Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

vừa bán MCT lấy 2.3 gas(1m VNĐ). Buồn ghê,cơ mà hết tiền nên đành chịu. Hôm bữa bán Hydro lúc 10 sts đã buồn lắm rồi :(

vừa bán MCT lấy 2.3 gas(1m VNĐ). Buồn ghê,cơ mà hết tiền nên đành chịu. Hôm bữa bán Hydro lúc 10 sts đã buồn lắm rồi :(
1k MCT được 2.3 gas hả bác.. Nó lên sàn nào rồi mà tăng ác thế..

e chịu bác ạ. E bán lại cho dân buôn trên Discord thôi. tại e bán có 1k nên rate 2.3 chứ nhiều chắc rate tầm 3 ấy chứ.
hướng dẫn em cách bán cho cậu dân buôn đó đi bác. Đang có 2k MCT và cần bán gấp để show hand trên C1 tối nay.
Em đã inbox bác, check ib giúp em
@Hokage1st

Last edited:
e chịu bác ạ. E bán lại cho dân buôn trên Discord thôi. tại e bán có 1k nên rate 2.3 chứ nhiều chắc rate tầm 3 ấy chứ.
tăng ghê nhỉ..:(..thấy có ông khoe có hơn 100k chắc giờ ông ý đang đi du lịch ở du bai rồi

đúng r. e mới bán lúc nãy. Bác ko cần tiền thì cứ hold đi. E bán lúa non mấy lần r :(
cùng hoàn cảnh như bác. Làm được đồng nào bán đồng nấy để trang trải cuộc sống nên ko giàu nổi. Con hydro mà hold được thì kiếm được 100 củ rồi, hic.

cùng hoàn cảnh như bác. Làm được đồng nào bán đồng nấy để trang trải cuộc sống nên ko giàu nổi. Con hydro mà hold được thì kiếm được 100 củ rồi, hic.
kiếm việc làm thêm đi bác,đợt tôi cũng chạy uber nè...không gò bó thời gian

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week