Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

các pro cho hỏi. mình đang làm bên paidverts. vừa lập tài khoản PM xong. H mình muốn nạp tiền vào đó sau đó mua bap thì làm thế nào?
Mong các pro chỉ dum

Upvote 0
các pro cho hỏi. mình đang làm bên paidverts. vừa lập tài khoản PM xong. H mình muốn nạp tiền vào đó sau đó mua bap thì làm thế nào?
Mong các pro chỉ dum
ko có nạp được, tìm mua PM ở forum thôi, rồi giao dịch như sử dụng Paypal zậy

Upvote 0
các bác cho e hỏi, e mới đầu tư chút chút vào grandbux. Nhưng hiện h sáng e đi làm e ngồi mạng cơ quan, tối về e ngồi mạng nhà thì chơi có bị sao k :eek::eek:

Upvote 0
các bác cho e hỏi, e mới đầu tư chút chút vào grandbux. Nhưng hiện h sáng e đi làm e ngồi mạng cơ quan, tối về e ngồi mạng nhà thì chơi có bị sao k :eek::eek:
Không sao cả. Nghĩ đơn giản thế này, IP ở Việt Nam toàn IP động, reset cái modem phát là đã đổi rồi, nếu đang làm mà cúp điện cái có lại thì bạn mở modem lên IP của bạn đã đổi rồi, nếu vậy thì không lẽ bị ban? Nên chuyện IP thay đổi không sao cả bạn ạ, site PTC (và tính cả toàn bộ các site mmo) nào cũng vậy, nếu đã chấp nhận Việt Nam thì đều không bắt cái vụ này.
Nhưng có 1 vấn đề khác như vầy, tk bạn đăng ký là Việt Nam mà lỡ nhiều khi bạn làm gì đó cần fake IP ra IP nước ngoài, chẳng may bạn quên là vẫn đang đăng nhập trên site PTC hoặc xong việc rồi lại quên đổi lại IP bình thường mà đi đăng nhập vào site PTC thì có cơ may dính chấu và bị ban đó, thấy nhiều bạn sơ suốt chỗ này nên tiện thể nhắc bạn luôn. :)

Upvote 0
Không sao cả. Nghĩ đơn giản thế này, IP ở Việt Nam toàn IP động, reset cái modem phát là đã đổi rồi, nếu đang làm mà cúp điện cái có lại thì bạn mở modem lên IP của bạn đã đổi rồi, nếu vậy thì không lẽ bị ban? Nên chuyện IP thay đổi không sao cả bạn ạ, site PTC (và tính cả toàn bộ các site mmo) nào cũng vậy, nếu đã chấp nhận Việt Nam thì đều không bắt cái vụ này.
Nhưng có 1 vấn đề khác như vầy, tk bạn đăng ký là Việt Nam mà lỡ nhiều khi bạn làm gì đó cần fake IP ra IP nước ngoài, chẳng may bạn quên là vẫn đang đăng nhập trên site PTC hoặc xong việc rồi lại quên đổi lại IP bình thường mà đi đăng nhập vào site PTC thì có cơ may dính chấu và bị ban đó, thấy nhiều bạn sơ suốt chỗ này nên tiện thể nhắc bạn luôn. :)
thanks bác, cũng ghê, mạng cơ quan

Upvote 0
Hổng sao với mấy cái site đâu. Nếu có ghê thì chắc có cơ quan mới đáng để ghê, lỡ để sếp biết là tận dụng máy cơ quan làm việc riêng như vậy là coi chừng được ngắm dung nhan sếp trong phòng họp kín đó nha.^^.
Mà số nhọ, đúng hôm bắt đầu chơi thì hết cmn khuyến mãi, h bắt đầu từ gói silver, buồn :(:(:(:(:oops:

Upvote 0
Bác ơi cho em hỏi chút về thằng Actionbux với ạ. em mới đập gold và thuê 100 ref. hôm nay là ngày thứ 3 từ lúc thuê ref rồi mà mới dc 10 con click @@ 10 / 100 . 90 con ko click tí nào =..=. các bác chơi action có bác nào bị như e ko ạ

