Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

1nick HYdro nọ bán dc 2k còn gì. :D
bác lại xát muối vào nỗi đau của em, bán lúa non lúc 7sat được 3,2 củ, bèo vãi

Attachments

25.4 KB · Views: 81
Mình vẫn hận bản thân vì con hydro hôm đó có người pót trên voz nhưng vào xem thấy yêu cầu nick github trên 2 tháng thế là lười ko kiếm acc github, làm aidrop từ tháng 2 mà mới có mỗi con fresco đc 2k còn toàn bóng chim tăm cả chả thấy cái nào về ví, đang hóng con kanade về ví xem như nào.

Mình vẫn hận bản thân vì con hydro hôm đó có người pót trên voz nhưng vào xem thấy yêu cầu nick github trên 2 tháng thế là lười ko kiếm acc github, làm aidrop từ tháng 2 mà mới có mỗi con fresco đc 2k còn toàn bóng chim tăm cả chả thấy cái nào về ví, đang hóng con kanade về ví xem như nào.
chơi này chắc phải kiên trì làm đều , 3 tháng sau mới có thành quả. tại toàn đợi ico xong nó mới trả. toàn phải đợi khoảng 2,3 tháng.:(:(

con này nó nói trong sự kiện Huobi ở sài gòn hôm qua thôi, mấy bác đi sự kiện về im qua không share kèo gì hết.
thấy trên tw nói có đi sự kiện nó có tặng thôi, chứ k thấy tin gì về download ví dc token.
để em load thử :D

.Tổ cha nó dính con phải trả fee gas mới nhận dc coin. mỗi nick fee 1$ liền. có nên nhận k các bác :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week