[Hoang mang] Sinh viên mới ra trường kiếm việc làm

tiếng Nhật ngon hơn nhé, em là em chúa gét tiếng Anh, sắp tới dự định đi học tiếng Nhật :cool::cool:
ps: cũng vừa tốt nghiệp chuyên ngành phần mềm và cũng đang thất cmn nghiệp :oops::oops:

phần mềm mà giờ thất nghiệp à, hay theo mạng đi @@

tiếng nhật mà giỏi thì ngồi 1 chỗ mà tiền sài không hết!!!! Cố học phần giao tiếp nhé cậu!
:p:p
phần mềm mà giờ thất nghiệp à, hay theo mạng đi @@
không hẳn gọi là thất nghiệp vì mình chưa nộp CV cho bất cứ công ty nào hết :cool::cool: qua tết mới bắt đầu rải CV, bạn chung lớp vs mình đa số có việc làm hết rồi :D

:p:p

không hẳn gọi là thất nghiệp vì mình chưa nộp CV cho bất cứ công ty nào hết :cool::cool: qua tết mới bắt đầu rải CV, bạn chung lớp vs mình đa số có việc làm hết rồi :D

mạng ổn định k bác, k đủ điểm vào lớp lập trình , phải theo mạng, nếu cầm bằng mạng mà có trình độ code ng ta chịu k nhỉ @@

mạng ổn định k bác, k đủ điểm vào lớp lập trình , phải theo mạng, nếu cầm bằng mạng mà có trình độ code ng ta chịu k nhỉ @@
phân chuyên ngành ra vậy thôi chứ khi nhận bằng thì như nhau cả, nó đâu có phân biệt mạng, mềm, hệ thống gì đâu. quan trọng bạn làm đc việc là ok hết, :p

phân chuyên ngành ra vậy thôi chứ khi nhận bằng thì như nhau cả, nó đâu có phân biệt mạng, mềm, hệ thống gì đâu. quan trọng bạn làm đc việc là ok hết, :p

Uả, em tưởng học chuyên ngành nào, thì nó ghi tốt nghiệp có đề chuyên ngành ấy chứ @@

Đang làm đồ án tốt nghiệp vừa chơi vài món trong mmo. Tháng 3 triệu. ^^!. Ở nhà làm. Ko tốn tiền trọ . các phí sinh hoạt gia đình lo

Uả, em tưởng học chuyên ngành nào, thì nó ghi tốt nghiệp có đề chuyên ngành ấy chứ @@
ko. trong bằng tốt nghiệp đều ghi như nhau. chỉ ghi Kỹ sư công nghệ thông tin chứ ko ghi chuyên ngành.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week