Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

các bạn cho mình hỏi, mình mới chơi Donkeymails dc 2$ mà chờ hoài ko thấy nó gửi tiền về paypal, mình tìm hiểu thì biết là do account type của mình là donotpay vậy có fai là lý do nó ko pay cho mình ??, nếu vậy có cách nào khắc phục chuyện này ko các bạn

Upvote 0
các bạn cho mình hỏi, mình mới chơi Donkeymails dc 2$ mà chờ hoài ko thấy nó gửi tiền về paypal, mình tìm hiểu thì biết là do account type của mình là donotpay vậy có fai là lý do nó ko pay cho mình ??, nếu vậy có cách nào khắc phục chuyện này ko các bạn
Donkeymails thì uy tín ngút trời. Còn về account type của cậu là donotpay mình ko hiểu :D

Upvote 0
thì vào account info sẽ có thông tin account type là dạng donotpay, mình cũng ko biết cái này nên mong bạn nào biết thì chia sẽ mình với

Upvote 0
sau khi acc PP bị limit mình chuyển qua PZ chơi nhưng rút tiền bên pro nó hiện cái dòng này

The sum of this payment plus the amount of cashouts already made are greater than the amount of purchases made with this specific payment processor.

For more information, please consult point 6.1 of our terms of service.

là mình phải dùng tiền PZ đút vào rồi mới rút ra được hả mọi người

Upvote 0
thì vào account info sẽ có thông tin account type là dạng donotpay, mình cũng ko biết cái này nên mong bạn nào biết thì chia sẽ mình với
thế là nó sẽ ko pay cho bạn đâu.

Upvote 0
chạy tool ko có tương lai với site này mà sao thấy nhiều người cứ bỏ vào chạy thế nhỉ. cứ đầu tư bình thường. viets 1 lá thư cho nói nói tôi auto, giờ muốn đâu tư, xin admin reset account balance.

Upvote 0
Cho mình hỏi mình là new mình chơi donkeymail 3 acc đương nhiên là fake ip rồi payout vào cùng 1 tài khoản paypal(paypal cho add nhiều mail) nhưng khác email vậy nó có chấp nhận không hay ban ngay? Anh em tư vấn giúp!

Upvote 0
Cho mình hỏi mình là new mình chơi donkeymail 3 acc đương nhiên là fake ip rồi payout vào cùng 1 tài khoản paypal(paypal cho add nhiều mail) nhưng khác email vậy nó có chấp nhận không hay ban ngay? Anh em tư vấn giúp!
site đó thì B ko biết ...mà hầu hết với PTC là ăn ban thì phải @@"

Upvote 0
TRANG PROBUX VÀ FUSEBUX CÓ CẦN BẬT AUTO NGAY TỪ ĐẦU KHÔNG?
MÌNH THUÊ REF NHƯNG CHƯA NÂNG CẤP

Upvote 0
huhu vkl, đã nghèo thì chớ, có mỗi 6$ mà nó cũng limit :((
các bác cho em hỏi Probux em đăng nhập ở nhà rồi ra hàng lại đăng nhập thì 24h sau em ra hàng đó nhưng đăng nhập nick khác để xem ads thì có bị ban ko?

Upvote 0
Có ai tử chưa? Mình không muốn mất bát cháo! Có ai bị ban rồi không giúp với!
80% là ăn ban rôi , bác có muốn đang xây dựng acc tầm 1k Ref rút xong bị ban ko =))~

TRANG PROBUX VÀ FUSEBUX CÓ CẦN BẬT AUTO NGAY TỪ ĐẦU KHÔNG?
MÌNH THUÊ REF NHƯNG CHƯA NÂNG CẤP
ít vốn thì ko cần thiết đâu thím :D~

huhu vkl, đã nghèo thì chớ, có mỗi 6$ mà nó cũng limit :((
các bác cho em hỏi Probux em đăng nhập ở nhà rồi ra hàng lại đăng nhập thì 24h sau em ra hàng đó nhưng đăng nhập nick khác để xem ads thì có bị ban ko?
ăn ban 80% , Mod probux có nói dữ liệu 72h mới xóa trên Server Probux

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week