học sinh mmo ( lv1 )

ikennylee

Newbie
Reactions
11
MR
0.025
hiện em vừa vào nghề mmo được khoảng 1 tuần, làm đủ kiểu ( PTC,PTU,Capcha ) và giờ đã đến hiện tượng nản vì quá chán :(, các tiền bối cho em hỏi có cách kiếm $ kiểu gì hay và được nhiều $ hơn PTC..... không. Thank!

hiện em vừa vào nghề mmo được khoảng 1 tuần, làm đủ kiểu ( PTC,PTU,Capcha ) và giờ đã đến hiện tượng nản vì quá chán :(, các tiền bối cho em hỏi có cách kiếm $ kiểu gì hay và được nhiều $ hơn PTC..... không. Thank!

mới 1 tuần mà, captcha đê :binhsua166:

1 tuần à ? vậy thì ráng thêm cho đủ 1 tháng --> đây chỉ là giai đoạn tìm hiểu chứ chưa thể nào gọi là kiếm tiền dc :binhsua46:

3 tuần đầu e mới vào cũng như thằng ăn tàn phá hại ý
Giờ đc 3 tháng có 100$ gửi HYIP có tiền đánh ***
Cũng có ít tiền bảo kim k lo về thẻ điện thoại ,vẫn cap đc 15$ / tuần .Với 1 vài cái linh tinh nữa.Tóm lại là n khá hay đó bác cứ kiên trì gõ cap đi bác :binhsua57:

1 tuần mà bác tham gia nhìu thế à - lúc mí vô nghề mmo tui chỉ mới bít PTC với capt thôi chả bít gì khác tham gia 1 thời gian mới bít 4r gòi bít thêm nhìu hình thức khác nữa đó
ban đầu nên tham gia capt để kiếm tí vốn gòi tham gia mấy cái khác :binhsua58:

Mới có 1 tuần tham gia mmo mà đòi có tiền rồi :m020: Đâu có dễ dữ vậy bạn! Mình gần cả năm trời mới biết dc vị tiền mmo nè :m098:

theo mình thì bạn nên bỏ đi =))
đau lòng quá :binhsua53:

:binhsua46: bạn tài quá

em cứ làm mỗi cái 2-3 tiếng

1 tuần à ? vậy thì ráng thêm cho đủ 1 tháng --> đây chỉ là giai đoạn tìm hiểu chứ chưa thể nào gọi là kiếm tiền dc :binhsua46:

thực ra tại em có đọc vài cái kiếm topic hd kiếm 100-300$ 1 tháng nên mới tạo topic này :( đọc xong ảnh hưởng đến chí hướng :((

có vốn thì chơi forex ấy lời nhanh mà ra đê cũng nhanh hơn hiyp nhiều hiyp cẩn thận vừa dep vào đã đóng site. tốt nhất ko có vốn thì bác gõ captcha nhé, 1 tuần đã đòi được làm tiên, tôn ngộ không phải đư sư phụ đi thỉnh kinh gặp bao nhiêu kiếp nạn, chả nhẽ bác bảo tôn ngộ không cưỡi cân đẩu vân đưa sư phụ đi à :binhsua53:

Last edited by a moderator:
bạn nên bỏ đi, mình thấy bạn quá nóng vội, nói thật năm ngoái mình mơ cũng ko nghĩ làm ổn định 200$ 1 tháng đâu, cũng phải có thời gian và tìm hiểu nhiều lĩnh vực giờ mới có tí cháo, hix

newbie mà 1 tuần đầu có $ PTC, PTU chắc phải gọi là :binhsua47:

em thấy đơn giản mà anh có 1 cân website hd kiếm qua mấy cái ấy mà vs em cũng hiểu chút về webmaster.

e chỉ chủ yếu kiếm qua PTC+Cápcha chứ PTU em bỏ 2 ngày rồi :) di post mãi mà ko được down

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,529
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week