• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM hieu_offer_2014 @danghieuht vào đây

bachtuan76

Banned
Reactions
64
MR
0.000
Ko bạn, mình lưu software thôi, mà bạn nói mình mới thấy có điều lạ nhỉ, minh dùng google lưu phần mềm này nọ hơn 2 năm nay rồi, cũng bị quét 2 lần, đều die sạch (mua của nhiều người rồi), mà mấy trang dùng google để làm phim online sau những lần đấy đều vẫn bình thường.... @@.. mới check thử mấy site lớn đều thấy vẫn sống nhăng răng cả.
mai e mua chả dùng gì luôn, chỉ tương tác gmail g+ r để đó, mà nó vẫn chết @@

candylop

Hero
Reactions
3,384
MR
0.003
Chat with me via Skype
Mình tạo email unver sống cả năm trời có sao đâu nhỉ.

Chắc do người tạo chủ quan, bỏ qua những động tác mà tớ đã làm thừa.

heoquayqb

Senior
Reactions
70
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
xác nhận phankiet95 bán mail tốt nhé, mua của bạn ấy nhiều rồi. Dạo gần đây k thấy online yh nên mua của người khác, cảm thấy k tốt bằng

bigthings

Newbie
Reactions
6
MR
0.002
Mình có giao dịch với bác này nhiều lần rồi, khá uy tín. Đợt vừa rồi gg nó quét nên mới đứt thế thôi. Đợi 1 vài hôm bác ấy hồi lại đc thì lại đền bù thiệt hại cho bạn thôi ;)

Tình hình là mình có mua mail của bn này, vào giữ tháng 12/2015. Mua mail unver, vì m cần gấp quá, nên bác ấy đã bán với giá 1000 vnd/1 mail loại unver.
100 mail = 100k. Ừ, ko sao? Vấn đề đến tận hnay tất cả các mail đó mình mua của bn ấy gần 300 gmail. đi sạch, kiểu spam, mình có nt qua yh ko thấy rep, lên kiếm thì thấy đang bị rp rồi. ko biết có bảo hành gì ko đây :(
Bạn ơi. bạn mua từ giứa tháng 12/2015. Rule mình chỉ bảo trong 7 ngày. Giờ quá hạn rùi sao report mình vậy :(

thenaoha

Junior
Reactions
35
MR
0.000
Xác nhận là PM hieu_offer rất là khó. Bác mua từ giữa tháng 12 bây giờ bác đòi BH thì cũng ko được. Em mua hơn 1k acc giá 800 trong khi trong toppic ghi 700.
PM bảo hành ko thấy reply.

Còn thằng @hoangdepzai bớt nổ đi. Gmail đang fix có veri bằng giời thì vẫn disable như thường nhé.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,973
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week