[Hỏi]Không biết tý gì về MMO thì có tham gia được không?

nhociu3

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Như tít ạ em biết tới trang mmo4me là qua box We do can bên Voz
Em có vài câu hỏi muốn hỏi trước khi gia nhập thế giới MMO ạ mong các anh chị đi trước chỉ dẫn hộ

Cái đầu tiên em muốn hỏi là sau 1 hoặc 2 tháng làm ( cho quen ) thì mình có thể kiếm dc khoảng 4tr5 1 tháng ko ạ
Em toàn chơi ở nét thì gõ Capcha có lãi được ko ( nét 4000/1h chơi qua đêm thoải mái :D )

Em chỉ biết mỗi lướt web gõ phím, chơi game ngoài ra ko biết gì về IT thì có tham gia MMO dc ko ạ

p-s: EM cũng ngu tiếng Anh nữa ạ thế có tham gia dc ko >"<

Cảm ơn mọi người nhiều :binhsua07:

câu trả lời là không nếu cậu ko có 1 máy tính riêng. Gõ Captcha ngoài Net thì 1 tháng được 4tr5 là điều ko thể nào

Upvote 0
newbie mà cậu muốn được hẳn 4tr5/ tháng cơ à. Khó lắm chứ đâu phải dễ kiếm ở cái MMO

Upvote 0
Chơi ở Net liên tục hết 20h/ 1 ngày. tính ra là 80k/ ngày. -> 1 tháng 2tiệu 400. -> làm cái gì cũng sẽ lỗ.
đắt hơn mạng cáp quang.
Ở nhà mình kéo VNPT hết có 160k/ 1 tháng.

Upvote 0
Cảm ơn mấy nhiều nhé hỏi để biết ^^!

Cho em hỏi thêm là có cái từ điển hay trang nào chỉ dạy những từ vững dành riêng cho IT hay MMO ko
Học để hiểu mấy anh trên đây nói gì toàn nói tiếng Anh em chả hiểu gì =))

Upvote 0
Cảm ơn mấy nhiều nhé hỏi để biết ^^!

Cho em hỏi thêm là có cái từ điển hay trang nào chỉ dạy những từ vững dành riêng cho IT hay MMO ko
Học để hiểu mấy anh trên đây nói gì toàn nói tiếng Anh em chả hiểu gì =))
google có tất cả đó.

Upvote 0
câu trả lời là không nếu cậu ko có 1 máy tính riêng. Gõ Captcha ngoài Net thì 1 tháng được 4tr5 là điều ko thể nào

Em chỉ cần , làm ngày 10 tiếng ( tức 1tr2 tiền nét ) trừ chi phí net ra còn dc tầm 3tr là dc ạ :D

- - - Updated - - -

Chơi ở net nhìu thì chiến GOMEZ cắm cho hết nguyên phòng máy của tiệm net rồi cuối tháng ngồi ăn tiền vậy thôi :))
1 tiếng có thể kiếm dc 4k để trả tiền nét ko vậy ạ =))

Upvote 0
ái chà.... mmo ra tiệm net thì key log trời gia 1 bầy... máy đóng băng thì các dữ kiện cũng k có đầy đủ... nhiều ng dòm ngó sẽ rất khó tập trung
xung quanh ngta chơi game ... mình ngồi mmo => dễ nản và chơi game tiếp....
p/s: khi nào bạn ý thức đc tiền nó quý ntn + k đưa tiền vào những thứ vô bổ như game bạn sẽ kiếm đc từ mmo!

- - - Updated - - -

Em chỉ biết mỗi lướt web gõ phím, chơi game ngoài ra ko biết gì về IT thì có tham gia MMO dc ko ạ
sẽ vô ích nếu bạn làm ngoài nét mà mơ tới 4tr5 1 tháng....
về xin mẹ cái máy tính bắt mạng đi...xóa hết game trong máy... trừ mấy trò flash + off
cài đặt đầy đủ các thứ => chiến thôi
:m149::m149:

Upvote 0
chán mấy câu hỏi của newbie lắm rồi,cách đây 7 tháng chân ướt chân ráo bước vào mmo toàn tự mày mò tìm hiểu thôi,hỏi cái gì đáng hỏi,đừng hỏi những câu như muốn kiếm tiền đơn giản nhẹ nhàng mà lại tiền nhiều thì chả có đâu:binhsua04:

Upvote 0
ái chà.... mmo ra tiệm net thì key log trời gia 1 bầy... máy đóng băng thì các dữ kiện cũng k có đầy đủ... nhiều ng dòm ngó sẽ rất khó tập trung
xung quanh ngta chơi game ... mình ngồi mmo => dễ nản và chơi game tiếp....
p/s: khi nào bạn ý thức đc tiền nó quý ntn + k đưa tiền vào những thứ vô bổ như game bạn sẽ kiếm đc từ mmo!
Cảm ơn nhiều ạ
Em chơi game online 3 năm rồi nhưng chưa bao giờ nạp card , giờ thì chỉ toàn lướt 4rum diễn đàn lâu lâu vào game thôi

Tại em nghĩ học sớm quá ( lớp 9 ) nên giờ ân hận lắm ạ ( tính năm sau bổ túc lại )
Sáng thì phụ bà già dọn hàng rồi ra nét giết time trưa về phụ dọn hàng vào chiều lại phụ dọn ra tối phụ dọn vào ( mỗi lần dọn khoảng 45p ) còn lại e rảnh chả biết làm gì toàn ngồi nét, giờ có việc làm trên mạng thì tốt quá, ra năm sắm cái máy nối mạng tính tìm hiểu nếu làm ở nét mà có dư thì quá ok luôn ( như thế kiểu gì lúc làm ở nhà ko dư )

- - - Updated - - -

chán mấy câu hỏi của newbie lắm rồi,cách đây 7 tháng chân ướt chân ráo bước vào mmo toàn tự mày mò tìm hiểu thôi,hỏi cái gì đáng hỏi,đừng hỏi những câu như muốn kiếm tiền đơn giản nhẹ nhàng mà lại tiền nhiều thì chả có đâu:binhsua04:

K phải anh ạ
Em tìm hiểu cái này cả tháng rồi ^^! nhưng vì ngu tiếng Anh nên chả hiểu gì ( đỗ thừa hoàn cảnh tý :D )

Giờ em vẫn đang tự tìm hiểu đây nhưng có người chỉ vẫn hơn chứ anh :)

Upvote 0
MMO làm theo chu kỳ mùa vụ thôi, hiện tại đang đói mà mùa SCAM thì kéo dài :|

Upvote 0
Đừng đặt mục tiêu lớn quá. Gõ captcha không phải gõ lúc nào cũng được, ngồi cày game còn đc chứ gõ cạp thì 2 tiếng thấy chán rồi. Nếu bạn quản lý cả dàn máy thì kiếm bitcoin, lấy 1 máy cấu hình khủng nhất, nhiều nhất ( máy chủ :D ) cắm gomez + vagex. Tốt nhất theo mình bạn cày game rồi bán cũng lãi còn j

Upvote 0
bỏ kế hoạch điên rồ đó đi bạn :)
Ko có máy ở nhà, đừng ra nét làm gì

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho