Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

houbi có tin tức j chưa nhể..

Về 400 chắc nhiều bác nnảy cầu luôn quá =]]
Cũng có chơi bác ạ, năm này ko được như năm ngoái nên giờ đi bới rác.
rất bùn bác :(
ở đây có bác nào sài METAMASK ko . sao em tạo 1 acc rồi tạo các ví phụ nhưng lúc sang mày khác dùng seed word đăng nhập thì nó reset hết tất cả các ví của cái acc đó để lại mỗi ví chính vậy . có cách nào chuyển sang máy khác mà vẫn vô dc các ví phụ ko

ở đây có bác nào sài METAMASK ko . sao em tạo 1 acc rồi tạo các ví phụ nhưng lúc sang mày khác dùng seed word đăng nhập thì nó reset hết tất cả các ví của cái acc đó để lại mỗi ví chính vậy . có cách nào chuyển sang máy khác mà vẫn vô dc các ví phụ ko
thì imporrt lại bác

thì imporrt lại bác
import là sao bác. ý em là như này này . khi mình tạo 1 cái metamask lúc mới tải về đó . nó cho 1 cái file seed , và 1 cái ví chính sau đó mình creat ra mấy cái ví phụ khác , mình tưởng nó dính luôn vào cái ví chính với cái file seed word kia nhưng dek phải . mang sang máy khác dùng seed đăng nhập vào nó ra mỗi cái ví chính . mục đích mình muốn tạo ví nhanh đỡ mất công import nhiều chứ mà nó mất hết ví phụ kiểu này thì vỡ mồm

tốt nhất bác mua cái ledger xài cho an toàn , yên tâm luôn chả phải lo nghĩ gì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week