Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

Ai chơi Probux cho em hỏi thu nhập hàng tháng khoảng bao nhiêu ạ?
Tùy vào số vốn bạn đầu tư ban đầu thôi. Nếu k up lên golden chỉ thuê max 200 ref thì một ngày trừ chi phí còn 1 khoảng 1$. Nếu bỏ 80$ và up lên golden thì lợi nhuận sẽ tăng thêm và phụ thuộc thêm vào số ref bạn thuê thêm nữa. NHưng site ngày lời cũng kha khá đấy. Cứ bỏ $ vô đi. Goodluck;).

Upvote 0
@@ đang chơi 1 mình....mà giờ muốn làm ref của người khác thì sao =="
Đang chơi sao lại bỏ bạn, ref thì người kia cũng ăn k bao nhiêu hết , đâu có quan trọng lắm đâu, có cũng được k có cũng k sao mà. Đa số a e chiến RR hết à. Nói chung bạn k nên làm vậy. GOodluck;).

Upvote 0
ad ơi, cho em hỏi cái này nha:
mình muốn làn ref cho người ta là mình mắc tạo account của web đó nữa ả ad?
mặc dù em đã có account của web đó rồi.

Upvote 0
Đã có acc mà muôn làm ref cho người khác thì phải reset modem và tạo lại acc dưới link ref của người mà bạn muốn ref.

Upvote 0
Ref trong ptc có 2 loại. Dó là Direct Referrals(DR) và Rented Referrals(RR). DR là ref mình giới thiệu, như e nói đó là làm ref cho một ai đó, mình k mất chi, người giới thiệu bạn được hưởng một chút hoa hồng, nhưng k đáng kể lắm. A e chủ yếu chiến RR thôi, Làm ra nhiều tiền để thuê RR , càng nhiều RR càng nhanh lên tiền, k phụ thuộc vào ai cả. Bởi vậy, nếu site đó e đã có acc rồi thì e k được dk thêm acc nào nữa k sẽ bị ban nick đó. Còn vấn đề làm ref cho người này người khác k cần thiết lắm đâu e. E muốn hỏi gì nữa có thể inbox face a để a trả lời nhiều và nhanh hơn. Goodluck;).

Upvote 0
Ref trong ptc có 2 loại. Dó là Direct Referrals(DR) và Rented Referrals(RR). DR là ref mình giới thiệu, như e nói đó là làm ref cho một ai đó, mình k mất chi, người giới thiệu bạn được hưởng một chút hoa hồng, nhưng k đáng kể lắm. A e chủ yếu chiến RR thôi, Làm ra nhiều tiền để thuê RR , càng nhiều RR càng nhanh lên tiền, k phụ thuộc vào ai cả. Bởi vậy, nếu site đó e đã có acc rồi thì e k được dk thêm acc nào nữa k sẽ bị ban nick đó. Còn vấn đề làm ref cho người này người khác k cần thiết lắm đâu e. E muốn hỏi gì nữa có thể inbox face a để a trả lời nhiều và nhanh hơn. Goodluck;).
quá rõ ràng.thank ạ

Upvote 0
add cho em hỏi cái nữa nhen.

nếu trong tài khoản probux của em có 0,6$ thì em có thuê được 3 RR k vậy add?
mong add giải đáp giùm em. cám ơn ạ

Upvote 0
add cho em hỏi cái nữa nhen.

nếu trong tài khoản probux của em có 0,6$ thì em có thuê được 3 RR k vậy add?
mong add giải đáp giùm em. cám ơn ạ
à. được chứ e. min là o.6 thuê được 3 ref. Nhưng trong vòng 7 ngày mới được thuê lại. Nếu e mới thuê mà lên lại được 0.6 thì ráng chờ đủ 7 ngày tới hạn mới thuê lại được, lúc đó lên 1 $ thuê 5 ref lun.;).

Upvote 0
Cho mình hỏi cái Upgrade Comissions của Probux là cái gì vậy? Thấy nó có ghi là 2$ per referral. Mình đang standard và có 15 RR, muốn up lên golden ngoài khoản 80$ thì phải trả 2$/1RR hả @.@ ?

Upvote 0
Cho mình hỏi cái Upgrade Comissions của Probux là cái gì vậy? Thấy nó có ghi là 2$ per referral. Mình đang standard và có 15 RR, muốn up lên golden ngoài khoản 80$ thì phải trả 2$/1RR hả @.@ ?
Nếu bạn lên golden thì người giới thiệu bạn được thưởng 2 $ . :). Còn RR thì giá vẫn vậy. Nếu thuê thêm thì giá lên 1 xí. từ 0 - 250 giá 0.2$/ref , 251 - 500 = 0.21 ,
501 - 750 = 0.22...Cứ lên 250 nữa thì tăng thêm 0.01. Hiiii. :)

Upvote 0
Ủa, mình tưởng up lên golden thì giá click của mỗi con RR cũng phải hơn chứ hả? Sao lại giá vẫn vậy?
Lên Golden thì giá kích của RR mình ăn gấp đôi standard, standard là 0.005/click, còn golden thì 0.01/click. Còn đây là giá thuê cụ thể nề bác.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week