[Hỗ trợ miễn phí]Các ace mmo4me nào có vấn đề về máy tính cứ đem hết lên đây :D !!!!

Cái này có lẽ lại là vấn đề về cái Router không rõ là nó chặn hay khi bạn đổi ip nó mới chặn , còn không thì bạn xem máy khác vào mang đó có bị không, có thể là lỗi win không chừng.
Tks bác nhiều. Chúc bác đắt hàng nhé :)
Khi nào cần bác hỗ trợ m nhé . Hi hi :)

thớt ơi hỗ hỗ trợ gấp .
Mình đang định nâng cấp thêm cho cai case 1 thanh ram dr3 2gb nhưng có thằng bạn nó bảo nó có thừa cái Ram kington với cả king max cũ ( 2gb )
Thớt giúp mình xem lắp thêm vào nó có xung đột hay có vấn đề gì ko , ram hiện tại của mình bây giờ là dr3 2gb crucial.
Cảm ơn thớt trước :D

thớt ơi hỗ hỗ trợ gấp .
Mình đang định nâng cấp thêm cho cai case 1 thanh ram dr3 2gb nhưng có thằng bạn nó bảo nó có thừa cái Ram kington với cả king max cũ ( 2gb )
Thớt giúp mình xem lắp thêm vào nó có xung đột hay có vấn đề gì ko , ram hiện tại của mình bây giờ là dr3 2gb crucial.
Cảm ơn thớt trước :D
Vẫn được nha bạn :) tuy nhiên có tỷ lệ xung đột :D lắp máy thì mình ko bao giờ lắp hai cây khác hãng cả ! Nếu trong quá trình sử dụng máy bị doom thường xuyên thì phỉa thay thôi :D

Vẫn được nha bạn :) tuy nhiên có tỷ lệ xung đột :D lắp máy thì mình ko bao giờ lắp hai cây khác hãng cả ! Nếu trong quá trình sử dụng máy bị doom thường xuyên thì phỉa thay thôi :D
helo a, vừa cài win 7 xong cho máy nè, mà cài bluestack k dc? a biết cách khắc phục k????

helo a, vừa cài win 7 xong cho máy nè, mà cài bluestack k dc? a biết cách khắc phục k????
Bạn phải chạy run as aministrator nha :) với lại máy bạn cài đủ các phần mềm hỗ trợ win chưa ? như là netframe work v.v.......

có gì a yahoo e hỏi cho tiện nhaaaaaa
ok để tối giờ mình bận quá :D CN khách đông lắm có gì tối teamviewer giải quyết :)

Pc nhà mình bật ko lên đèn sáng cpu mình đã thay dây nhưng vẫn ko đc mong bạn giúp đỡ
Mình ko hiểu lắm :) máy bạn có lên không hay chỉ mất tín hiệu đèn !!!!

bạn có bản ghóst xp nào chạy ổn định ko
máy mình cpu 2 core , ram 4gb
mà khởi động máy và tắt máy chậm lắm
inbox mình nhá
Bạn tìm phía trên mình có share bản ghost no sofl cho một bạn rồi :D có link ròi đó :) Nhưng mình vẫn khuyên bạn nên cài win !!! Tuy rằng mất thời gian thật nhưng bù lại sài không bao giờ bị lỗi !!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week