Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

lindaseo

Banned
Verified
Reactions
440
MR
0.000
Chat with me via Skype
chuyên gia thả thính hả bác , trc thả thính vụ tele ko phải nguồn từ textnow vs GV làm em tìm khắp cái google cuối cùng ko ra :D giờ lại nói vậy nữa , nói luôn đi cho ae biết , kiểu j biết nó cũng del mà có giữ đc đâu , cứ làm ngta hồi hộp à :(
thính bả cả đấy...

mr.coi

Hero
Reactions
1,072
MR
0.034
chuyên gia thả thính hả bác , trc thả thính vụ tele ko phải nguồn từ textnow vs GV làm em tìm khắp cái google cuối cùng ko ra :D giờ lại nói vậy nữa , nói luôn đi cho ae biết , kiểu j biết nó cũng del mà có giữ đc đâu , cứ làm ngta hồi hộp à :(
e dùng 1 con chăng IP 1 lần, k thấy chết. vậy thôi :D

thấy chỉ khoe mà ko share nên em đã cho vô blacklist.

Attachments

71.6 KB · Views: 105

tuanvinh400

Senior
Reactions
151
MR
0.445
thính bả cả đấy...
minh ko dung textnow nha
theo kinh nghiệm mình là tất cả acc mà các bác tạo ấy telegram mạt định là acc trắng, mà khi tạo acc trắng thì phải có người dùng, các bác để ý xem e nói đúng không còn
cái này e nói nhỏ nhe, hack acc telegram hoạt dùng tool mà đặ biệc acc của tụi nga mà đang sử dụng chỉ có 5 10% là khoá thoi ( em d9ang giu va hien con 500ACC day)

nói luôn các bác dùng sô dt là sai lầm, các bác tạo 500 acc telegram các bác chỉ dùng tầm 30% acc thoi, còn lại bị def hoạt nó ban ko cho bác chiếm mấy con bot

amonian

Senior
Reactions
71
MR
0.105
minh ko dung textnow nha
theo kinh nghiệm mình là tất cả acc mà các bác tạo ấy telegram mạt định là acc trắng, mà khi tạo acc trắng thì phải có người dùng, các bác để ý xem e nói đúng không còn
cái này e nói nhỏ nhe, hack acc telegram hoạt dùng tool mà đặ biệc acc của tụi nga mà đang sử dụng chỉ có 5 10% là khoá thoi ( em d9ang giu va hien con 500ACC day)

nói luôn các bác dùng sô dt là sai lầm, các bác tạo 500 acc telegram các bác chỉ dùng tầm 30% acc thoi, còn lại bị def hoạt nó ban ko cho bác chiếm mấy con bot
lại thêm 1 đống bả về hack acc telegram :D , cơ mà hình như có hack thật tại em đang dùng acc tele mà ko hiểu sao có thằng nc vs mình và mình trl thật D , chắc bác hack acc em ak ?

lại thêm 1 đống bả về hack acc telegram :D , cơ mà hình như có hack thật tại em đang dùng acc tele mà ko hiểu sao có thằng nc vs mình và mình trl thật D , chắc bác hack acc em ak ?
ha ha ko đâu bác e nào cao siêu vậy acc e còn bị rụng h còn chưa tới 500acc lúc đầu 1000 lận, chỉ có 2 cách đó thoi tool thàng bạn e nó cho e nên e ko sel lên được ah công trình 2 nâm mới hoàn thành toll đó bác,

giờ vào bitcointalk nhìn vào cái mục bounty thấy hoa hết cả mắt. Bác có thể share cho em kinh nghiệm chọn con nào được không, chứ em thấy nhiều con cũng bounty mà scam nữa
lựa con nào có nhiều replies và views thì làm bác, còn scam hay ko thì chỉ có chúa mới biết

twitter cũ bị block, mất một mớ con làm xong rồi không được pay! loay hoay với cái twitter mới cả tuần giời mới được mấy chục followers! :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week