[Hỏi] Làm gì với những cô nàng thích đào mỏ

anh thieucuong chỉ em zới :((
sao ko nhắn tin hỏi ta vậy ku. chuyện nhỏ nhặt cũng đem lên đây ;))

rủ nhỏ đi ăn kem, hỏi nhỏ có tiền ko cho mượn 1 ít. --> nhỏ nói ko có --> cười bảo đùa thôi --> bảo tiếp: nếu e thật sự có chuyện khó khăn mà a có thể giúp, a nhất định sẽ giúp, nhưng phải là chuyện chính đáng. em lớn rồi phải bit suy nghĩ việc nào nên làm, việc nào ko nên. đừng để chuyện tiền bạc làm mất lòng a e :)

rủ đi uống cafe xong rồi dẫn vô nhà nghỉ, nếu đc thì xơi tái luôn, ko thì đường ai nấy đi có gì mà phải khó khăn thế bạn

Phang xong là hết đào mỏ ngay ý mà =))

2 ý kiến này ko phải rồi , đâu hẳn cứ chuyện ấy

Bạn của bạn em trai bác ấy, bé ngoan là được===> bác đã thịt rồi. Giờ thì tình bác ấy cho không biếu không vẫn được còn mỏ thì đang cạn kiệt:binhsua31:

chưa thịt vì ngoan nói dạ bảo vâng thôi mấy bác này zam quá

2 ý kiến này ko phải rồi , đâu hẳn cứ chuyện ấy

chưa thịt vì ngoan nói dạ bảo vâng thôi mấy bác này zam quá

Đã nói rồi, chia tay sớm bớt đau khổ thì không nghe. Nếu thớt còn lưu luyến thì cứ quen bình thường nhưng khi em nó đòi gì thì cứ hẹn từ từ mua hoặc nói trắng luôn là không tiền mua xem em nó thời gian đối xử với mình ra sao? OK thì tiếp còn em nó vì tiền thì cho lên đường.

Gọi điện hay nhắn tin bảo dạo này anh đang khó khăn, có thể không quan tâm em nhiều được như trước nữa. Nếu em nó hỏi chuyện gì thì bảo chuyện tài chính, em nó sẽ biết ý thôi - mình không tin em nó lại trai mặt đến thế

Bảo e í h đang khó khăn, cứ hẹn ún nước mia 10 ngày như thế. Nếu e í iu thì t,cảm ko có gì. Nếu e í ko iu thì thái độ khác liền, cáu, giận,... Nếu e í đào mỏ thì khi thấy không còn đào được nữa, hoặc tưởng mỏ đã cạn sẽ tự động đi kiếm mỏ khác thui. =>> mình ko phải là người có lỗi =))

Diễn đàn kiếm tiền biến thành diễn đàn tư vấn tâm sinh lý rồi =))

Ý kiến cá nhân là xác định e ý có tình cảm với mình hay không? Nếu mình có tình cảm với em ý thì có thể cân đối tiền bạc, phát triển tình cảm theo hướng lành mạnh. Nếu chỉ là mối quan hệ giúp đỡ như em gái thì tốt nhất nên thẳng thắn với em ấy để em ấy không nghĩ mình là đại gia, mà chỉ là đại "da" thôi :))

nó thích đào thì đào, cho e đào thoải mái, đào khi nào e già và yếu thì thôi.

Đã gặp con bé đào mỏ, thì mình cũng đào mỏ của nó lại, sợ gì bác... Nếu bác đào được mỏ của e nó thì bữa sau bác nói gì e đó nghe theo ah, Keke, nếu chụi ko nổi nữa thì rút cho khỏe, mà trước khi rút thì dẫn nó đi nhà nghĩ ** 1 phát thế là tự dưng theo bác luôn =))

Đầu tư cho con gái là kênh đầu tư siêu lợi nhuận đấy bạn à
:binhsua37:

Tiếp tục cày cuốc nuôi em ý mai mốt có thành quả ngay thôi :binhsua36:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week