[hoahongtrang] mọi người nghe tôi nói

Status
Not open for further replies.
qc18 cứ bình tĩnh ! chờ Admin xác minh tên này có trả đủ a e không đã ! cái kiểu này chắc nghi tới bầu cử quốc hội khóa XX mới trả đủ

Bác có xem từ hôm qua tới nay nó gọi bao người là con vật rồi không ? Ở nhà chắc cha mẹ nó cũng xưng hô như vậy chắc ? Ai làm ref cho nó tử nghĩ coi , như vậy có chấp nhận được không ?

Các cậu chú ý rule RB của hoahongtrang là click "đều" trong 7-10 ngày thì mới đc nhận bonus, cho mình hỏi ai đã click đều hết như thế ví dụ 5ads/ngày >> 35ads/ tuần và ko đc bỏ ngày nào.
Các cậu chụp hình post lên đây, nếu đúng hết yêu của của HHT mà cậu ấy chưa trả bonus thì mới xác nhận là HHT scam và sẽ có hình thức xử lý cho cậu này, ai chưa đạt đúng teho yêu cầu thì ko đòi hỏi nhé, khi tham gia hội các bạn cũng biết rõ luật như thế rồi, nếu làm đúng thì cho dù thiếu 1 ads cũng ko đc RB.

Còn về RB như topic bạn HHT đã nói đang về thăm bà và ko thể log PP thanh toán, cái này chấp nhận đc. Thời gian thì thử hỏi làm sao xác định cụ thể đc bạn, cho hỏi người thân mấy cậu đau ốm có biết khi nào hết ko. Dù gì bạn ấy cũng đã viết khá chân thành rồi. Ai nghi ngờ xin dừng click, ai có click mà ko đủ theo yêu cầu cảu HHT thì cũng xem lại. Còn các TH click đủ mà vẫn chưa nhận đc RB thì sẽ xem xét làm bằng chứng HHT scam và có biện pháp xử lý cậu ấy.

tại sao admin lại chặn ip tôi phải qua quán nét khác mới vào đc thế này ??

tôi khó chịu với 1 chủ hội như bạn rồi đấy giả ních hãm hại rồi đủ kiểu ko biết hack acc hạck nich của tôi có phải bạn làm ko nữa làm ăn mấy cái này thì lãi lờ đáng bao nhiêu mà hại nhau nhục nhã vậy bạn
nếu làm đc 1 forum lớn như thê này nhu bạn admin shin thì mới thật là kiếm đc tiền nè . đừng coi trọng nó mà giở thủ đoạn ở đây
từ ngày mình chơi ở đây mình trả cho các bạn trên 3 acc paypal chính thì 1 acc bị hack ko vào đc nên ko chụp đc cái acc có tên caothaison đó
ở đây tôi ko tiện vào pp và càng ko tiện để ngôi đây cãi nhau nữa
mọi cái tôi đã nói đó . tôi định chỉ ở đây 1 tiếng thôi . tôi còn nhiều cái quan trọng hơn kia phải tập trung vào
và tôi mong chủ hội đừng vì việc làm ăn mang tính vui vẻ này mà giỏi thủ đoạn hèn hạ ra
tôi sẽ quay lại thành phố sớm sau vài ngày tới để trả
ảnh ở flick tôi vừa lấy ra lần truóc có chụp cho vào topic nhugn đã xóa từ lâu trên topic còn nhiều thanh toán tôi chua chup . và đây chỉ là 1 acc trong 3 acc tôi đã dùng để thanh toán . đừng nói tôi chỉ thanht oán trên topic nhugnx nguòi pm qua yahu tôi cũng thanh toán và đùng nhìn vào 1 2 cá nhân chủ tâm hãm hại mà nghi xấu về tôi
tôi mất quá nhiều thời gian tiếp vào đây rồi giwof vài việc hệ trọng hơn tôi phải để tâm

Proof hiện tại bạn đưa ra xem kĩ lại chỉ toàn bonus reg site ~0.10$
Chưa đc bao nhiêu cái trả refback.

Còn về member của bạn: tất cả những topic dính tới bạn, chưa bao nhiêu người dám đứng thẳng ra, show proof và minh oan cho bạn một cách đàng hoàng.
Ngược lại, lời phàn nàn thì quá nhiều, bạn nên lên yahoo hay mail hay bất cứ cái gì đó bạn dùng để liên lạc với mem, thông báo cho họ lên đây mà minh oan.

