SCAM hieu_offer_2014 @danghieuht vào đây

mình cũng die một loạt. bạn nào có cách nào khôi phục lại đc ko. toàn mail ga, youtube quan trọng :(

Xác nhận là PM hieu_offer rất là khó. Bác mua từ giữa tháng 12 bây giờ bác đòi BH thì cũng ko được. Em mua hơn 1k acc giá 800 trong khi trong toppic ghi 700.
PM bảo hành ko thấy reply.

Còn thằng @hoangdepzai bớt nổ đi. Gmail đang fix có veri bằng giời thì vẫn disable như thường nhé.
mail của t chả làm sao thì t nói thế có sao không? chưa từng chết 1 cái, ok?

ônh này cò quay bỏ mẹ , đưa số tài khoản để rèfund mà 2 3 ngày chả thấy đâu . Online pm cung éo rep . làm ăn như cái khố dai
đờ mờ ghét nhất những thằng làm mà *** dám nhận. cãi hết từ topic này sang topic khác. bố cũng ạ mày luôn Hiếu ạ
bác này trùm bán gmail xàm không xác nhận lúc nào cũng đổ thừa bác GG cả vậy bán được không được thì cũng bảo hành chứ

bị rp rất nhiều mà mấy mod ko giải quyết đc à @@

Xác nhận là PM hieu_offer rất là khó. Bác mua từ giữa tháng 12 bây giờ bác đòi BH thì cũng ko được. Em mua hơn 1k acc giá 800 trong khi trong toppic ghi 700.
PM bảo hành ko thấy reply.

Còn thằng @hoangdepzai bớt nổ đi. Gmail đang fix có veri bằng giời thì vẫn disable như thường nhé.
:)) cậu chắc là có reg bằng phone gì nó cũng dísable không.

Ai cần gì inbox yahoo nhé. Mua gmail quá 7 ngày die ko tiếp nhé

hàng unver reg bằng tool thì nó die là phải thôi :D quá thời gian bảo hành thì bên bán không chịu trách nhiệm nữa đâu :p
mình cũng mua nhưng những cái quan trong như mail paypal, GA hay ytb thì tự reg tự ver cho chắc ăn :D
buôn bán phải có tâm chứ bác, biết là ko đc bh rồi, mà mua cứ tầm 2 3 tuần nó die 1 loạt bảo sao ko ức chế @@

hiện tại gmail unver sống đc 1 tuần là lâu rồi nhé các bác. mua gmail thì dùng ngay trong 36h sau đó bỏ. giờ bác nào bán gmail bảo hành trong 7 ngày xác định không làm ăn được. các bác mua gmail thì cũng xác định là chấp nhận có con die con sống đi. giờ không có các bác bán gmail thì các bác cũng hết cửa làm ăn

hiện tại gmail unver sống đc 1 tuần là lâu rồi nhé các bác. mua gmail thì dùng ngay trong 36h sau đó bỏ. giờ bác nào bán gmail bảo hành trong 7 ngày xác định không làm ăn được. các bác mua gmail thì cũng xác định là chấp nhận có con die con sống đi. giờ không có các bác bán gmail thì các bác cũng hết cửa làm ăn
clone vào nâng bi à @@

Phán như đúng rồi. Nói thẳng ra mail của thằng này là hàng rởm, ai mua phải là biết. Hồi tháng 8 tôi mua 500 mail của hắn, đc 2 ngày thì 4/5 số mail bị disable cả. Thấy vậy nên thôi chẳng dám nhận bảo hành chi cho thêm mệt, coi như ra chợ mua phải hàng khựa thôi. Trong khi chuyển sang mua ng khác thì 3k mail từ tháng 10 tới giờ chẳng con nào bị disable cả, cùng lắm bắt verphone 1 vài con. Đã bán hàng rởm lại còn tinh tướng cố cãi.

Phán như đúng rồi. Nói thẳng ra mail của thằng này là hàng rởm, ai mua phải là biết. Hồi tháng 8 tôi mua 500 mail của hắn, đc 2 ngày thì 4/5 số mail bị disable cả. Thấy vậy nên thôi chẳng dám nhận bảo hành chi cho thêm mệt, coi như ra chợ mua phải hàng khựa thôi. Trong khi chuyển sang mua ng khác thì 3k mail từ tháng 10 tới giờ chẳng con nào bị disable cả, cùng lắm bắt verphone 1 vài con. Đã bán hàng rởm lại còn tinh tướng cố cãi.
k phải bạn ơi. gmail unver khoảng 2 tuần trở lại đây đang bị google quét liên tục. sống 1-2 ngày là bắt verphpone, k ver đc thì dis bạn ạ. cái 500 mail bạn mua của cậu ta bị dis mình k rõ nguyên nhân. nhưng bạn để ý thời gian gần đây có bác nào bán gmail unver nữa không.

người ta bảo hành ít thì cũng phải biết chất lượng nó ra sao rồi. Tự mua, chứ ng ta có ép mua đâu mà hết hạn nó cam kết bảo hành rồi thì thôi chứ làm gì ?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back