Hỏi Chuyện tế nhị [Cấm Con Gái]

- Ngày càng lắm topic nhảm nhí ra zậy không bị ném đá.

Sách xưa có câu: Ăn gì bổ nấy . Hè hè .Mà sao a trông con bé thấy còn nhỏ quá . E là nguy hiểm . Có khi chú bị dụ đổ vỏ cũng nên .

Có tròn 18t cũng bị tù như thường bác ui.... nó gắn cho tội hiếp dâm thì chết cmnr =))
18t phải có cái bằng chứng là em ấy tự nguyện thì vô tư nhé. Nhỏ hơn thì có tự nguyện cũng bị bỏ tù.

:binhsua146:nhớ những ngày mới làm mấy vụ này,bạn bè ai gặp cũng nhìn hết hồn,ốm xuống thấy rõ 3-4 phát

Các bác phán ghê quá.

trên 16t - tự nguyện ko tù nhé.trừ phi nhà nó kiện cáo.điều tra có hành vi hiếp dâm thì mới bỏ tù.bởi vậy phập em nó nhẹ thôi.tránh cào cấu nhé.

Phập vừa phải.ăn uống đủ chất.thịt cá trứng sữa đủ cả.chơi thể thao điều độ thì khỏe như vâm ấy mà.đâu cần phải lo. Lo ko có bé nào để fập thôi.haizzzz

Chào các bợn , ăn gì cho người đỡ mệt khi mà phập phập nhiều quá :m196:nhỉ ?

đơn giản thế thôi :m193: ưu tiên cụ nào họ dê vào dúp cái :D

Bonus 1 LR nếu mà ăn ko mệt mà lại khỏe ra , còn mà ăn vào như ko thì trả lại 10 LR

SONG CÁI VỤ EVENT SINH NHỰT KIA CHƯA VẬY HOANGHUNG! mà mở thêm event này thế!

uống nước lọc thật nhiều trong 1 tháng sẽ có hiệu quả khi muốn kéo dài time...
còn lại là những biện pháp trên, kết hợp tập thể dục, ko thì bắp chân,đầu gối nhanh mỏi
đã thử nghiệm và cho kết quả ngoài mong đợi
:binhsua146:

Bonus 1 LR nếu mà ăn ko mệt mà lại khỏe ra , còn mà ăn vào như ko thì trả lại 10 LR

có 1 chế độ ăn uống hợp lý, 1 ngày ăn 2 lạng thịt bò, bi' đỏ, các loại thực phẩm bổ máu, nó sẽ giúp ích cho bạn trong chuyện ấy

Mù tạt nhé bác, ăn với hải sản sống, với rượu rắn... gì đó nữa ;))

Chưa đủ tuổi uống rượu rắn chỉ có hại chứ không có lợi . Trên 50 tuổi uống mới tốt . Nghe theo chú này thì toi .Rượu rắn bây giờ có cho tiền a cũng không dám uống chứ đừng nói chủ thớt .

làm nhiều mà không chất lượng thì đàn bà đá đít đấy....tuy ít điều độ mà vẫn giữ được chất thì có thể gọi XMEN..khuyên 1 ngày trước 2h làm chuyện đó làm 1 ly cà fe bỏ muối cho nó dẻo dai mặn mà như muối và đắng cay như cà fe...:binhsua116:

đập đá trước khi ..... em ấy van xin tha 100%
không chuẩn đền bù 10$ chuẩn xin có 1$ thôi ah

đập đá tui ko dám đâu , còn thuốc VIGRA thì chịu chưa muốn thử nó mà vớ phải hàng dởm thì thôi rồi

đập đá tui ko dám đâu , còn thuốc VIGRA thì chịu chưa muốn thử nó mà vớ phải hàng dởm thì thôi rồi

thế chịu thua thôi bác
tôi có mấy thằng anh tập thể hình 8 năm rùi mà vẫn phải van xin mấy e teen học cao đẳng y
1 đêm 7 phát vẫn còn tiếp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,695
174,975
Latest member
Thinhtran24

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week