Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

:oops::oops:
Mình tưởng telegram có chính sách cho dùng multi acc. Acc Telegram của mình sáng nay vào bị báo 'your phone was banned' . Có bác nào biết cách gỡ k. Vào nhiều Group giờ ngại chuyển
Bạn dùng telegram bản portable ấy, mỗi acc 1 telegram, mình dùng 100 acc 1 máy đây có sao đâu. Cẩn thận thì 1 acc 1 ip. Số vietnammobile thì reg vừa xong bị ban hết nhé.

Bạn dùng telegram bản portable ấy, mỗi acc 1 telegram, mình dùng 100 acc 1 máy đây có sao đâu. Cẩn thận thì 1 acc 1 ip. Số vietnammobile thì reg vừa xong bị ban hết nhé.
Reg song để đó ko out ra có bị ban ko bạn. Mình đang cắm 50 acc

Reg song để đó ko out ra có bị ban ko bạn. Mình đang cắm 50 acc
Đừng out ra cho chắc bạn cứ để acc đó 1 tele 1 acc. 1 acc bạn nên tạo 1 folder là ok. Ổ cứng ít thì bạn cứ xoá cái telegram.exe đi chỉ cần lưu lại cái folder tdata vs file log khi nào cần dùng thì bỏ cái telegram.exe vào là chạy ngon lành.

Đừng out ra cho chắc bạn cứ để acc đó 1 tele 1 acc. 1 acc bạn nên tạo 1 folder là ok. Ổ cứng ít thì bạn cứ xoá cái telegram.exe đi chỉ cần lưu lại cái folder tdata vs file log khi nào cần dùng thì bỏ cái telegram.exe vào là chạy ngon lành.
Em có tut cắm nguyên 100 acc telegram ko cần out ko cần save file thích chiến lúc nào là chiến . Bác nào mua em bán 5 tr hehe

Em có tut cắm nguyên 100 acc telegram ko cần out ko cần save file thích chiến lúc nào là chiến . Bác nào mua em bán 5 tr hehe
phá giá 3tr

cái này em cũng ko biết nữa, chắc reg lâu quá rồi nên mất lun ký ức về nó luôn. Lúc về ví thì em vô check thử cái website của nó thì thấy lởm bà cố, chắc ko ra gì rồi :D
COIN XỊN ĐÓ BÁC :p:p

DTA của bác là DTA đợt 2 hay đợt 1 vậy bác :oops::oops::oops:
chả biết nữa,còn nhớ nó là cái gì đã là ghê :D,nói chung là đợt reg đc 20/acc,mà do nó đòi có tweet nên reg đc có ít!
coin này nó lên sàn kucoin rồi đó,mà giá thấp lắm,có 0.02$
nói chung reg 3 cái này cũng chán,coin nào chít đc nhiều thì đang trong tình trạng vô giá...trị,chưa lên sàn,coin nào có chút $,lên sàn,thì chít đc dăm 3 coin chả bỏ bèn gì

Announcements

Forum statistics

Threads
421,061
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back