Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Mình có 100 LBT từ lúc airdrop, làm sao để rút được vậy mọi người
uh,tui cũng vài acc mà h để đó chờ thời chứ chả biết làm gì,nghe nói *** lên mới rút đc thì phải,mà chả biết ***.

ae có link ref dự án tiềm năng triển vọng :D quăng lên nào,h ở ko chứ cũng chẳng làm gì,hết off ăn luôn r.

uh,tui cũng vài acc mà h để đó chờ thời chứ chả biết làm gì,nghe nói *** lên mới rút đc thì phải,mà chả biết ***.
Dễ mà bác, vô phần game, nhấp vô play now chỗ sport ***, xong vô chọn góc phía trên bên phải, dep coin vô, chọn trận mà *** thôi!

hôm nay ít tiền huobi nó cắt sớm luôn :D chưa kịp làm gì , mà có bác nào bị bay gmail chưa ? em chả hiểu sao bay mấy con gmail phải bắt xác minh lại , nản éo muốn làm huobi luôn

đợt này còn ko đủ 3k5 thì ae chắc chỉ đc 1usd / 1 acc

giờ các bác có list airdrop nào chỉ em với được ko ? giờ muốn làm ít airdrop mà ko biết làm site nào

giờ các bác có list airdrop nào chỉ em với được ko ? giờ muốn làm ít airdrop mà ko biết làm site nào
cứ làm hết mấy thằng trên payvnn , xong qua airdrops.io airdropking . thà giết lầm còn hơn bỏ xót là giàu nhưng éo đủ sức làm hết đâu , nằm vùng trên này làm theo các bro thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week