[Hỗ trợ miễn phí]Các ace mmo4me nào có vấn đề về máy tính cứ đem hết lên đây :D !!!!

Em vào trang add on của Firefox không được
có cách nào không mấy thím ?
bạn hãy update ff lên phiên bản mới nhất !!! Có gì thì inbox mình cái team mình làm luôn cho

Máy tính của em, vào một ngày đẹp trời nó bị tắt rồi không tỉnh lại luôn. Sau khi đi sửa thì họ bảo thay cái gì đó tầm 2tr đồ mới, 500k đồ cũ và em đã thay đồ cũ, đồ ấy hình như là ổ cứng thì phải. Sau khi sửa xong thì màn hình máy tính của em nó như dài ra, hình vuông thành hình chữ nhật, không liên quan tới độ phân giải cũng như diver. Trong khi đứa bạn e teamview thì thấy màn hình bình thường, em chụp screen cho nó cũng bình thường. Em không biết làm sao cho nó bình thường cả. Mong bác giúp đỡ cho em :) EM cám ơn ạ
Có phải máy bạn là laptop phải không :) bạn xem thử máy tình bạn đang nhận phân giải 4:3 hay 16:9 !!!! Nếu như team không thấy được thì bạn có thể mang sang cho mình làm được không :D

mình xài win xp, khi khởi động máy thì thường bị chuyển wa màn hình xanh chử trắng, không bik bị lỗi gì, khắc phục ra sao, mong thớt giúp đở. thanks

mình bị như thế này mỗi lần mở VPS, bạn có cách nào giúp mình với

mình xài win xp, khi khởi động máy thì thường bị chuyển wa màn hình xanh chử trắng, không bik bị lỗi gì, khắc phục ra sao, mong thớt giúp đở. thanks
Doom rồi bạn ạ, Doom là do lỗi xung đột máy bất kể là do phần cứng hay phần mềm!!!! , bạn có gắn phần cứng gì mới hay cài phần mềm gì gần đây không :)

Doom rồi bạn ạ, Doom là do lỗi xung đột máy bất kể là do phần cứng hay phần mềm!!!! , bạn có gắn phần cứng gì mới hay cài phần mềm gì gần đây không :)
gần đây thì ko có cài gì, chỉ tháo card , ram ra vệ sinh rồi gắn vào lại thì bị tình trạng này

Lap Dell lâu ngày dùng lại, lỗi: No bettery is delected. là có phải do Pin hư k vậy? xin thớt giúp với.
Đúng rồi bạn !Có thể để lâu ngày chân pin của bạn bị xi hoặc bẩn - khiến nó không ăn pin !!!! bạn thử kiểm tra xem có khi tiết kiệm được một khoản tiền đấy :D

bro nào này bên web cho em hỏi em tạo web host đăng nhập,sử dụng bình thường thì domain dùng để làm gì.
em tạo file login.php,khi điền user pass nó không lưu trong file text.txt trong web là vì sao?và khắc phục như thế nào?
Cảm ơn các pro đã chỉ giáo!

gần đây thì ko có cài gì, chỉ tháo card , ram ra vệ sinh rồi gắn vào lại thì bị tình trạng này
Bạn vệ sinh lại chân cắm xem sao -_- lúc cắm card bạn đứng trên thảm rồi gắn!!! Nếu như không rành thì tốt nhất đừng tự vệ sinh bạn nhé :-| Không thì phải tìm hiểu thật kỹ tốt nhất bạn cứ tìm một tiệm máy tính uy tín nào gần hay người quen ấy !!!!

Máy của mình bị Bad ổ cứng
hiện mình chưa có tiền để thay ở cứng mới
vậy cho mình hỏi mình sài tạm như vậy có sao không ?
Không sao nhưng tốt nhất bạn nên cắt bớt phần bad đi bằng phần mềm phân vùng bất kỳ :) dùng HD tunner xác định khu bị bad rồi dùng phần mềm cắt ra :D

Thớt cho mình hỏi cái này với, máy mình không biết bị gì mà mỗi lần đóng 1 chương trình nào đó thì nó báo lỗi như trong hình mong thớt giúp đở!
View attachment 39582
BẠn phím phải vào chương trình chọn run as administrator sẽ ko có lỗi này nữa :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back