Học CNTT trường nào? Giúp em với dù ngoài lề

spzero

Junior
Reactions
1
MR
0.000
Em vừa thi xog kỳ thi TN THPT điểm thấp tè tè có 14đ không học được trường công nhưng có thể học ĐH trường tư với hình thức xét học bạ khối A, 3 môn>21đ. Em lười học không phải học không giỏi và thích tìm tòi về cntt. từng vọc phá nhiều file game, code game, sever game,....
Em biết ngoài lề nhưng trong group mình có rất nhiều người học CNTT xin tư vấn giúp em chọn trường và ngành. em ở Long An và muốn học ở TP HCM......

Last edited:
Thế chủ thớt đã tính ra được trường gì chưa? Mơ mộng cho lắm vào rồi về lại chạy xe ôm. :D. Khi nào ra HN ới anh câu, anh lấy rẻ. 8k/km :D

Upvote 0
Nếu quá cần thì có thể tìm đến trường FPT, hình như cũng ok !

Upvote 0
Thôi k trêu nữa, CNTT cùng với ngành tài chính là đáng học nhất trong thời buổi robot sắp thay thế con người. Học nhanh vào, không nhanh là chết.

Upvote 0
Uhm, tớ cũng xem nhưng được mỗi cái nó chỉ đời màu hồng , còn tớ thì chuyên quản trị rủi ro nên ... đời đen thui
Nhận đc email của CEO có Sub thế này lần nào chưa? --> Tomorrow will be your last working day

Nó nói đúng 1 phần thôi chứ ko phải đúng hết nha e, nhiều cái nó nói xàm l lắm :D
Xem giải trí thoai học theo bọn nó có mà cạp đất :v :v

Tiện show 2 em đệ tử cho bà con thèm :V :v

Upvote 0
Nhận đc email của CEO có Sub thế này lần nào chưa? --> Tomorrow will be your last working day

1. Nhận hoài, cái đó nghe hoài luôn nhưng mà lại nghĩ khác: quẩy đi cứ như không còn ngày mai.
2. Hình kia chỉnh góc chụp thôi, giờ nhìn gái không khoái bằng $ nữa roài.

Ngày xưa học triết đấy có chủ nghĩa duy tâm và chủ nghĩa duy vật - > ngày càng theo chủ nghĩa duy tâm, càng hiện đại càng theo duy tâm. ha ha

Upvote 0

tin được không :D:D:D

Upvote 0
học cái nào thì học nhưng nếu không có đam mê và chăm chỉ thì cũng vứt hết, mà quan trọng là đam mê. Ví dụ như anh đây học khối kinh tế nhưng năm 2004 được mua cho cái máy tính thế là về cày game rồi tò mò tìm hiểu đủ các kiểu con đà điểu nên cntt cũng khá và tiếp thu rất nhanh

Upvote 0
thôi tiêu 15 điểm học ở đây mấy bác :D
Giờ học nghề đi
Cty mình trả công nhân bậc 4/7 gần 15 chai rồi
Cày lên 7/7 thì tháng kiếm >30 chai

À cty mình xây dựng nhé, cn bậc 5/7 trở lên nó làm theo sản phẩm chứ trả lương cứng nó không làm

Upvote 0
ngon thật nhưng trông giống trong nhà nghỉ khách sạn thế. hình như ảnh khoe hàng ...
cái đen đen phía sau có phải là màn hình máy tính ko. nếu là nó thì nhà nghỉ vs ks ít khi có máy tính trong phòng lắm nó chỉ có mấy chai nước lọc vs mấy cái khăn tắm thôi. Một thanh niên hay đi nhà nghỉ cho biết :D:D:D

Upvote 0
Giờ học nghề đi
Cty mình trả công nhân bậc 4/7 gần 15 chai rồi
Cày lên 7/7 thì tháng kiếm >30 chai

À cty mình xây dựng nhé, cn bậc 5/7 trở lên nó làm theo sản phẩm chứ trả lương cứng nó không làm
nói chung e đam mê cntt h thích học ở sg :D

Upvote 0
cái đen đen phía sau có phải là màn hình máy tính ko. nếu là nó thì nhà nghỉ vs ks ít khi có máy tính trong phòng lắm nó chỉ có mấy chai nước lọc vs mấy cái khăn tắm thôi. Một thanh niên hay đi nhà nghỉ cho biết :D:D:D
Con bên phải là con ém gái nó mà

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week