Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

TÌnh hình là em đang có 1 số vốn tầm $10 . Em đang tính đầu tư vào probux , nhưng không biết bắt đầu từ đâu và đầu tư ntn (tại mới mò mẫm vào ptc) mong các bác chỉ giáo ạ ? @@ Em xem mấy topic hướng dẫn dùng từ ngữ chuyên môn nên em đọc chẳng hiểu gì cả ?

Upvote 0
TÌnh hình là em đang có 1 số vốn tầm $10 . Em đang tính đầu tư vào probux , nhưng không biết bắt đầu từ đâu và đầu tư ntn (tại mới mò mẫm vào ptc) mong các bác chỉ giáo ạ ? @@ Em xem mấy topic hướng dẫn dùng từ ngữ chuyên môn nên em đọc chẳng hiểu gì cả ?
Có gì hay post mình xem với mình cũng mới chơi ptc

Upvote 0
Bạn ơi. Không hiểu từ nào thì hỏi, chứ nói thế này chắc đợi mấy bác trong này đúc bạn ăn cơm luôn à :D

Upvote 0
Bạn ơi. Không hiểu từ nào thì hỏi, chứ nói thế này chắc đợi mấy bác trong này đúc bạn ăn cơm luôn à :D
1. probux phải đăng ký trên 7 ngày mới được thuê ref à bác ?
2. AVG là tái chế là gì ? Khi nào avg và tái chế

@@ Bác giải thích hộ em

Upvote 0
1. probux phải đăng ký trên 7 ngày mới được thuê ref à bác ?
2. AVG là tái chế là gì ? Khi nào avg và tái chế

@@ Bác giải thích hộ em
1. Cái này ko rõ. Cứ tạo acc rồi click đi thời gian được thuê ref lần đầu lớn đến bạn vậy à ?
2. AVG = Tổng số click/ tổng số ref (của ngày bạn đang muốn tính), Tái chế là Recyle - nghĩa là thay 1 con ref ko click để lấy 1 con ref mới (ref mới click hay không thì hên xui)

Upvote 0
1. Cái này ko rõ. Cứ tạo acc rồi click đi thời gian được thuê ref lần đầu lớn đến bạn vậy à ?
2. AVG = Tổng số click/ tổng số ref (của ngày bạn đang muốn tính), Tái chế là Recyle - nghĩa là thay 1 con ref ko click để lấy 1 con ref mới (ref mới click hay không thì hên xui)
bạn cho hỏi con cũ mới mua thuê nó có 100% click không hay cũng hên xui ròi phải tái chế ^^

Upvote 0
hên xui trong cả tổng ref nhá , chẳng có ref nào click mãi đâu bác
tớ mới chơi đc mấy hôm cũng thuê đc mấy con ref tư động click giờ cũng thấy nó click gần hết rùi không biết nó có click đều không hả bác .

Upvote 0
tớ mới chơi đc mấy hôm cũng thuê đc mấy con ref tư động click giờ cũng thấy nó click gần hết rùi không biết nó có click đều không hả bác .
bác click vào trang rented ref nó sẽ hiện thị đầy đủ ref làm việc cho bác
tham khảo thêm ở link statistics ... sẽ có thống kê cụ thể ref click bao nhiu / 1 ngày

Upvote 0
click ở đâu là nghĩa gì bác ~.~ vào site chọn view ads xem hết thôi @@~

p.s sử dụng tiếng việt có dấu để comment nhá
ko biết thì mới hỏi ak

ko biết thì mới hỏi ak
bác chỉ được cái châm trọc người khác :( tính em là hay ngại .....hề hề!:p

:(hơi nản ạ

Last edited by a moderator:
Upvote 0
thường thì ref hay chính xác là BOT mà không click 7 ngày thì bạn hay recycle. Còn việc bạn thấy nó có tổng số click nhiều mà ko click -> vẫn nuôi hi vọng là nó sẽ click lại thì hay đừng suy nghĩ như thế mà hãy recycle nó ngay và luôn :D
hey datdonghun, sao mình ko tìm đc nick fb của cậu nhj?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week