Upvote 0
Bác ơi cho em hỏi chút về thằng Actionbux với ạ. em mới đập gold và thuê 100 ref. hôm nay là ngày thứ 3 từ lúc thuê ref rồi mà mới dc 10 con click @@ 10 / 100 . 90 con ko click tí nào =..=. các bác chơi action có bác nào bị như e ko ạ
site này lạ quá, bác có thể xem thêm thông tin ở topic này : http://evo.actionbux.com/forum.php?topic=1849

mà dù support nói 100% ref là người thật, cơ mà mã nguồn evolution thì vẫn có bot thôi, chúc may mắn :D

Upvote 0
PTC mà yêu cầu uy tín + minpay thấp chỉ có neobux, minpay 2$ pay instant ... chơi ko đầu tư = phí time
Còn site paidtoclick.in nữa B, vẫn pay rất uy tín, mình mới nhận tháng rồi $1 nữa nè, minpay của nó thấp chủm. Nhưng chơi còn phí time hơn neobux nữa.^^. Site này mình toàn treo PTP chơi cho vui nè. :D

Upvote 0
em có vài câu hỏi :
1/ trang neobux : nâng cấp thành viên vàng bao nhiêu tiền
2/ cần đầu tư bao nhiêu ban đầu là hợp lý
3/ ref trong neobux là thật hay giả ạ ?
4/ các trang quảng cáo PTC lập ra thì chủ trang web kiếm tiền như thế nào ? không lẻ họ lập ra chỉ để trả tiền cho mình ! họ thu tiền từ đâu ?
và còn rất nhiều câu hỏi khác nữa ? (anh mod nào có facebook cho em xin em hỏi thêm ạ ! ko tiếp người ngoài! ko spam!)

Upvote 0
em có vài câu hỏi :
1/ trang neobux : nâng cấp thành viên vàng bao nhiêu tiền
2/ cần đầu tư bao nhiêu ban đầu là hợp lý
3/ ref trong neobux là thật hay giả ạ ?
4/ các trang quảng cáo PTC lập ra thì chủ trang web kiếm tiền như thế nào ? không lẻ họ lập ra chỉ để trả tiền cho mình ! họ thu tiền từ đâu ?
và còn rất nhiều câu hỏi khác nữa ? (anh mod nào có facebook cho em xin em hỏi thêm ạ ! ko tiếp người ngoài! ko spam!)

1/ nâng cấp gold = 90$
2/ tuỳ bạn tính ra số avg trung bình /1 tháng của all ref thì tính dc thu nhập. khoảng 130$ là đầu tư chơi ở mốc gold. 4 tháng rưỡi là max 2000 ref. còn chơi untimate thì đầu tư khoảng 1100$ trong hơn 2 tháng max ref và 2 tháng sau thừa hồi vốn ( trừ đầu tư gia hạn )
3/ thật hay giả thì đang tranh cãi nhiều lắm. mình ko chắc. 80% mọi người nghĩ là bot. admin neobux thì nói '' bàn tay 5 ngón có ngón dài ngón ngắn . nên người cũng có nhiều loại người '' có người click chệch time . có người bận rộn công việc , có người chơi 1 tháng xong nghỉ , có người click hôm dc hôm ko.... mình cũng ko chắc về cái này.
4/ hộ thu tiền từ hàng trăm nnhìn member chơi neobux, nâng cấp + thuê ref. xoay vòng và lượng truy cập vào site / ngày thì do google chi trả + quảng cáo + vv... + đầu tư. tiền nằm trong túi họ nên họ đầu tư hiệu quả hơn mình. với lại member đầu tư rất lâu mới hồi dc vốn nên họ cứ xoay vòng vậy thôi... có gì ib nhé ( FB: Túng Lỳ Tiên Sinh ) :3

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
420,841
172,921
Latest member
liveandrun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week