáng thiet. Nhớ lúc mới mon men vào mmo cũng gõ cap, nhưng k nhận được đồng nào vì k đủ kiên nhẫn.
Nếu mà scam thì chủ thớt PM mình nhé, tặng chủ thớt 2 LR lấy may mắn.

hix nếu là scam thì tệ k còn gì để nói, scam a e gõ cap thì quá đáng thiet. Nhớ lúc mới mon men vào mmo cũng gõ cap, nhưng k nhận được đồng nào vì k đủ kiên nhẫn.
Nếu mà scam thì chủ thớt PM mình nhé, tặng chủ thớt 2 LR lấy may mắn.
cám ơn anh nhiều lắm nếu scam em sẻ pmm anh :) chừ em cũng mong là ko scam :)
Cám ơn anh nhiều lắm

- - - Updated - - -

uh cho hắn ta thêm 1 ngày nữa đi ,em ko bị mất 200k đâu :binhsua44:
dạ anh nói giống chắc ăn quá.........em tin anh coi sao :) cám ơn anh đả động viên

cám ơn anh nhiều lắm nếu scam em sẻ pmm anh :) chừ em cũng mong là ko scam :)
Cám ơn anh nhiều lắm

- - - Updated - - -

dạ anh nói giống chắc ăn quá.........em tin anh coi sao :) cám ơn anh đả động viên

khờ quá a nói vậy có nghĩa là anh bảo kê cho em đó :binhsua44:

1 nick pro mà thế:| cái này cố tình chơi mem :| mua bán kiểu này ra đảo luôn đi
Thôi bạn lỡ anh ấy có chuyện gì ren........nên tớ cho anh ấy thêm 1day nữa là vào trưa mai 12h :) mong anh ấy sẻ quay lại

- - - Updated - - -

khờ quá a nói vậy có nghĩa là anh bảo kê cho em đó :binhsua44:
:( là sao anh nhĩ không hiểu nơi :( bão kê nghĩa là tiền không bị mất a há :(

Thôi bạn lỡ anh ấy có chuyện gì ren........nên tớ cho anh ấy thêm 1day nữa là vào trưa mai 12h :) mong anh ấy sẻ quay lại

- - - Updated - - -

ờ ý nghĩa cũng giống vậy đó ,ra yahoo anh nói chuyện tí ,yahoo của a ở chữ ký của a đó

- - - Updated - - -

bạn vẫn còn nuôi hi vọng lấy lại $ nên mới thế, chứ mình nói thật, đang gd với ng ta nhận tiền xong im :| là chơi kiểu gì hay muốn lấy tiền làm gì đó mấy hôm rồi trả lại, nếu thế thì nói thẳng là mượn đừng làm mấy cái trò như thế, 1 Nick Pro mà làm ăn tạp nhạp :|

đừng có vơ đũa cả nắm nhá
Bác hoanghung có xèng trong PP chưa:binhsua49: bonus cái vụ cài phần mềm gì đó coai:binhsua45:.........!!!!!!!!!!Tốt nhất là thế này đừng nên giao dịch với các nick 2011,2010,2012 gì đó khả năng Scam rất cao nick 2012 sẽ Scam số tiền nhỏ còn nick forum lâu lợi dụng cái nick lâu để Scam sll tốt nhất qua trung gian :binhsua39:mình có hơi quơ đũa cả nắm như mình thấy đúng :binhsua50:

Bác nice vẫn còn nuôi hy vọng thế sao, tôi coi như là đã mất 5$ này từ lúc nó off hôm qua rồi. Tối qua tôi định đúng 10h report scam thì bạn đã lập topic trước cho hắn thời gian 12h trưa để nuôi hy vọng, nhưng bạn thấy đấy có hồi âm không, mình mong bạn đưng cố hy vọng làm gì để rồi lại thất vọng nhiều hơn. Còn về vấn đề report thì bạn đã lập topic trước rồi lên mình cũng không lập thêm topic để report nữa, mình tôn trọng quyết định của bạn là cho hắn thêm 1 ngày nữa

P/s: túm cái váy lại là từ nay không nên quá tin người kể cả những tên chữ xanh như thế này

Last edited by a moderator:
sao scam ngày cành lộng hành vầy nè! giờ không biết ai tinh tưởng để giao dịch nữa.... nick uy tính mà scam vài trăm ngàn. thiệt pó tay chấm canh luôn rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week