Quay lại, làm ơn trả lời thẳng vấn đề, đừng đánh võng, lạng lách
1/ có trả hay ko?
2/ thông tin cá nhân?

bac qc18 nói quá lời rồi đấy
bình tĩnh đi nào mọi việc sẽ đâu vào đấy
ko phải nóng ^^

Bác xem em nói chuyện có gì quá đáng với nó không ? Mà nó gọi em như vậy, nếu như bác , bác có bình tĩnh được không ? Bác trả lời em đi.

Các cậu chú ý rule RB của hoahongtrang là click "đều" trong 7-10 ngày thì mới đc nhận bonus, cho mình hỏi ai đã click đều hết như thế ví dụ 5ads/ngày >> 35ads/ tuần và ko đc bỏ ngày nào.
Các cậu chụp hình post lên đây, nếu đúng hết yêu của của HHT mà cậu ấy chưa trả bonus thì mới xác nhận là HHT scam và sẽ có hình thức xử lý cho cậu này, ai chưa đạt đúng teho yêu cầu thì ko đòi hỏi nhé, khi tham gia hội các bạn cũng biết rõ luật như thế rồi, nếu làm đúng thì cho dù thiếu 1 ads cũng ko đc RB.

Còn về RB như topic bạn HHT đã nói đang về thăm bà và ko thể log PP thanh toán, cái này chấp nhận đc. Thời gian thì thử hỏi làm sao xác định cụ thể đc bạn, cho hỏi người thân mấy cậu đau ốm có biết khi nào hết ko. Dù gì bạn ấy cũng đã viết khá chân thành rồi. Ai nghi ngờ xin dừng click, ai có click mà ko đủ theo yêu cầu cảu HHT thì cũng xem lại. Còn các TH click đủ mà vẫn chưa nhận đc RB thì sẽ xem xét làm bằng chứng HHT scam và có biện pháp xử lý cậu ấy.
các bạn cứ làm nhu mod nmtrung nói đi.

cái này mình ko chụp ảnh đc vì chỗ này không có phần mềm chụp ảnh cái ảnh bạn ý chụp đó mình ko vào đc yahu nên ko chụp đc nhưng lời khác
vậy vì sao mình nói vậy vì mới đc 5 ngày bạn này đã cứ giục sồn lên ?
mình đã nói ngay từ đầu là có mấy site ngay hôm đầu tiên mình ref thì sẽ ko nhận đc tiền refclick vì trước 1 ngày là mình ko click và đã trình bày cho bạn đó vậy cái này là đúng hay sai về sau cậu ta cũng thông cảm rồi mà sao còn post lên ?
sau này thì có vài site là site jokabux , affliate50bux .. minh nhớ là đã click truóc khi cậu ta reg acc mấy ngày rồi nên nói để cậu ta đc nhận lương và yên tâm mà

Các bác minh chứng nhé, nó bảo nó không biết chụp hình, vậy ai gửi cho em cái hình này, lộ bộ mặt lừa đảo ra rồi nhé, ai còn tin nó nữa không ?

Mod lên tiếng rồi ! a e chup hình rồi đòi trả tiền ! nếu không trả thì mình chờ mod xử lý ra sao ???

Nói tóm lại, các bạn nên bình tĩnh.
Bạn nào đã đủ yêu cầu get RB thì cứ chờ, còn bạn nào gần đủ yêu cầu RB thì phải đợi HHT trở về rồi mới biết mình có đủ yêu cầu RB hay không.
Vì như các bạn biết, đa số các sites PTC, chủ hội phải click ads hôm trước, hôm sau mới được hưởng Ref click, mà bạn HHT lại về quê rồi, chắc chắn mấy hôm nay sẽ không click ads được.
Nên, mấy hôm nay, việc các bạn có click ads hay không chẳng liên quan gì đến thu nhập của bạn HHT hết ( nếu bạn ý thực sự về quê)

Không có time thanh toán nhưng có time đi payout hả bác ? Còn biện minh cho nó.

