Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

con HYDRO cắn thuốc lắc hay sao mà sung vậy ???
còn bác nào ôm không :(
em xả sớm diờ nhìn thúi ruột :mad::mad::mad:
ra đi lúc 7sat:D

Attachments

26.2 KB · Views: 85
Dc 10k PIB, con này có vẻ ngon, hóng lên sàn
Còn Hydro tiếc ngẩn ngơ cả tuần nay. Hic. Đợt trc có bác xả 5tr lấy 3 k$ giờ chắc đang khóc thầm đây.

ra đi lúc 7sat:D
giữ lại giờ ấm rồi
Dc 10k PIB, con này có vẻ ngon, hóng lên sàn
Còn Hydro tiếc ngẩn ngơ cả tuần nay. Hic. Đợt trc có bác xả 5tr lấy 3 k$ giờ chắc đang khóc thầm đây.
con PIB nó bị lỗi,nhiều người nó pay 2 lần,trinh đc pay mấy lần? 500 lần không :rolleyes:

2 lần dv 10k thôi, hic thấy ngon mà bác.có token thì hóng thôi
tại admin nó cù nhây quá,đúng theo kiểu:đây là chỗ của chị,luật của chị...bác vô tele nó mà đọc,nó bắt KYC,rồi lại tính lock token của mem đến tháng 9...
! We have decided to distribute bounty tokens without lockup so you'll be seeing the tokens starting today. If you don't see the tokens today, dont worry! They will be distributed every two times every month for few months.
tới lúc mem phàn nàn thì pay,mà đọc câu cuối kìa...point cũng tính kiểu gì,pay thiếu cho mem...pay dư cho mình :rolleyes:

tại admin nó cù nhây quá,đúng theo kiểu:đây là chỗ của chị,luật của chị...bác vô tele nó mà đọc,nó bắt KYC,rồi lại tính lock token của mem đến tháng 9...
! We have decided to distribute bounty tokens without lockup so you'll be seeing the tokens starting today. If you don't see the tokens today, dont worry! They will be distributed every two times every month for few months.
tới lúc mem phàn nàn thì pay,mà đọc câu cuối kìa...point cũng tính kiểu gì,pay thiếu cho mem...pay dư cho mình :rolleyes:
Nó làm ăn như vậy chắc cũng khó lên sàn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week