Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

mình mới thuê 50ref site probux !
Cho hỏi nếu bật Autopay thì 1 ngày mất ~ nhiu $ nhỉ?

Upvote 0
mình mới thuê 50ref site probux !
Cho hỏi nếu bật Autopay thì 1 ngày mất ~ nhiu $ nhỉ?
Referrals Monthly AutoPay
0 -> 250 $0.20 $0.0057

Bật autopay:
Nếu 50 con ref "chịu click ít nhất 1 click/con/ngày" thì 1 ngày phải sẽ phải trả thông qua autopay là 0.0057*50= 0.285$/ngày -- 1 tháng là 0.285*30=8.55$

Không bật autopay:
Nếu 50 con ref bất kể có click hay không thì 1 ngày sẽ phải trả là (0.2/30)*50= 0.333$ -- 1 tháng là 0.333*30=10$

==> Nói theo lý thuyết là vậy. Nhưng khi chiến thực tế sẽ có 1 số trường hợp cụ thể cậu phải linh hoạt.

Upvote 0
cho mình hỏi vấn đề này.
Nếu mình dùng vps để đăng kí thì ip là ip của vps đúng k? và mình chạy tool trên vps thì có đc k?

Upvote 0
Đúng là IP VPS cậu. Tool chạy đc trên VPS nha cậu.
thank bác. :)
cho iem hỏi thêm câu nữa : ví dụ em tuyển ref. Lần đầu RCB thì dễ, vì giá trị ref kiếm đc cho mình tăg từ 0 lên giá trị lúc mình tuyển ref.
ví dụ tuyển ref từ :0$ lên 1$ thì RCB 70% là 0,7$ chẳng hạn.
Nhưg từ lần thứ 2 thì nó khó tính hơn. vậy làm sao tính chính xác đc hả bác. sao có thể nhớ đc giá trị cũ để trừ đi giá trị mới mà RCB

Upvote 0
thank bác. :)
cho iem hỏi thêm câu nữa : ví dụ em tuyển ref. Lần đầu RCB thì dễ, vì giá trị ref kiếm đc cho mình tăg từ 0 lên giá trị lúc mình tuyển ref.
ví dụ tuyển ref từ :0$ lên 1$ thì RCB 70% là 0,7$ chẳng hạn.
Nhưg từ lần thứ 2 thì nó khó tính hơn. vậy làm sao tính chính xác đc hả bác. sao có thể nhớ đc giá trị cũ để trừ đi giá trị mới mà RCB

Cậu tao 1 file excel ghi lại giá trị rcb gần nhất nhé :D

Upvote 0
Wow, trong đây nhiều cái hay quá, em cũng đang dự định tuyển ref :D:D đang suy nghĩ chế độ ngon cho ref cơ mà vẫn chưa biết site nào uy tín để làm, mong các pro trong đây giúp em :D em chân thành cảm ơn

Upvote 0
em la một newbie.Làm cả tháng trời mới đc 50$ :(.E muốn đầu tư vào PTC nhưng mà chưa biết gì về PTC cả,Các bác pro có thể dạy e cách đầu tư để làm ăn đc ko ?
Nếu như em đầu tư vào 50 $ thì bao lâu em mới lấy lại đc vốn vậy các bác.

Upvote 0
em la một newbie.Làm cả tháng trời mới đc 50$ :(.E muốn đầu tư vào PTC nhưng mà chưa biết gì về PTC cả,Các bác pro có thể dạy e cách đầu tư để làm ăn đc ko ?
Nếu như em đầu tư vào 50 $ thì bao lâu em mới lấy lại đc vốn vậy các bác.
Yh: lamgiauto chỉ cho. Bảo đảm lợi nhuận.

Upvote 0
có bác nào tận tình chỉ bao em chơi PTC đc ko ạ.Em có 100$ để đầu tư nhưng mà chưa biết cách đầu tư thế nào để có lãi.Xin các pro chỉ giáo,Hân hạnh nếu đc vào hội của các pro :)

Upvote 0
có bác nào tận tình chỉ bao em chơi PTC đc ko ạ.Em có 100$ để đầu tư nhưng mà chưa biết cách đầu tư thế nào để có lãi.Xin các pro chỉ giáo,Hân hạnh nếu đc vào hội của các pro :)
kiếm site nào lấy 100$ đó mua share cho khỏe..^^..chơi PTC chắc gi lời...:)

Upvote 0
Phải click 10ads nhé.Vì site này nó chú trọng PTC nữa.nên nó ko muốn có ref ko click. vì thế bất cứ ai tham gia cũng phải click.Cứ bỏ vào đó 25$ tháng sau rút 30$.250$ tháng sau 300$ cứ vậy làm tới
Chơi site này ngon hơn HYIP nhiều

Ghét cái khoản.... ko cho rút hết... giữ 20%

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week