• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

[hoahongtrang] mọi người nghe tôi nói

Status
Not open for further replies.
Trong topic tổng hợp bạn chửi bạn dell.. gì đó quên mất nick rồi
Trong topic nhờ admin mod phân giải của maxvic bạn cũng chửi bạn ý
bạn nên coi lại mình có ghi rõ là nó đã xóa các dòng chủi mình ko uy tín vvv mà nghuoi đọc vào thì đúng là biết mình là scam nên mình mới chủi nó thế
và nguy hiểm hơn là nó biết tính mình nóng và nó có yahu nhung nó ko pm và forrum thì lag và nó cứ vào chủi ko uy tín nên mình chủi lại vậy và sau đó nó xóa comment để mình cáu gắt 1 mình mới đau
tôi nói đến đây là phải về rôi

Nói chuyện với chí phèo hiện đại rồi. vừa ăn cướp vừa là làng, cứ đòi thanh toán là vòng vo, chối quanh.

m coi lại topic của m và topic của t http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
coi ai nói năng như nguòi có học
ai nổi cáu đuúng luc
ai nói năng có chùng mực
lòi nói của m với 1 nguòi hơn m 4 5 tuỏi coi
m có đuọc học hành gì ko hay từ nhỏ m ko đc giáo dục để ko nói thành 1 câu văn hoàn chỉn
chỉ toàn mấy lời điêu toa và nhugn xhanhf động hại nguòi nhũng lời nói mất dậy thôi ?
m có nói thành đc 1 câu tử tế ko hay chỉ là nhugnx câu chủi rủa đểu cáng
để lúc nguòi khác nóng thì m giỏ trò chặn họng gắp kiếm cớ gắp lửa bỏ tay nguoi
http://mmo4vn.com/showthread.php?13642-can-mod-hay-admin-hay-moi-nguoi-xem-xet-cho-viec-nay
m đọc lại topic t viết cái
nói thật vài 3 $ nhỏ m đc nhận với mấy acc ref của m khéo t ko trả thật đấy
nhugn 100% ref khác cuat t sẽ đc trả
còn con súc vật đểu rả thủ đoạn như m sẽ ko có 1 xu nào
và hàng trăm ref khác đc nhận tiền sẽ chứng mình t uy tín
còn m ngồi đấy mà khóc
vì đểu rả điêu toa xuyên tạc hạ nhục hạ uy tín nói ăng khốn nạn của mm làm t ko lý do gì còn phải trả cho m nữa
m hiểu chưa
duy có mình m sẽ ko có 1 xu nào cả
t thề đây
tất cả 100% các bạn khác sẽ có
tôi hết
qc18 hết bao nhiêu mà bị hăm dọa không trả thế ?

tôi còn chưa có thời gian đọc hết cái topic hoahongtrang scam tội đồ ... và bao lời lẽ súc phạm xuyên tạc của nó trong khi chat yahu tôi nói ăng nhu 1 nguòi có học với loại vô học nhu nó
vậy ai đúng ai sai
ai cần thiết nói lời xúc pham chủi rủa mong mọi nguòi phân sủ đúng sai
còn tôi ko còn ở đây phân trần nữa mong mọi nguòi nói năng cso đầu đuôi đùng chộp giật 1 phút nóng mình của tôi mà qui kết nguyên cả câu chuyên
thank

Mình ở ngoài phân tích 1 chút nhé.
Trong topic này đây bạn cũng chửi qc18 và feathly
Cậu chửi bọn họ nặng lời thế nào chắc không cần nhắc lại. Và mình cũng xin khẳng định trong các cuộc cãi vã, cả 4 người bọn họ đều ăn nói lịch sự, đưa được ra các chứng cứ thuyết phục, chỉ có mình bạn HHT là cứ xồn xoòn lên chửi hết người này người kia thôi
Vâng, có thể họ bịa đặt, vu oan cho bạn (trên lập truowngf của HHT là như vậy) nhưng người ngoài nhìn vào thì ai theo dõi topic 1 cách nghiêm túc thì không ủng hộ HHT đâu.
Thứ nhất ăn nói vô văn hóa không bằng mấy thằng đầu đường xó chợ chứ không nói đến sinh viên nhé
Thứ 2: bọn họ "xuyên tạc, bịa đặt" nhưng có lí lé lập luận rõ ràng, bằng chứng thuyết phục
Còn bạn thì từ nãy tới giờ toàn chỉ nói thôi chứ chưa đưa ra bằng chứng thuyết phục nào cả

Vậy cứ để xem nó có tồn tại nổi không.

Mình ở ngoài phân tích 1 chút nhé.
Trong topic này đây bạn cũng chửi qc18 và feathly
Cậu chửi bọn họ nặng lời thế nào chắc không cần nhắc lại. Và mình cũng xin khẳng định trong các cuộc cãi vã, cả 4 người bọn họ đều ăn nói lịch sự, đưa được ra các chứng cứ thuyết phục, chỉ có mình bạn HHT là cứ xồn xoòn lên chửi hết người này người kia thôi
Vâng, có thể họ bịa đặt, vu oan cho bạn (trên lập truowngf của HHT là như vậy) nhưng người ngoài nhìn vào thì ai theo dõi topic 1 cách nghiêm túc thì không ủng hộ HHT đâu.
Thứ nhất ăn nói vô văn hóa không bằng mấy thằng đầu đường xó chợ chứ không nói đến sinh viên nhé
Thứ 2: bọn họ "xuyên tạc, bịa đặt" nhưng có lí lé lập luận rõ ràng, bằng chứng thuyết phục
Còn bạn thì từ nãy tới giờ toàn chỉ nói thôi chứ chưa đưa ra bằng chứng thuyết phục nào cả

Vậy cứ để xem nó có tồn tại nổi không.

lẦn cuỐi mình nhẮc nhỞ mỌi ngƯỜi , bẤt kỂ hht lỜi hay lỖ , chỈ biẾt bẠn ý bẬn trong vài ngày tỚi mỚi có time rb cho mỌi ngƯỜi ĐƯỢc , chú ý câu nói ĐỪng hỐi thúc hay gì cẢ , mỌi ngƯỜi hỌc cách kiên nhẪn Đi nhé ! Tóm lẠi là sau hẾt tuẦn này chúng ta ĐỢi hỒi âm tỪ hht làm Đúng lỜi hỨa Đã rỒi hẴng lao vào cãi cỌ nhau nhƯ thẾ này ! Mình close topic và mỌi topic khác ĐƯỢc lẬp ra ĐỂ phàn nàn mình del ko cẦn báo trƯỚc nhé ! Thanks !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom