Hỏi Chuyện tế nhị [Cấm Con Gái]

Đập đá là gì ta? Khó hiểu quá!

Nếu chưa biết thì chịu khó đi chơi với thanh niên tầm 93,94 hoặc các nhóc từ lớp 8 đến 12 nhiều vào . Kiểu gì bọn nó chả cho thử vài lần. (Nhớ là thử vài lần cho biết thôi nhé , khôn thì đừng có lao đầu vào như chúng nó , đập đá lâu dài nó tàn phá hệ thần kinh đấy , lúc đấy trở thành ngơ ngơ đấy ).

Giảm phập lại, ăn bào ngư, vi cá, yến sào và uống bò húc để tráng dương thọ khí ;))

P/s: Không cần phập nhiều, cái ta cần là chất lượng mỗi lần phập :binhsua146: Đừng ......... dừng lại :binhsua166:

:m131: Ta thì cứ phập và phập khoảng vài tiếng thì nghĩ 1 tiếng rồi thế mà tiếp tục :m131: Mỗi lần nghĩ làm 1 ly bò húc :m021:

Chào các bợn , ăn gì cho người đỡ mệt khi mà phập phập nhiều quá :m196:nhỉ ?

đơn giản thế thôi :m193: ưu tiên cụ nào họ dê vào dúp cái :D

Bonus 1 LR nếu mà ăn ko mệt mà lại khỏe ra , còn mà ăn vào như ko thì trả lại 10 LR

Vợ mình nó đọc trên báo nói là ăn trứng vịt lộn và rau ngải nhé:binhsua172::binhsua172: sau đó nó mua cho mình ăn ,thật hiệu quả bợn ạ ,khỏe lắm:m019::m019::m019:.vừa ăn song 15 phút là đã thấy hừng hực rồi hén :binhsua113::binhsua113::binhsua113:

thiệt hả ? thế mai phải đi ăn nhiều thịt bò làm mấy chục lon bò húc xem nào , chứ em này máu quá đi mất

em nó đây , gạ tớ đấy nhá chứ tớ chưa bảo là XXX hay là Ếch Ếch Ếch em
:binhsua85::binhsua85:Chài ơi hàng ở đâu mà ngon zậy kìa ,share cho mình sài ké zới:binhsua38::binhsua38::binhsua38::binhsua38:

Nếu chưa biết thì chịu khó đi chơi với thanh niên tầm 93,94 hoặc các nhóc từ lớp 8 đến 12 nhiều vào . Kiểu gì bọn nó chả cho thử vài lần. (Nhớ là thử vài lần cho biết thôi nhé , khôn thì đừng có lao đầu vào như chúng nó , đập đá lâu dài nó tàn phá hệ thần kinh đấy , lúc đấy trở thành ngơ ngơ đấy ).

bac dung vo dua ca nam the em co dap da dau

Chủ thớt và mấy ông quote ảnh của em nó thì sửa đi .... giờ nhà nhà dùng internet nhỡ có người quen nom thấy em nó thì tội nghiệp ....... mong ae suy nghĩ chút mà edit đi nha

bac dung vo dua ca nam the em co dap da dau

Thì a có nói là tất cả đâu , nhưng thật sự thì ở khu vực anh thì tới 70% bọn nó đều biết cả . hiz

ông thớt rãnh nhỉ, post hình em nó lên mắc công làm em nó xấu hổ hơn
ăn vịt tiềm nhiểu vào, bổ máu khí :))
ăn sầu riêng nhé, nó có thể kích thích ham muốn, theo nguồn tin thì là vậy :m059:

Chia tay rồi người ta vẫn có thể cho nhau mà ;)) .Cái đó chỉ có cách là bạn ngừng chuyện đó lại còn nếu không thể thì thử ăn lộn vịt+trứng giá nhé

bác biết con hào ko, mua về lấy thịt ăn với cháo, bảo đảm ăn xong muốn phập tiếp ngay, ko tin cứ thử xem :binhsua113:

khổ . càng cấm lại càng thích vào cơ :)) mà vào rồi lại phải đi ra hic

Announcements

Forum statistics

Threads
422,692
174,970
Latest member
caxengmy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week