Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

"Thông báo quan trọng: 27-05-2018
Tuần tới chúng tôi sẽ tổ chức một sự kiện / bài kiểm tra mới, vui lòng chia sẻ thông tin này cho tất cả bạn bè của bạn để tham gia nhóm của chúng tôi và tham dự sự kiện này."
Link group : https://t.me/DeepBrainChainVietnam
Bữa giờ nhiều dự án tập trung quảng bá bên thị trường châu á,nhất là con DBC này
Ngày 24-25/05 có festival ở HCM,có airdrop trong festival...
anh em join group tele rồi admin bên đó phổ biến mấy chương trình airdrop cho anh em
admin bên đó pro lắm,cái gì cũng biết hết :rolleyes:
Đợi 10 DBC đợt lai chim sáng này về xem sao :)

hức , tính ra thèn twiter này chua nhất nhể :))
- Bác nào có coin nào cùi cùi quăng lên em bào ké vs.

làm mấy con tele thôi :D tầm 1k tele cũng ấm mà .
Ps: Con FTW ví NEO hôm trước bác nào up lên đây đang chạy round 2 mà thêm xác minh mail nữa rồi , các tele tham gia round 1 ko biết có cần xác minh lại ko ? các bác lên xem mà xác minh ko lại ko đc nhận :D
con này có cần xác minh lại k bác.
đang cào tiếp mà thêm cái email. làm tốn bao bước,haizz

con này có cần xác minh lại k bác.
đang cào tiếp mà thêm cái email. làm tốn bao bước,haizz
em ko biết mới lên đây hỏi mà ? hỏi admin thì nó ko rep , bot cũng ko yêu cầu chỉ thấy ko kiểm tra đc balance thì nó đòi xác minh thôi , em ngại cũng làm mỗi acc chính kệ acc con , vài acc ko đc thì thôi :D

em ko biết mới lên đây hỏi mà ? hỏi admin thì nó ko rep , bot cũng ko yêu cầu chỉ thấy ko kiểm tra đc balance thì nó đòi xác minh thôi , em ngại cũng làm mỗi acc chính kệ acc con , vài acc ko đc thì thôi :D
thấy VN join nhiều. chắc 3/5 là vn quá :))

Đổi IP cũng dính à bác.
Chắc con đó tw mới, thằng bot tưởng là chủ acc đó đang cheat follow nên nó banned những acc theo dõi acc đó :oops::oops:
twiter reg cả năm vứt đó mà bác mới gì . bác folow thì đỡ chứ bác làm 4-5 cái retwet với coment là chết bất đắc kỳ tử , kể cả bác cập nhập full ttông tin sdt

"Thông báo quan trọng: 27-05-2018
Tuần tới chúng tôi sẽ tổ chức một sự kiện / bài kiểm tra mới, vui lòng chia sẻ thông tin này cho tất cả bạn bè của bạn để tham gia nhóm của chúng tôi và tham dự sự kiện này."
Link group : https://t.me/DeepBrainChainVietnam
Bữa giờ nhiều dự án tập trung quảng bá bên thị trường châu á,nhất là con DBC này
Ngày 24-25/05 có festival ở HCM,có airdrop trong festival...
anh em join group tele rồi admin bên đó phổ biến mấy chương trình airdrop cho anh em
admin bên đó pro lắm,cái gì cũng biết hết :rolleyes:
con ghẻ lở này

twiter reg cả năm vứt đó mà bác mới gì . bác folow thì đỡ chứ bác làm 4-5 cái retwet với coment là chết bất đắc kỳ tử , kể cả bác cập nhập full ttông tin sdt
ý em là cái acc tw coin đó mới lập, chứ k nói acc của bác là mới.
chắc h hạn chế. k banned hết thì công cốc

Tổng kết sau 1 tháng chơi airdrop ví mew đc 3 coin rác :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back