Mod đã nói như vậy nhưng chủ hội feathy hình như vẫn cố tình kích động muốn gây gỗ à.!.Nếu bạn còn muốn gây kích động nữa mình sẽ báo Shin

Cái rule này đúng là trò ăn tiền mà, chắc lợi nhuận từ đây mà có :D
Vậy 1 ngày người ta có việc ko click, hoặc cái site đó ads có vấn đề,... >> ko click được >> công click 1 tuần, 10 ngày đổ sông đổ biển rồi :)), chắc là kô đến nỗi vậy đâu hả :))
Ai có proof thì vào cái 2pic chứng minh trong sạch mà post proof đi, để xem thử đạt 200 ref kô

đang cố câu ref click thêm vài ngày chăng?
=))
Còn gì nữa hả bác, ai tin nó thì cứ click đi, giờ này còn mờ mắt nữa, pó tay, chứng cứ rõ như ban ngày đòi tiền nó còn không trả.

Proof hiện tại bạn đưa ra xem kĩ lại chỉ toàn bonus reg site ~0.10$
Chưa đc bao nhiêu cái trả refback.

Còn về member của bạn: tất cả những topic dính tới bạn, chưa bao nhiêu người dám đứng thẳng ra, show proof và minh oan cho bạn một cách đàng hoàng.
Ngược lại, lời phàn nàn thì quá nhiều, bạn nên lên yahoo hay mail hay bất cứ cái gì đó bạn dùng để liên lạc với mem, thông báo cho họ lên đây mà minh oan.

Quay lại, làm ơn trả lời thẳng vấn đề, đừng đánh võng, lạng lách
1/ có trả hay ko?
2/ thông tin cá nhân?
tôi cố gắng lán lại 1 chút coi nó nói gì nhìn kỹ lại đi có bao nhiêu cái là 0.3 0.4 có cả 1 và đây ko phải acc duy nhất tôi thanh toán
và nhìn ký coi trùng lặp chỗ nào vậy có thể nó lặp 1 tý nhưng đa số là ko lặp đâu
vâng khi những thằng chủ hội rẻ rách nhu bạn vào bâu thì ref cũng ngại mà nói thật đó
và có 2 3 ních đang nói đang kêu thôi chứ đâu nhiều nhỉ mà quá nhiều
ref của tôi bao nhiêu ref
cái nữa là sau này tôi mới nhiều site nên ban đaauf chỉ hơn chụ site
mong các bạn ref của mình hãy công tâm 1 chút mình rất khó chịu khi phải chịu đựng những kẻ rẻ rách quá đỗi . hãm hại vì 1 chút lợi mà thực ra chả đáng bao nhiêu
Bác xem em nói chuyện có gì quá đáng với nó không ? Mà nó gọi em như vậy, nếu như bác , bác có bình tĩnh được không ? Bác trả lời em đi.
nó xưng nó học lớp 12 và mình gt mình bao nhiêu tuổi nhỉ
và trong topic kia nó nó nói ănng biết bao từ ngũ như thế nào nhỉ
thôi nói thẳng nhé con súc vật vô học như cậu bị nói thế là đúng rồi
nói năng vu khống chủi rủa đủ kiểu
hạ nhục hạ uy tín ......
trăm thứ mà tôi chỉ chủi là con súc vật khốn nan là còn nhẹ
đừng bu vào hội đồng với tôi
thực ra đây chỉ là 1 2 cá nhận tuyển ref âm mưu hại ngừoi
cái tôi hứong tới là uóc muốn thành lập 1 forum lớn mạnh nhwu shin
còn bọn rẻ rách chăm chăm mấy xu lẻ tuyển rè ko hiểu nó nghĩ gì
mong các bạn làm ref của mình vào nói 1 chút và nếu có thể post cho nó coi cái proof nào
mình nhớ nhiều bạn nhậ của mình tỏng lên đén hơn 1$ là nhiều mà
thank
thật sự khó khăn cho mình rảnh đầu óc 1 chút nha
chủ hội rẻ rách kia nhiều khả năng là nó hack của tôi rồi

Cái rule này đúng là trò ăn tiền mà, chắc lợi nhuận từ đây mà có :D
Vậy 1 ngày người ta có việc ko click, hoặc cái site đó ads có vấn đề,... >> ko click được >> công click 1 tuần, 10 ngày đổ sông đổ biển rồi :)), chắc là kô đến nỗi vậy đâu hả :))
Ai có proof thì vào cái 2pic chứng minh trong sạch mà post proof đi, để xem thử đạt 200 ref kô

Bác thấy nó lộ rõ bộ mặt lừa đảo chưa ?

