Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

cho mình hỏi có phải làm offer đc 5k procoin của probux là đổi đc 5$ phải ko mọi người

Upvote 0
Đầu từ yougetprofit.com, admin ptc uy tín lâu năm Twicker. Mua share 25$ lời 5$ 1 tháng. ai theo mình thì bảo hiểm 100% tiền lợi nhuận
cai nay la nhu the nao minh k hieu lam ban noi ro dc k. Minh cung dang moi tap choi ptc va cung da tim hieu va doc nhieu bai viet nhung ma van co nhieu cai khong hieu ro ban co the chi cho minh dc k

Upvote 0
cai nay la nhu the nao minh k hieu lam ban noi ro dc k. Minh cung dang moi tap choi ptc va cung da tim hieu va doc nhieu bai viet nhung ma van co nhieu cai khong hieu ro ban co the chi cho minh dc k
cái này là đầu tư tiền vào mua share thôi. ko chơi free dc.dạng như HYIP nhưng phải click ads

Upvote 0
cái này là đầu tư tiền vào mua share thôi. ko chơi free dc.dạng như HYIP nhưng phải click ads
Minh chua choi HYIP len cung chua hieu la gi. Nhung minh nghi cai nay mua share cung giong nhu minh thue ref giong may trang PTC dung k ban. Minh da thu tim hieu trang nay nhung thay co ve mu mit va kho choi hon may trang PTC. Noi dung hon la minh vao nhung k hieu gi ban co the chi cho mih dc k

Upvote 0
Minh chua choi HYIP len cung chua hieu la gi. Nhung minh nghi cai nay mua share cung giong nhu minh thue ref giong may trang PTC dung k ban. Minh da thu tim hieu trang nay nhung thay co ve mu mit va kho choi hon may trang PTC. Noi dung hon la minh vao nhung k hieu gi ban co the chi cho mih dc k
nếu cậu có ít nhất 200$ thì chiến share nhé.ko thì mất thời gian chờ đợi. ít hơn thì chơi ptc thuê ref nhỏ lẽ dc rồi.

Upvote 0
NHìn kỹ thấy @datdonghun lên mod rồi ah.Nhìn cậu cũng còn trẻ nhỉ. Chúc hoan thành tốt nhiệm vụ dc giao và nhiệt tình hỗ trở cho anh em nhé.

Upvote 0
nếu cậu có ít nhất 200$ thì chiến share nhé.ko thì mất thời gian chờ đợi. ít hơn thì chơi ptc thuê ref nhỏ lẽ dc rồi.
Minh la nembie minh moi thu tim hieu va choi PTC, minh thay kha nhieu bai viet ve cach quan ly ref, nhung ma doc mai ma van chua hieu dc. Minh cung da doc 1 so bai viet cua ban chac ban la ng da co kn nhieu voi cach kiem tien o PTC. Ban co fb k de neu co gi k biet minh co the hoi ban duoc k

Upvote 0
NHìn kỹ thấy @datdonghun lên mod rồi ah.Nhìn cậu cũng còn trẻ nhỉ. Chúc hoan thành tốt nhiệm vụ dc giao và nhiệt tình hỗ trở cho anh em nhé.
Dạ em còn đang học ĐH :)
Cái nào đơn giản em biết em đều chỉ lại cho mấy bạn newbie còn lại em đều học hỏi từ mấy anh cả :)

Upvote 0
Minh la nembie minh moi thu tim hieu va choi PTC, minh thay kha nhieu bai viet ve cach quan ly ref, nhung ma doc mai ma van chua hieu dc. Minh cung da doc 1 so bai viet cua ban chac ban la ng da co kn nhieu voi cach kiem tien o PTC. Ban co fb k de neu co gi k biet minh co the hoi ban duoc k
Cậu vui lòng dùng tiếng việt có dấu nha :) mình cũng muốn hiểu những gì cậu nói để có thể phụ mấy bạn khác trả lời câu hỏi

Upvote 0
YH ở dưới nhé. chơi những site ko cần quản lý ref ấy. Như twickerz, goldenclix cũng rất ngon

Upvote 0

chỉ em quản lí ref với????

Upvote 0
ref click vậy ngon rồi. up chưa thế. ko up thì khó lời lắm nhé. chỉ cần nó cho tái chế nữa là huề hoặc lỗ.2 site trên rất uy tín nhé
theo như mình thấy ref của trang này ngày kik tận 40 ads. AVG ref cũng rất tôt mà bác lại nói chỉ cần nó cho tái chế nữa là hòa hoặc lỗ @@. Vậy ntn thì mới có lãi

Upvote 0
theo như mình thấy ref của trang này ngày kik tận 40 ads. AVG ref cũng rất tôt mà bác lại nói chỉ cần nó cho tái chế nữa là hòa hoặc lỗ @@. Vậy ntn thì mới có lãi
bác hiểu nhầm rồi , dù bao nhiu click thì mình cũng chỉ nhận được 4 click chính màu cam từ ref thôi

thường với R.R nó click 2ADS / 1 ngày đã là rất khó , nếu bác là standard 100 R.R 1 ngày trên probux nhận tầm 150 -> 190 click thôi .... tức là avg tầm 1.5 -> 1.9

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week