Help Hỏi gì đáp nấy - tất tần tật mọi thứ liên quan đến poker

bác nào hướng dẫn em cách dep vào ps = webmoney với, em xin cảm ơn nhiều ạ
trên trang PS có chỉ rất cụ thể rồi mà bạn

When you click on “Cashier” and then on “Buy Chips”, you will see an option to use WebMoney. Please click on the “WebMoney” button and then on the “Deposit” button. The WebMoney deposit screen will be displayed. Enter the “Charge Amount” (as well as the bonus code if you have one) and click on “Submit”. In the “Direct Payment on Merchant Purse” screen, please click on the “Pay” button and follow the on-screen instructions to complete your deposit.

http://www.pokerstars.com/poker/real-money/webmoney/

tình hình là chơi cash ( chơi tour không bao giờ gặp vì rất dễ nghỉ chơi sớm ) rất hay gặp bọn hiếu chiến, mà theo em nghĩ là bọn điên. Bọn này chỉ cần có đôi ( thậm chí là đôi 2 ) là bất kể phía trước raise preflop bao nhiêu là kiểu gì chúng nó cũng x3 lên ( vì chúng nó nghĩ chỉ cần nhà trước cầm 2 con cọc cạch kiểu A-K thì kiểu gì xác xuất bọn nó win cũng cao hơn là 55-45 ). Chưa kể lọc không có con nào 10+ ( chả ai theo *** x3 với A10 ), hay lọc ra con to mà chúng nó hit set thì chúng nó *** thôi rồi @@, nếu lọc ra con to thì bọn này cũng giả vờ hit được semibluff rất kinh, mình cầm AK thật mà lọc ra con Q thấy bọn nó bluff thì chắc cũng 7up.
Đánh đu với bọn này cũng dễ, chả cần gì, JQ hay JK cũng theo được, chỉ cần flop có 1 con j + thì mình raise 1 cái là nó 7 up. Nhưng kiểu raise này rất dễ lag với AJ+, pair 10+ ( vì bài to thì các bác cũng chỉ betx3 pre như bọn điên này ). Mà thực tế bọn điên này cầm monster hand preflop thì nó cũng *** như cầm pair 2. Mình phán đoán sai gặp top pair top kicker thật thì cũng vong mạng.
Không biết các bác đối phó thế nào, chứ gặp bọn này em phát điên đi được ấy, đành chọn cách không có AK thì úp luôn cho lành, đỡ lag đỡ đau đầu.hoặc là có pair J + thì giả vờ call cho bọn điên nó biểu diễn, mà vẫn đầy lần bị bọn chó ngộ đấy hít set đành chết oan :(

Last edited:
Bác làm ơn giải tích hộ mình sao thằng PS này nó cho rút tiền = Paypal được mà nó lại không cho mình nạp tiền Paypal vào vậy :'(. Chả là mình là newbie chơi gần 2 tháng + trong paypal có sẵn hơn 20$, muốn chuyển vào để đánh các bàn micro. Bác có cách giải quyết giúp mình vơi ko.

Bác làm ơn giải tích hộ mình sao thằng PS này nó cho rút tiền = Paypal được mà nó lại không cho mình nạp tiền Paypal vào vậy :'(. Chả là mình là newbie chơi gần 2 tháng + trong paypal có sẵn hơn 20$, muốn chuyển vào để đánh các bàn micro. Bác có cách giải quyết giúp mình vơi ko.
Micro thì cũng phải tầm 50$ mới chơi đc bạn ạ.

Mình tập chơi thôi bạn ơi, có các bàn chỉ giới hạn 0.8$ là vào dc đó :) . Mình yếu tay vào đó đánh từ từ lên dc mà

20$ là số tiền tốt để tập chơi rồi mà, SNG 45 người 0.25$ (ko mất fee) hoặc chơi cash NL2 .. cách chơi thì dễ thôi, dễ hơn cả hướng dẫn trên mạng, chỉ chơi bài đẹp, AK AQ AJ + pair mạnh, thế là đủ để win cả 2 thể loại , cứ đợi bài mạnh mà chơi, ko bluff, ko call vớ vẩn ..

20$ là số tiền tốt để tập chơi rồi mà, SNG 45 người 0.25$ (ko mất fee) hoặc chơi cash NL2 .. cách chơi thì dễ thôi, dễ hơn cả hướng dẫn trên mạng, chỉ chơi bài đẹp, AK AQ AJ + pair mạnh, thế là đủ để win cả 2 thể loại , cứ đợi bài mạnh mà chơi, ko bluff, ko call vớ vẩn ..
Thanks bác nhé :). Tiện thể ai biết luật chơi Gailileo's NL Omaha H/L ko, có nhìu thể loại mình chưa nắm rõ luật :(

trên trang PS có chỉ rất cụ thể rồi mà bạn

When you click on “Cashier” and then on “Buy Chips”, you will see an option to use WebMoney. Please click on the “WebMoney” button and then on the “Deposit” button. The WebMoney deposit screen will be displayed. Enter the “Charge Amount” (as well as the bonus code if you have one) and click on “Submit”. In the “Direct Payment on Merchant Purse” screen, please click on the “Pay” button and follow the on-screen instructions to complete your deposit.
http://www.pokerstars.com/poker/real-money/webmoney/
hỏi riêng tư 1 chút nhé bác mod. một ngày bác chơi poker bao nhiêu tiếng vậy, ngoài thời gian chơi poker bác làm gì vậy :oops:

mấy bạn giúp mình với...hồi trước mình có chơi poker một thời gian và đã nghĩ ...giờ mình muốn quay lại chơi mà k còn nhớ mật khẩu nữa...chỉ nhớ id vs gmail thôi ...nên mình đã tạo một tk mới để chơi lại...mình nghe nói là tạo 2 acc trên cùng 1 máy sau này rút tiền sẽ bị frozen àh ? mình đã không sử dụng tài khoản cũ của mình chắc hơn 2 năm nay rồi ...và mình cũng đã thay đổi mạng gần đây

bạn xài email khác với rút tiên về Skrill ko giông lần trươc hoặc hình thức khác thi không sao đâu.Mà thường nó frozen vi phát hiên 2 account cùng vào 1 room, hoặc thay phiên xuat hien trong 1 khoảng thời gian thôi. Chư nick kia 2 năm rồi va ko dung đến thì mình nghĩ không sao đâu ban ah

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back