Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

vodanh39

Hero
Reactions
267
MR
0.001
chả biết nữa,còn nhớ nó là cái gì đã là ghê :D,nói chung là đợt reg đc 20/acc,mà do nó đòi có tweet nên reg đc có ít!
coin này nó lên sàn kucoin rồi đó,mà giá thấp lắm,có 0.02$
nói chung reg 3 cái này cũng chán,coin nào chít đc nhiều thì đang trong tình trạng vô giá...trị,chưa lên sàn,coin nào có chút $,lên sàn,thì chít đc dăm 3 coin chả bỏ bèn gì
bik mà :( đợt 1 của nó là telegram đợt 2 là follow twitter chắc là bác về đợt 2 rồi em thì chắc từ đây đến mai em ko có cheat chơi solo thôi được tổng 1 và 2 có 90 token :D đợt 1 10 token đợt 2 80 token chưa về :oops::oops::oops::oops:
LÊn sàn thì nó lên sàn kucoin lâu rồi , từ đợt 1 cơ... mà tại có 10 token ....:oops::oops::oops:

thuhoanhu11

Junior
Reactions
9
MR
0.000
bik mà :( đợt 1 của nó là telegram đợt 2 là follow twitter chắc là bác về đợt 2 rồi em thì chắc từ đây đến mai em ko có cheat chơi solo thôi được tổng 1 và 2 có 90 token :D đợt 1 10 token đợt 2 80 token chưa về :oops::oops::oops::oops:
ủa DTA của em về dc mấy bữa rồi mà, mà con này cui mía quá, dc có nhiêu đâu. bổ zô ví cho đông vui thôi

Ví nhìn chán vãi tè

ủa DTA của em về dc mấy bữa rồi mà, mà con này cui mía quá, dc có nhiêu đâu. bổ zô ví cho đông vui thôi
mấy thằng này 1 là phải kiếm ref thật nhiều 2 là phải cheat . Còn solo thì .. chỉ đợi chục năm sau ...... coi là vàng hay là xit........ . DTA có 2 đợt nha 1 đợt là telegram thì phát lâu rồi 1 đợt là twitter thì nó mới bắt đầu phát đây à ....:oops::oops::oops:

MrUltimate

Hero
Reactions
480
MR
0.239
tại tụi mình là tay mơ thôi,bác thử nghĩ, giá nó là 0.02$/1 coin,nếu bác chít đc 50k coin thì sao?
như ông @mrtokin đó,ông ấy nói là làm bounty coin Dent đc 360k,giá nó có 0.03$ thôi,360K x0.03....
Nói chung coin airdrop xong,lên sàn đc là coi như coin đó thành công,còn giá nó thấp là chuyện của nó,còn mình chít đc ít quá là mình...ngu :D

namtt007

Legendary
Solutions
1
Reactions
2,147
MR
0.927
$75.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
tại tụi mình là tay mơ thôi,bác thử nghĩ, giá nó là 0.02$/1 coin,nếu bác chít đc 50k coin thì sao?
như ông @mrtokin đó,ông ấy nói là làm bounty coin Dent đc 360k,giá nó có 0.03$ thôi,360K x0.03....
Nói chung coin airdrop xong,lên sàn đc là coi như coin đó thành công,còn giá nó thấp là chuyện của nó,còn mình chít đc ít quá là mình...ngu :D
bác chỉ được cái nói đúng, ở đâu cũng có pro và gà.:(

Chơi mấy cái này phải cheat................ còn ko thì cố gắng đi tuyển ref mà kiếm cháo ăn qua ngày ...... chứ nói thật ra nó phát token cũng ko đáng bao nhiêu cả ... chỉ khi mình cheat lúc đó mới có ăn........:oops::oops::oops::oops::oops:

schema

Junior
Reactions
15
MR
0.003
Chơi mấy cái này phải cheat................ còn ko thì cố gắng đi tuyển ref mà kiếm cháo ăn qua ngày ...... chứ nói thật ra nó phát token cũng ko đáng bao nhiêu cả ... chỉ khi mình cheat lúc đó mới có ăn........:oops::oops::oops::oops::oops:
chuẩn rồi bọn này nó phát thì cũng phát giới hạn chứ mấy bố trên fb cứ tuyển ref nhận bounty mà toàn vài chục tới vài trăm $ thế thì thế giới chả còn ai nghèo rồi

AngryBirds

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
475
MR
0.566
$100.00
Toàn mấy thằng đầu bò đi tuyển ref. Giật tít các kiểu, chưa kể nhiều coin scam lòi ra cũng đi tuyển, mà thôi kệ, cho bọn nó đi tuyển tốn time tốn sức bọn nó, với cho mấy thằng ngu ngơ bu ref ko đc gì nản bỏ bớt đi.
Giờ đi đâu cũng gặp, từ mmo4me, lên fb, qua voz cũng thấy, nhìn phát ngán.

error404

Hero
Reactions
680
MR
0.003
Chat with me via Skype
coin free thì cứ Bounty mà chén - AirDrop thì chọn lọc mà chén - Coin tuyển ref 2-3 con ngon là max

Toàn mấy thằng đầu bò đi tuyển ref. Giật tít các kiểu, chưa kể nhiều coin scam lòi ra cũng đi tuyển, mà thôi kệ, cho bọn nó đi tuyển tốn time tốn sức bọn nó, với cho mấy thằng ngu ngơ bu ref ko đc gì nản bỏ bớt đi.
chứ giờ ko reg coin biết làm gì đây bác. Mong bác chỉ cho em 1 con đường sáng :(

touruz

Junior
Reactions
29
MR
0.001
Tôi con nào ra thích thì cheat ko thích thì làm con vứt đấy tuyển ref làm mẹ gì cho mệt tự làm tự ăn . Mà bọn tuyển rè bữa nay có kiểu chấm facebook ngứa mắt kinh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,396
Latest member
estes123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week