[Hỗ trợ miễn phí]Các ace mmo4me nào có vấn đề về máy tính cứ đem hết lên đây :D !!!!

sao laptop nhà mình hay ngắt kết nối wifi phải khởi động lại ms bắt wifi bt??
Có thể là bạn có vấn đề với card wifi của lap rồi bạn ạ :-| đây là vấn đề phần cứng nên bạn đến tận nơi mình kiêm tra xem sao :D nếu xác định được lỗi mình tư vấn cho bạn hướng đi kinh tế nhất !!! Còn nếu lỗi nhỏ thì chúng mình có thê tự sửa chữa được đỡ tốn tiền :D

Có thể là bạn có vấn đề với card wifi của lap rồi bạn ạ :-| đây là vấn đề phần cứng nên bạn đến tận nơi mình kiêm tra xem sao :D nếu xác định được lỗi mình tư vấn cho bạn hướng đi kinh tế nhất !!! Còn nếu lỗi nhỏ thì chúng mình có thê tự sửa chữa được đỡ tốn tiền :D
Sao rồi a, rảnh rỗi chưa, coi giúp e vs :(

cám ơn bạn:D

cho mình xin Yahoo đc không.
NIS máy mình bị lỗi không khởi động được .đã làm thử vài cách vẫn không đc . Mong cậu giup đỡ !

Last edited:
up cho bạn nào quan tâm :D
em đang định chiến 1 em laptop thinkpad x201 nhưng mà nghe mấy thằng bạn bảo máy 5 triệu chắc là cùi bác ạ. Bác có tư vấn gì ko

cho mình xin Yahoo đc không.
NIS máy mình bị lỗi không khởi động được .đã làm thử vài cách vẫn không đc . Mong cậu giup đỡ !
Cái này nếu có key bản quyền thì bạn cứ tháo ra cài lại thôi :D yahoo thì mình có ghi trên rồ nha :D hoangkycomputer Nhưng mà bạn nên pm fb mình vì mình on fb nhiều hơn do công việc :D https://www.facebook.com/gin.sama.965

em đang định chiến 1 em laptop thinkpad x201 nhưng mà nghe mấy thằng bạn bảo máy 5 triệu chắc là cùi bác ạ. Bác có tư vấn gì ko
Thì tiền nào của nấy mà bạn :D tùy vào kinh tế bản thân thô chứ cái máy ấy rất xịn với tiền bạn bỏ ra nhưng là nếu thêm tiền thì tất nhiên sẽ có máy khác ngon hơn :-| mua đồ điện tư bạn ko thể nào tư duy cái nào xịn cái nào dở như thế được :D

Thì tiền nào của nấy mà bạn :D tùy vào kinh tế bản thân thô chứ cái máy ấy rất xịn với tiền bạn bỏ ra nhưng là nếu thêm tiền thì tất nhiên sẽ có máy khác ngon hơn :-| mua đồ điện tư bạn ko thể nào tư duy cái nào xịn cái nào dở như thế được :D
cùi thật ạ bác, nghe bảo truoc day giá no la 1000$

Cứ mỗi lần định đi thì kiếm cái địa chỉ k ra lại thôi :oops:

cùi thật ạ bác, nghe bảo truoc day giá no la 1000$
thế bạn cần một laptop cấu hình thế nào để mình tư vấn cho tầm bao nhiêu k -_-

Ko có dấu hiệu nào của có điện trong cpu hết, giống die lắm T.T
Bạn ở đâu !!! Nếu ở tphcm mình có thê mang cho mình khám thử được không !!! Vì máy của bạn không có bất kỳ dấu hiệu gì nên mình ko thể đưa ra chuẩn đoán được và bạn cũng ko có dụng cụ đê test main nên cách tốt nhất là bạn mang sang nhà mình nha :)

thế bạn cần một laptop cấu hình thế nào để mình tư vấn cho tầm bao nhiêu k -_-
mình muốn hỏi là nếu mình mua con thinkpad x201 đó thì dùng có ổn và bền ko? hay xài mau hỏng

Cái này có lẽ gây ra bởi nhưng Malware hoặc virus !!! có lẽ bạn đang cài phần mềm gì đó không chứa mấy phần tử này !!! Bạn nên quét virus trên máy ngay !!! Đề phần phá hoại / xâm phạm dữ liệu cá nhân.
ngộ nhỉ máy mình đúng là hôm bửa vô tình tải 1 cái gì đó ko cài, nhưng khi quét máy thì dính troj nhưng quét rồi mà ta mình có quét lại rồi thì ko còn gì nữa nhưng file đấy cứ hở mình xóa là nó lại mọc ra
lap mình dạo này khởi động cũng khá chậm thường thì khởi động 10s hay 20s thôi nhưng dạo này lâu lắm có khi hơn cả phút
cấu I7 Ram 8 card 2 win 8.1 ko biết nó bị gì nhỉ

Mình có cài rồi nhưng khi bật lên thì nó không lên và báo lỗi :-s
Bạn inbox mình teamviewer qua facebook đi bạn :D

mình muốn hỏi là nếu mình mua con thinkpad x201 đó thì dùng có ổn và bền ko? hay xài mau hỏng
Máy này dùng bền, tốt !!! Tản nhiệt có vẻ nóng nhưng mà thoát nhiệt rất nhanh ! Màn hình có hơi nhỏ nhưng phù hợp với bạn để làm việc
Bạn có thể đọc Review ở đây :
http://www.notebookreview.com/notebookreview/lenovo-thinkpad-x201-review/
Còn giá thành mà quá rẻ có lẽ bạn nên cân nhắc , mình thấy khá khó tin về việc con này mà có giá thành thấp đến thế, có thể đó là đồ cũ đấy bạn ạ. Nếu xét về cấu hình và thiết kế thì đây là một laptop rất là tốt.
Giá của nó ở nước ngoài có thể lên tới 1.300-1.700 $ nên có thể đồ bạn sắp mua là đồ cũ xài và sửa nhiều lần, tốt nhất kiểm tra thật kỹ trước khi mua nhé bạn.

Lap có lẽ đã dnhs phải dạng phức tạp rồi đây, khuyến cáo cách đơn giản mà luôn hiệu quả đó là bạn backup dữ liệu rồi sau đó cài lại win gốc đi bạn nhé
ngộ nhỉ máy mình đúng là hôm bửa vô tình tải 1 cái gì đó ko cài, nhưng khi quét máy thì dính troj nhưng quét rồi mà ta mình có quét lại rồi thì ko còn gì nữa nhưng file đấy cứ hở mình xóa là nó lại mọc ra
lap mình dạo này khởi động cũng khá chậm thường thì khởi động 10s hay 20s thôi nhưng dạo này lâu lắm có khi hơn cả phút
cấu I7 Ram 8 card 2 win 8.1 ko biết nó bị gì nhỉ

Mấy ngày ế quá =)) up lên cho bạn nào cần :D

máy tính mình sau khi cài 1 số phần mềm thì bị dính lỗi cho trình duyệt
cứ bật FF, Chrome lên là tự động bị vào 1 trang quảng cáo, mình đã tìm link này trong homepage và tìm vào cả lệnh
của firefox là about:config cũng không thấy, mà chỉ có 1 phần mềm duy nhất, tìm trong Control panel và dùng
RevoUninPro để xóa nhưng không thấy nó.

Bạn giúp mình khắc phục vấn đề này với. Cám ơn bạn nhiều

Đây là phần mềm bị dính:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week