Help Hỏi gì đáp nấy - tất tần tật mọi thứ liên quan đến poker

Cho mình hỏi nếu vào thùng cả 2 người trên bàn mà khác nước thì trong 4 nước ,nước nào ăn ?Cung giong như cả 2 cung vao doi A thi ai ăn ?

mình reg acc pokerstar vào chỉ thấy buy chip giờ muốn chơi tiền thật thì làm sao mua? Thấy mỗi nút buy chip
buy chip là dep tiền thật đó bạn

Cho mình hỏi nếu vào thùng cả 2 người trên bàn mà khác nước thì trong 4 nước ,nước nào ăn ?Cung giong như cả 2 cung vao doi A thi ai ăn ?
Bác ví dụ cho em ván bài có 2 người cùng "thùng (đồng chất)" nhưng khác "nước (theo em hiểu thì là chất rô cơ bích tép)" được ko ạ :D

đăng kí mà mãi không thấy validation code, giờ em phải đăng kí nick mới hay như nào ạ

đăng kí mà mãi không thấy validation code, giờ em phải đăng kí nick mới hay như nào ạ

đăng ký thử pockerstar deposit 10$, nạp tiền xong nó bắt verify đủ thứ =))
thế là mất 10$ éo chơi được cũng éo rút được =))

b nào chơi thì nên chuẩn bị giấy tờ đầy đủ, k đến lúc rút là k rút được đâu =))

Bạn check các thư mục của mail chưa. Đợi một tẹo là nó có, không có thì request code mới cũng được

đăng ký thử pockerstar deposit 10$, nạp tiền xong nó bắt verify đủ thứ =))
thế là mất 10$ éo chơi được cũng éo rút được =))

b nào chơi thì nên chuẩn bị giấy tờ đầy đủ, k đến lúc rút là k rút được đâu =))

Chỉ cần gửi cho nó scan CMND + bill ngân hàng là ok thôi. 1 ngày là chơi và rút bình thường. Ngày xưa nó dễ lắm, từ hồi mấy ông VN thi nhau cheat bonus nó làm chặt ngay từ đầu rồi

Tôi muốn hỏi:
Tôi reg 1 acc ở pc, nhưng đăng nhập acc đó ở iphone của tôi(iphone chưa reg acc). Giờ tôi tạo acc mới ở iphone liệu có bị lock ko nhỉ

Tôi muốn hỏi:
Tôi reg 1 acc ở pc, nhưng đăng nhập acc đó ở iphone của tôi(iphone chưa reg acc). Giờ tôi tạo acc mới ở iphone liệu có bị lock ko nhỉ

Nếu cậu sử dụng cùng một thông tin thì khả năng bị lock gần như là 100%, còn nếu info mới hoàn toàn thì khả năng là phải verify tài khoản

Verify gồm nhũng thủ tục gì nhỉ?
1.chứng minh thư. Ok
2. Tài khoản ngân hàng? Là gửi cái gì ban nhỉ?
3. Và còn gì nữa?

Thường thì là 1 bản scan CMND + bill ngân hàng có địa chỉ và tên của mình.

Trường hợp nào nghi ngờ lắm thì bắt chụp ảnh tay cầm CMND

Thường thì là 1 bản scan CMND + bill ngân hàng có địa chỉ và tên của mình.

Trường hợp nào nghi ngờ lắm thì bắt chụp ảnh tay cầm CMND
địa chỉ trên CMND và bill ngân hàng không giống nhau thì có sao không ạ, tại em ở tỉnh khác lên hà nội học

Poker có phần mềm chơi poker ko nhỉ, kiểu như phần mềm đánh poker để tính toán có nên theo hay ko ?

Có nhiều người rao bán acc pokerstars giá rẻ. Cho mình hỏi làm cách nào phát hiện ra acc bẩn. Dùng acc bẩn có vấn đề gi ko?

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back