Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

thằng brd quá ngon, mấy bác cày đi, em đợt đầu điền nhầm ví mew mất. nên mất hứng ko thèm cào tiếp :D:D:D

Cái thằng BRD này sao tôi cài lên Android nó cứ báo điện thoại không tương thích bác ợ, thử mấy máy rồi vẫn không ăn thua, không biết nó cần phiên bản nào?

con này airdrop mấy lần rồi,hết airdrop nó lại làm cái airdrop thêm cho ai chưa làm...chả ai làm...giờ lên sàn cả đống người giành nhau...thì làm gì mà còn
nó airdrop mà k trả coin luôn bác nhỉ kiếm mượn dc 5 con ip cài chả biết đc bnhiu

Cái thằng BRD này sao tôi cài lên Android nó cứ báo điện thoại không tương thích bác ợ, thử mấy máy rồi vẫn không ăn thua, không biết nó cần phiên bản nào?
yêu cầu android 6.0 trở lên. vô google play đọc là thấy có yêu cầu mà

Cho cái link đk đi bác, bên airdropalert bảo end rồi
đêm qua sau khi em comment 30phut hết mất rồi. :D

https://alpha.bounty0x.io/bounties
mấy bác nào có tw nhiều follow vô mà chén
thằng này cũng đc,có điều chia ra nên nhìn rối...
nói chung giờ mấy site kiểu này nhiều,chọn 1 site ưng ý rồi theo,theo nhiều quá mệt lắm!
topic này lúc mới lập toàn newbie,giờ thành cao thủ hết rồi,ngày nào cũng phải vào đây f5 chờ ae quăng kèo ngon lên :oops:

thằng này cũng đc,có điều chia ra nên nhìn rối...
nói chung giờ mấy site kiểu này nhiều,chọn 1 site ưng ý rồi theo,theo nhiều quá mệt lắm!
topic này lúc mới lập toàn newbie,giờ thành cao thủ hết rồi,ngày nào cũng phải vào đây f5 chờ ae quăng kèo ngon lên :oops:
chắc còn mỗi mình em là gà thôi, cảm thấy bùn :(. Thấy mấy bác kiếm tiền mà ham

chắc còn mỗi mình em là gà thôi, cảm thấy bùn :(. Thấy mấy bác kiếm tiền mà ham
ham cái gì?mấy acc mew của tôi,dc acc chính 200$,1 acc 100$,mấy acc kia đc vài chục $...chỉ mới bán ít HAV đóng tiền học cho mấy đứa nhỏ....ngoài ra đã bán ra vnd cái nào đâu!
tôi,ngồi làm vậy thôi,chứ vẫn chạy giao hàng,nhận đưa đón học sinh,chạy xe ôm...
làm airdrop lấy token rồi ôm luôn chờ ngày em nó bay!

ham cái gì?mấy acc mew của tôi,dc acc chính 200$,1 acc 100$,mấy acc kia đc vài chục $...chỉ mới bán ít HAV đóng tiền học cho mấy đứa nhỏ....ngoài ra đã bán ra vnd cái nào đâu!
tôi,ngồi làm vậy thôi,chứ vẫn chạy giao hàng,nhận đưa đón học sinh,chạy xe ôm...

Bác đa năng quá (y)

tôi,ngồi làm vậy thôi,chứ vẫn chạy giao hàng,nhận đưa đón học xin,chạy xe ôm...
nếu ko có việc gì cần gấp thì cứ hold đi bác. Em tin là sau này bác sẽ giàu lên nhờ coin vì tính năng ẩn danh của nó.
P/s: rất vui vì được quen 1 người đầy nghị lực như bác. Chúc bác và gia đình nhiều thành công và sức khỏe.

nếu ko có việc gì cần gấp thì cứ hold đi bác. Em tin là sau này bác sẽ giàu lên nhờ coin vì tính năng ẩn danh của nó.
P/s: rất vui vì được quen 1 người đầy nghị lực như bác. Chúc bác và gia đình nhiều thành công và sức khỏe.
cám ơn bác,có con rồi...nhận cái chúc sức khoẻ của bác,gia đình ai cũng khoẻ mạnh là ok...có sức rồi ngồi cày airdrop rồi thành công sẽ tới :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week