học sinh mmo ( lv1 )

Kinh nghiệm của mình thì thấy thế này : Bước học hỏi : Bạn cứ thây cái gì có thể kiếm được tiền thì bạn lao vào , thậm chí 0,01 $ . Đó chỉ là rèn luyện kỹ năng thôi .

Sau đó , khi có kinh nghiệm rồi , bạn sẽ có được cơ duyên ( cơ duyên này ko phải do may mắn mà do bước 1 bạn tạo ra ) với các nghề như PTC , PTU hoặc captcha thậm chí cao cấp hơn là làm admin site nào đó , admin về captcha , PTU hay offer . Vậy đó . Dần dần là có nhiều tiền

Vãi các pro . Em nó newbie mới vào mà các bác chém thế em nó nản . Cái ji cũng pải từ từ bạn ah . Những ai kiên trì và chịu khó tìm tòi thì sẽ có thành quả . Cố lên bạn !

tự tìm hiểu đi bạn mình làm 3 tháng mà không có đồng nào nè đến tháng thứ 4 mới dc cầm đồng tiền đầu tiên từ mmo.Nhưng hậu quả là mình đã học lại rất nhiều môn

ờ thì đầu tư thời gian mới có tiền chứ cái này có lương cố định đâu làm nhiều hưởng nhiều làm ít hưởng ít mà captcha thì qua học hỏi mấy thánh pix kia kia toàn 10$/ ngày :binhsua53:

tự tìm hiểu đi bạn mình làm 3 tháng mà không có đồng nào nè đến tháng thứ 4 mới dc cầm đồng tiền đầu tiên từ mmo.Nhưng hậu quả là mình đã học lại rất nhiều môn

mình nhém bị như bạn này :binhsua47:

lo học đi bạn. kiếm tiền online chỉ làm lúc rãnh đừng để nó chiếm nhiều thời gian. mình làm hơn 2 năm mà chỉ kiếm được hơn 1,5 triệu vnđ. tất nhiên mình chỉ làm lúc rãnh thui

mmo thì kiếm nhiều hay ít nhanh hay chậm thì dựa vào 6 yếu tố

kiếm tiền
1. bạn thông minh đến cỡ nào và đầu tư bao nhiêu vào đó
2. bạn gặp đc 1 người đi trước tài giỏi cỡ nào và hướng dẫn bạn ở mức độ nào.

tâm lý
3. luôn khích lệ bản thân và tin tưởng vào tương lai công việc mình chọn
4. ko nghe những lời chém gió, ảo tưởng, làm nản lòng
5. không tin vào những gì nghe thấy chỉ tin vào những gì tận mắt nhìn thấy ( nhiều pro, nick màu, chém gió loạn xạ nhưng thực tế chẳng kiếm đc xu mẻ nào trong mmo cả =)) , nhiều newbie nick thậm chí ko đủ 20 post nhưng họ kiếm 1 ngày bằng người khác kiếm cả tháng ;) )
6. tránh chán nản thì phải tự tìm kiếm niềm vui trong cuộc sống ngoài công việc : mua sắm, bạn gái, ăn uống ... (tuy nhiên công việc vẫn phải là số 1) ... vì có nhiều người kiếm lắm tiền mà ngồi trong nhà ôm máy tính suốt nên tính tình cũng điên điên khùng khùng :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,528
173,700
Latest member
cachnhietnha

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week