[HỎI] Không có thẻ ngân hàng thì làm sao để kiếm tiền ?

tukie1234

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Xin chào mọi người , em là member mới ở forum và hiện nay em mới chỉ khoản 15t thôi nên chưa thể kiếm tiền bằng việc giao dịch qua thẻ ngân hàng vì chưa đủ tuổi đăng kí :( Mọi người có cách nào giúp em không ạ ? Em đã tìm nhiều phương pháp rồi nhưng chỉ toàn qua atm thôi :((

Xin chào mọi người , em là member mới ở forum và hiện nay em mới chỉ khoản 15t thôi nên chưa thể kiếm tiền bằng việc giao dịch qua thẻ ngân hàng vì chưa đủ tuổi đăng kí :( Mọi người có cách nào giúp em không ạ ? Em đã tìm nhiều phương pháp rồi nhưng chỉ toàn qua atm thôi :((
rút về ví của bố mẹ hoặc học ôn thi cấp 3 đi :v

hehe.. nếu e kiếm dc nniều tiền thì inbox anh chỉ cho cách chuyển về tận nhà :D

15t mà đã kiếm làm gì , tập trung vào mà học cho xong, lúc đó muốn làm gì thì làm, kiếm tiền mmo k phải dễ dàng 1-2 ngày, hay 3-4 tháng là dc như em nghĩ đâu :)

có thành tích gì chưa mà làm thẻ bạn ơi, nhớ lại lúc mình với vào mmo cả năm trời thẻ không có tiền
chừng có tiền nhờ cái vụ zeekrewards
các pro có ai còn nhớ zeekrewards không zị???

Hồi xưa ở tuổi của thớt thì mình rút về atm của ba mẹ, hoặc rút về bảo kim rồi anh chị hay ba mẹ cần mua card thì bán, mà kiếm đc $ nào chưa mà hỏi về vấn đề rút thế thớt :D

có thành tích gì chưa mà làm thẻ bạn ơi, nhớ lại lúc mình với vào mmo cả năm trời thẻ không có tiền
chừng có tiền nhờ cái vụ zeekrewards
các pro có ai còn nhớ zeekrewards không zị???

Chữ zeek, 1 nỗi niềm. Cũng vì em nó chia tay mmo mấy năm, giờ mới quay lại.

15 tuổi, học đi em.

hình như 15t có CMND rồi và VCB cho làm thẻ rồi, mà việc k có thẻ với KT ko LQ gì nhau cả, cùng lắm nhờ ng nhà làm giùm

Em chỉ sợ là nếu làm xong rồi mà không có cách để lấy tiền thì coi như là công cóc luôn nên mới hỏi vậy ạ ? Thật ra thì còn vài tháng nữa là em 16t rồi nhưng đến tận 18t mới được làm thẻ atm cơ :(

Câu hỏi tương tự :

CÓ THẺ ATM VÀ TÀI KHOẢN NGÂN HÀNG, PAYPAL, PM, BAOKIM, NGANLUONG... LÀM SAO KIẾM ĐỂ KIẾM TIỀN /?
o_O

Em chỉ sợ là nếu làm xong rồi mà không có cách để lấy tiền thì coi như là công cóc luôn nên mới hỏi vậy ạ ? Thật ra thì còn vài tháng nữa là em 16t rồi nhưng đến tận 18t mới được làm thẻ atm cơ :(
kiếm mấy ông pts nhờ máy ông làm cho 5$ thôi

tạo bank vcb vtb đều đc nhé

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week