Suggest Hỏi add bank paypal

lechien

Senior
Reactions
585
MR
0.000
khi add bank vietcombank vào paypal chổ account number: ......,
là điền 12 số Tài khoản (ví dụ 060100335239) của ATM ?
hay số nào khác?

nhân tiện cho mình hỏi tí với ^^ mình muốn làm thẻ visa debit của vcb thì có verify đc với paypal ko. có nhiều ng nói được nhiều ng nói ko

cho hỏi cái thẻ atm vcb bình thường có rút từ pp zia được k các pro

nhân tiện cho mình hỏi tí với ^^ mình muốn làm thẻ visa debit của vcb thì có verify đc với paypal ko. có nhiều ng nói được nhiều ng nói ko
ko được nhé bạn mình làm và bỏ rồi nó very dc payza thoi

Thẻ atm vcb mình thấy rút nhanh gọn đó b à, with t2 complete t3 t5 hoặc 6 là tiền về rồi
trong paypal tên tớ là: An Tran nhung tên trong thẻ atm là Tran Hoang An thì with tiền có zia vcb k cậu

trong paypal tên tớ là: An Tran nhung tên trong thẻ atm là Tran Hoang An thì with tiền có zia vcb k cậu
cái này là đúng rồi vao with no hiện đúng tên là dc , và thường Name trong paypal nó hien thi First name là tên mình thì đa số là đúng

Lúc with về bank bạn nhớ coi kỹ cái tên, đúng họ tên theo thứ tự là được, đừng để ngược tên nhé, ngược tên mất 1 time sau ko về bank mà nó sẽ refund lại pp

Híc sorry mình k nhớ bao nhiêu số nhưng add bank VCB vào pp thì chính là số tk VCB của bạn chứ ko phải số in trên thẻ
Thank bạn, nhưng b ơi t chỉ có tk vietcombank rút được ở ATM bình thường có được k? hay phải cần TK thẻ visa?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,149
173,238
Latest member
Cuacaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week