---------- Post added at 06:10 PM ---------- Previous post was at 06:08 PM ----------

http://mmo4vn.com/showthread.php?13...-phan-xu-gium-&p=130229&viewfull=1#post130229

Lấy 1 ví dụ diển hình
Mình chỉ là người ngoài, nên không thiên vị bên nào nhưng ... vâng qc18, dell..., mãvic, và rất nhiều người nữa, tất cả chỉ là con vật, mình bạn HHT là người, bạn hài lòng chưa?

Bác xem nó như vậy thì ai muốn ref cho nó, nó xứng đáng làm chủ hội không ? xứng đáng là sv không , nhục nhã vô cùng.

Mod đã nói như vậy nhưng chủ hội feathy hình như vẫn cố tình kích động muốn gây gỗ à.!.Nếu bạn còn muốn gây kích động nữa mình sẽ báo Shin

làm ơn đọc lại cái HHT ghi đi rồi hãy nói nhá

tôi khó chịu với 1 chủ hội như bạn rồi đấy giả ních hãm hại rồi đủ kiểu ko biết hack acc hạck nich của tôi có phải bạn làm ko nữa làm ăn mấy cái này thì lãi lờ đáng bao nhiêu mà hại nhau nhục nhã vậy bạn

tô ức chế đến tột độ ở ngày hôm qua và hôm kia và ko ai ở truòng hợp tôi là là ko điên tiết khi chỉ vì làm ăn và miếng cơm nhỏ của bọn nó mà bọn nó xông vào xuyên tạc bịa đặt đủ kiểu nên ko 1 ai là ko tức nhu tôi cả và thiệt hại điện thoạt .. là rất lớn
ai ở trg hợp tôi mà ko căm tưc thì noi thử coi nên tôi toàn ở mức cuói cùng mới phải chửi nó nặng lời đến thế các ban có thể coi ở mấy topic khác

hê hê 4rum dạo này xôm nhỉ toàn xì can đan :))

tôi cố gắng lán lại 1 chút coi nó nói gì nhìn kỹ lại đi có bao nhiêu cái là 0.3 0.4 có cả 1 và đây ko phải acc duy nhất tôi thanh toán
và nhìn ký coi trùng lặp chỗ nào vậy có thể nó lặp 1 tý nhưng đa số là ko lặp đâu

vâng khi những thằng chủ hội rẻ rách nhu bạn vào bâu thì ref cũng ngại mà nói thật đó
và có 2 3 ních đang nói đang kêu thôi chứ đâu nhiều nhỉ mà quá nhiều
ref của tôi bao nhiêu ref
cái nữa là sau này tôi mới nhiều site nên ban đaauf chỉ hơn chụ site
mong các bạn ref của mình hãy công tâm 1 chút mình rất khó chịu khi phải chịu đựng những kẻ rẻ rách quá đỗi . hãm hại vì 1 chút lợi mà thực ra chả đáng bao nhiêu

nó xưng nó học lớp 12 và mình gt mình bao nhiêu tuổi nhỉ
và trong topic kia nó nó nói ănng biết bao từ ngũ như thế nào nhỉ
thôi nói thẳng nhé con súc vật vô học như cậu bị nói thế là đúng rồi
nói năng vu khống chủi rủa đủ kiểu
hạ nhục hạ uy tín ......
trăm thứ mà tôi chỉ chủi là con súc vật khốn nan là còn nhẹ
đừng bu vào hội đồng với tôi
thực ra đây chỉ là 1 2 cá nhận tuyển ref âm mưu hại ngừoi
cái tôi hứong tới là uóc muốn thành lập 1 forum lớn mạnh nhwu shin
còn bọn rẻ rách chăm chăm mấy xu lẻ tuyển rè ko hiểu nó nghĩ gì
mong các bạn làm ref của mình vào nói 1 chút và nếu có thể post cho nó coi cái proof nào
mình nhớ nhiều bạn nhậ của mình tỏng lên đén hơn 1$ là nhiều mà
thank
thật sự khó khăn cho mình rảnh đầu óc 1 chút nha
chủ hội rẻ rách kia nhiều khả năng là nó hack của tôi rồi

Lời lẽ có văn hóa vô cùng , bạn nói năn đàng hoàng không được hả ! "sinh viên" ! nói chuyện với mọi người như con người chút đi bạn !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week